Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 71
    Đang ở
    Knight Stronghold
    Ý kiến chú trên mình là chuẩn nhất, dẹp cái việc bàn tán này lại vì ad đã quyết định rồi

Ver 111 chưa chắc đã nhiều lồi hơn ver 97 đâu? Nếu có ý định up thỳ HRG nên cho 1 đội ngũ test and fix trước chứ đừng up vội.
    Còn cân bằng hay không cân bằng? Bạn đánh quái chứ bạn có đánh người đâu mà lo với chả lắng
    Guide ai viết thỳ viết, không thỳ google là thầy của chúng ta
    Còn rate thỳ nên tăng lên 1 chút Maple chuyên rape quái tự sướng tinh thần thỳ rate nâng lên tí cho dễ thở cũng chả ảnh hưởng gì lắm đến "cân bằng game".
    À cho xin cái event x2 cày cuốc tí đi
    Loli Rule the world!

A man's dream will never die!!!

@@ theo như mình biết thì up v111 đã có thể pvp đc rồi lo mạnh yếu là phải thôi ~~

Đang ở
    Sau lưng bạn đấy
    Trích dẫn Gửi bởi demoncry Xem bài viết
    @@ theo như mình biết thì up v111 đã có thể pvp đc rồi lo mạnh yếu là phải thôi ~~
    Bossing còn chưa xong ở đấy mà lo PvP , còn nếu bạn cảm thấy mình yếu quá thì PvM đi , đừng đi PvP làm gì
    Nerul : YOU ARE PERFECT!!!! TAKE OFF YOUR MASK AND BE YOURSELF
    Luminous : ...

up ver là shadower bỏ hết mấy skill hay. Để lại cái skill smokescreen nhìn mù luôn F4 nhìn Gay chết F4

Đỡ tốn bộn tiền cube đồ unique. Cái lợi cực lớn!
    ..................
    ....................

Trích dẫn Gửi bởi hs.l0v3 Xem bài viết
    Theo mình thấy thì tốt nhất k nên up ver , đó là 1 sai lầm chứ k phải bước ngoặt
    - Thứ nhất là sv vừa mới mở lại sau vài lần test , cb 1 2 , ob 1 2 chưa kịp chơi tí nào đã tính chuyện up ver gây hoang mang người chơi về vấn đề lại rs chăng
    - Thứ 2 là nếu up ver sẽ phải viết lai toàn bộ guide , và người chơi mới làm quen đc với v97 đã sang 1 v111 đầy bỡ ngỡ
    - Thứ 3 là nếu up ver sẽ rất có thể lại lặp lại tình trạng lỗi , bug , hack .... blah blah blah . Trog khi v97 hiện tại là quá đẹp
    - Thứ 4 là up ver nó sẽ phân hóa rõ ràng các class mạnh , yếu , khi đó các class Explo có lẽ sẽ bị thất sủng , và thay vào đó là tràn lan DemonSlayer , Coshair , Mer ......
    theo ý kiến của mình thì là k nên up ver mà nên up từ từ , đc cả đề phòng lỗi
    - còn vấn đề rate drop thì mình thấy hiện tại là ổn , nếu lên cao quá thì rất dễ gặp trường hợp lạm phát tiền , hoặc giờ chỉ nên tăng xíu xíu để drop item nhiệm vụ cao hơn là ok
    Mình xin có ý kiến riêng là thế
    quan điểm cũng na ná bạn này , up ver 111 là 1 sai lầm nhảy cóc . Liệu chơi đc bao nhiêu ngày thì chán cái mapleVN này nhỉ ko biết dc 1 tháng ko .
    oằn tà là vằn ...........

phải up cho cải tiền chứ , theo kịp với hiện đại
    với quái chưa có skill ... đnáh nản chết quái nó phải có hiệu ứng skill mới hay

Đang ở
    Hà Nội
    Nói chung có tay to đã bảo mình là "bản nào càng gần GMS thì càng dễ sửa hơn"
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Trích dẫn Gửi bởi meohentai Xem bài viết
    Ver 111 chưa chắc đã nhiều lồi hơn ver 97 đâu? Nếu có ý định up thỳ HRG nên cho 1 đội ngũ test and fix trước chứ đừng up vội.
    Còn cân bằng hay không cân bằng? Bạn đánh quái chứ bạn có đánh người đâu mà lo với chả lắng
    Guide ai viết thỳ viết, không thỳ google là thầy của chúng ta
    Còn rate thỳ nên tăng lên 1 chút Maple chuyên rape quái tự sướng tinh thần thỳ rate nâng lên tí cho dễ thở cũng chả ảnh hưởng gì lắm đến "cân bằng game".
    À cho xin cái event x2 cày cuốc tí đi
    đội ngũ ở đâu thế bạn ~~~~~~~~~~~~``

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Có nên yêu cầu AD fix lai rate drop không
    Bởi sh3n123 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 122
    Bài viết cuối: 15-09-2012, 18:01
  2. về drop rate
    Bởi phatvaboom trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-08-2012, 13:30