Kết quả 1 đến 4 của 4

Trường hợp nick February01 bot GP mấy ngày rồi . BQT chưa xử lý nữa .

Nick February01 bot GP đã mấy ngày rồi , Mod HuyenThoai đã xác nhận nhưng đến nay vẫn chưa xử lý nick này . BQT cần xử lý nhanh và mạnh tay trường hợp này để tạo sự công bằng cho game , cũng như làm giảm sự bất lực của những game thủ chân chính

Đang ở
    HG

Re: Trường hợp nick February01 bot GP mấy ngày rồi . BQT chưa xử lý nữa .

Không phải việc gì cũng xử lý ngay được đâu bạn, phải có bằng chứng cụ thể, phải cần thời gian, nhất là nhwungx việc như ban người chơi, trừ GP người chơi.

Bạn bức xúc quá có thể nói chuyện với Feb, tôi biết Feb không phải là một người tham GP mà bot!

Dù sao cũng đã trừ GP của bạn ấy.

Thân.

Bằng chứng là ngay sáng hôm ấy mình đã đưa ra rồi , từ 7h tối đến sáng mà lên 2700 GP . Chính Mod HuyenThoai cũng xác nhận là February01 bot ở kênh 2 với 1 acc gà .
    Còn mình chẳng phải bức xúc gì February01 cả , mình chỉ nói lên những điều khó chịu mà cả những bạn khác đã và đang thấy thôi , chơi game cần công bằng theo đúng nghĩa mà BQT đã đề ra .
    Mà bạn đó bot đêm hôm đó 2700 GP và những lần khác nữa mà lại trừ 2000GP và còn ko bị ban nick . Nếu như vậy thì người khác cũng bot để rồi có bị trừ thì cũng chẳng ảnh hưởng gì ,vì mình cũng đã có 1 mớ GP bot rồi .
    Thật lòng tôi chẳng muốn tranh cãi với BQT làm gì , tôi chỉ muốn đóng góp xây dựng giúp đỡ phần nào cho BQT thôi . Nếu mà những lời nói trên của tôi là sai và ko làm BQT hài lòng thì tôi sẽ ko nói nữa .

Đang ở
    Trụ Sở HeroGame

Mình cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn!Bạn nói đúng,đến thời điểm này việc hack/Bot GP không thể chấp nhận được.Thời gian tới mình sẽ kiểm tra rất gắt gao việc Bot GP nếu vi phạm sẽ phạt thật nặng. Nếu lần sau bạn phát hiện Hack/Bot GP bạn vẫn có thể thông báo cho BQT,mình rất sẵn lòng đối với một người có ý thức xây dựng một cộng đồng game lành mạnh. Thân!

Các Chủ đề tương tự

1. hjc...kẹt nick
    Bởi blfchjpmunks trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-11-2012, 16:06