Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 48

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi lsdfghjk Xem bài viết
    đang nói keko, chứ ai nói bạn -_-

---------- Post added at 12:55 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

chơi để cày kéo thì chơi làm con khỉ gì
    enjoy it while it last
    events không cày kéo đua tóp không lẽ vô FM ngồi ngóng hả bạn, mỗi người 1 dame mê, 1 sở thích không ai giống ai cả, mình không chơi thì để người khác chơi cớ sao cứ đi phá đi ks chi cho người ta chửi người ta rủa không biết. còn game sập hay không thì lúc đó rồi tính, chơi để vui để giải trí ok nhưng mà 1 khi nó đã gato đả phá đã ks thì bạn nghĩ chuyển kênh khác nó có theo phá không hay là để im cho bạn chơi.

Các bạn cứ ks đi GM ko giải quyết gì đâu . Đừng có hack hay phá game thì bị ban thôi ,chớ ks ko sao

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi lengochoa1 Xem bài viết
    Các bạn cứ ks đi GM ko giải quyết gì đâu . Đừng có hack hay phá game thì bị ban thôi ,chớ ks ko sao
    ks bai bi. band nick chac ca maple la cua ban. y' ))

nói thẳng luôn nha
    mình là 1 mem của phidoigabay nè (máy ko chơi dc game nên of lâu chắc bị kicks rồi :v), dù thế nào thì nhiều bạn vẫn hơn nhiều thù
    thay mặt guild mà mình có thể ko còn ở trong, mình xin lỗi bạn, vì ko biết là bạn dành hết cuộc sống để chơi game
    mình nói vậy vì choi maple để cho vui, ae cùng kề vai sát cánh đánh boss chứ đua top làm khỉ gì
    top 1 đc cái wing 20k ngày x2 -_-, cái vk mà năm sau là đồ bình thường ( thậm chí có thể còn thua cả đồ root), cái chair ngồi chả ai care
    hiếm thì làm sao, độc thì làm sao
    nếu ko muốn bị ks thì chuyển qua AMS mà chơi, ở đó có 20 kênh ko lo ks đâu
    còn nếu chơi ở VMS thì học cách taanj hưởng game đi, ko biết khi nào game close đâu, lúc ấy tha hồ nuối tiếc

---------- Post added at 12:45 PM ---------- Previous post was at 12:44 PM ----------

maple mà mình thích có vẻ qua cách đây 3 năm rồi, giờ ai cũng đòi top rank cách thứ ...

close nha :v (mình làm éo có quyền :v)

Trích dẫn Gửi bởi lsdfghjk Xem bài viết
    close nha :v (mình làm éo có quyền :v)
    quyết định của Gm là cuối cùng chứ +))

Nói thẳng luôn. Toàn bọn rảnh háng. Có cái map train mà như mất miếng ăn. Ok

Cái loại này chắc có chuyện thì bù lu bù loa cho dân làng biết. Tự giải quyết được cái gì . Làm màu :v

Trích dẫn Gửi bởi haupk_maple3 Xem bài viết
    Cái loại này chắc có chuyện thì bù lu bù loa cho dân làng biết. Tự giải quyết được cái gì . Làm màu :v
    Nói như bạn thì cả cái xã hội này không cần công an đâu nhỉ ?

Còn ở trong game NÀY, có được cái map train cũng chả phải dễ, đúng hơn là miếng ăn như bạn nói đó, rảnh háng thì ngồi nghĩ kĩ xíu đi hẵng nói, ok?
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Trích dẫn Gửi bởi haupk_maple3 Xem bài viết
    giải quyết được thì đem lên đây làm chi thời gian đem lên đây để đi train không sướng hơn à, cái mùa events này không biết mình làm màu hay cái G đó làm màu mà mới lập danh tiếng lẫy lừng hết đứa này tới đứa kia lên gruop bài này qua bài kia mà nó nói mình làm màu chịu nổi không

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:52 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi magicson123 Xem bài viết
    Nói thẳng luôn. Toàn bọn rảnh háng. Có cái map train mà như mất miếng ăn. Ok
    Cmt của bạn đúng chất rảnh háng nè. Nói vậy tự hiểu nhá

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối