Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 48
    nói thẳng luôn nha
    mình là 1 mem của phidoigabay nè (máy ko chơi dc game nên of lâu chắc bị kicks rồi :v), dù thế nào thì nhiều bạn vẫn hơn nhiều thù
    thay mặt guild mà mình có thể ko còn ở trong, mình xin lỗi bạn, vì ko biết là bạn dành hết cuộc sống để chơi game
    mình nói vậy vì choi maple để cho vui, ae cùng kề vai sát cánh đánh boss chứ đua top làm khỉ gì
    top 1 đc cái wing 20k ngày x2 -_-, cái vk mà năm sau là đồ bình thường ( thậm chí có thể còn thua cả đồ root), cái chair ngồi chả ai care
    hiếm thì làm sao, độc thì làm sao
    nếu ko muốn bị ks thì chuyển qua AMS mà chơi, ở đó có 20 kênh ko lo ks đâu
    còn nếu chơi ở VMS thì học cách taanj hưởng game đi, ko biết khi nào game close đâu, lúc ấy tha hồ nuối tiếc

---------- Post added at 12:45 PM ---------- Previous post was at 12:44 PM ----------

maple mà mình thích có vẻ qua cách đây 3 năm rồi, giờ ai cũng đòi top rank cách thứ ...

tôi chỉ là góp ý thôi mà,.... làm quá lên thế ?

đang nói keko, chứ ai nói bạn -_-

---------- Post added at 12:55 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

chơi để cày kéo thì chơi làm con khỉ gì
    enjoy it while it last

Trích dẫn Gửi bởi lsdfghjk Xem bài viết
    đang nói keko, chứ ai nói bạn -_-

---------- Post added at 12:55 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

chơi để cày kéo thì chơi làm con khỉ gì
    enjoy it while it last
    events không cày kéo đua tóp không lẽ vô FM ngồi ngóng hả bạn, mỗi người 1 dame mê, 1 sở thích không ai giống ai cả, mình không chơi thì để người khác chơi cớ sao cứ đi phá đi ks chi cho người ta chửi người ta rủa không biết. còn game sập hay không thì lúc đó rồi tính, chơi để vui để giải trí ok nhưng mà 1 khi nó đã gato đả phá đã ks thì bạn nghĩ chuyển kênh khác nó có theo phá không hay là để im cho bạn chơi.

Trích dẫn Gửi bởi eliina Xem bài viết
    events không cày kéo đua tóp không lẽ vô FM ngồi ngóng hả bạn, mỗi người 1 dame mê, 1 sở thích không ai giống ai cả, mình không chơi thì để người khác chơi cớ sao cứ đi phá đi ks chi cho người ta chửi người ta rủa không biết. còn game sập hay không thì lúc đó rồi tính, chơi để vui để giải trí ok nhưng mà 1 khi nó đã gato đả phá đã ks thì bạn nghĩ chuyển kênh khác nó có theo phá không hay là để im cho bạn chơi.
    uhm theo bạn nói thì bảo gm đóng cái lệnh /find đi rồi mở thêm 10k nữa là ok -_-

uhm theo bạn nói thì bảo gm đóng cái lệnh /find đi rồi mở thêm 10k nữa là ok -_-
    chắc phải góp ý vậy rồi :v

close nha :v (mình làm éo có quyền :v)

close nha :v (mình làm éo có quyền :v)
    quyết định của Gm là cuối cùng chứ +))

Nói thẳng luôn. Toàn bọn rảnh háng. Có cái map train mà như mất miếng ăn. Ok

10. Cái loại này chắc có chuyện thì bù lu bù loa cho dân làng biết. Tự giải quyết được cái gì . Làm màu :v

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối