Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 48

Vấn đề ks các kì events kì 2 PhiDoiGaBay

Như tiêu đề, cứ vào các mùa events lại xảy ra các tình trạng war, ks, auto hack các kiểu. Nhưng vấn đề ks bãi train vẫn là 1 vấn đề vừa nóng vừa thổi vẫn cứ tái diễn từ mùa này qua mùa khác. Và tui "keko" cũng không là ngoại lệ khi bị ks bãi 1 cách rất là tỉnh và đẹp zai : kênh này m mở à , m dk với gm chưa mà bảo kênh này là của mày,khi nào có xác nhận của GM đây là kênh của m thì không ai qua đâu.
    Chuyện là thế này mình đang train và có 2 bạn : yeuson và alamaxay9xx vào đánh tự nhiên xong mình mới hỏi là kênh người ta đang train mà sao chạy vào đánh vậy như và sự việc diễn ra như hình:

và chốt cuối của bạn alamaxay9xx là thế này:

Mặc dù mình có nói là bãi người ta đang train mà ks vậy coi chừng nói Gm ban ac chính nhưng bạn ấy cứ nói là t train mà cũng bị ban ac chính à? Rồi kêu để xem kiểu như thách thức ấy.
    Mình nói bạn nghe không phải nói như vậy là mình sợ hay không dám làm gì.
    Mình post lên đây để mọi người đọc và cho ý kiến cùng GM.
    Nếu GM không giải quyết thì mình và ali sẽ tự giải quyết.
    Mình train events để đua tóp chứ không phải để bạn qua phá, còn mình nói bạn nghe GM không giải quyết thì mình tuyên bố sẽ ks đến cùng nhé. Chứ không phải ngưới ta đang train rồi kéo 2 3 người vào phá như vậy đâu.

Đang train mà kiểu này thì khỏi đua top rồi, chắc do mình ăn ở có đức quá má hay gato gen ăn tức ở sợ giật top không biết nữa, clone ai thì lên tiếng dùm em, lớn rồi gato thì cũng không cần phải log clone vô phá kiểu đó đâu nhục mặt lắm nha PhiDoiGaBay. Cái Guild không biết ăn ở sao mà hết kéo nguyên bày đi qua treo bãi train người ta cho lag xong h chuyển qua phá người ta đua top, đúng là ăn không ngồi rồi rảnh háng quá mà.

GM xem được thì đưa ra quyết định cuối cùng dùm em cho mấy thể loại này. Đang train đua top mà nó qua phá kiểu này thì em thua rồi

Thân ái !

GM có thể add thêm cái lệnh @time chả hạn, để xem ai tới trước, ai tới sau, ai tới trước mà afk quá 5p thì quyền kênh của người tới sau như EMS đợt truóc có ấy.
    ( góp ý thế thôi chứ cũng nên có đi là vừa hô hô)
    Lần sửa cuối bởi batcandoi, ngày 30-03-2017 lúc 00:22.

Trích dẫn Gửi bởi batcandoi Xem bài viết
    GM có thể add thêm cái lệnh @time chả hạn, để xem ai tới trước, ai tới sau, ai tới trước mà afk quá 5p thì quyền kênh của người tới sau như EMS đợt truóc có ấy.
    ( góp ý thế thôi chứ cũng nên có đi là vừa hô hô)
    cái đó ông post lên góp ý xem GM rep sao
    chứ đang train kiểu này mà nó vô đánh như đúng rồi thì sao mà đua tóp làm bánh đây ép 7

Trích dẫn Gửi bởi eliina Xem bài viết
    cái đó ông post lên góp ý xem GM rep sao
    chứ đang train kiểu này mà nó vô đánh như đúng rồi thì sao mà đua tóp làm bánh đây ép 7
    mà làm ntn, chả hay ho gì cả, pm thẳng cho chủ G bên kia, nêu ý kiến để người ta về quản lại mem G chứ đăng lên thế này khác nào tuyên bố là gét nhau , đùa chứ sao cứ thích có thông báo là sao nhỉ. hô hô

Game ít map train quá, đã ít người chơi mà còn gặp ks nữa :v
    GM mở đống map Chu Chu island cho mấy ông range khủng qua train đê.

Trích dẫn Gửi bởi levantinh Xem bài viết
    Ks trắng trợn rồi còn thách thức kiểu như log clone vào phá nên không sợ gì cả.

Trích dẫn Gửi bởi levantinh Xem bài viết
    Dark World Tree hoặc Skyline/Scrapyard mà có drop thì t qua đó train cho sướng, ở đây newbie mới vô chơi 2-3 ngày còn bị "ai đó chủ một G" ks mà keko cô gái ấy cũng ko thèm đi nhọc công post bài như vầy đâu

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    Dark World Tree hoặc Skyline/Scrapyard mà có drop thì t qua đó train cho sướng, ở đây newbie mới vô chơi 2-3 ngày còn bị "ai đó chủ một G" ks mà keko cô gái ấy cũng ko thèm đi nhọc công post bài như vầy đâu
    Bãi heaven 22x Gm add drop vào qua đó liền á.
    Train đua top mà kiểu này chắc chết.

mình chỉ ở đây để hóng thôi :facepalm:

Cũng vào hóng
    Ahihiiiii

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối