Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 48
    Trích dẫn Gửi bởi haupk_maple3 Xem bài viết
    Cái loại này chắc có chuyện thì bù lu bù loa cho dân làng biết. Tự giải quyết được cái gì . Làm màu :v
    Nói như bạn thì cả cái xã hội này không cần công an đâu nhỉ ?

Còn ở trong game NÀY, có được cái map train cũng chả phải dễ, đúng hơn là miếng ăn như bạn nói đó, rảnh háng thì ngồi nghĩ kĩ xíu đi hẵng nói, ok?
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Trích dẫn Gửi bởi haupk_maple3 Xem bài viết
    Cái loại này chắc có chuyện thì bù lu bù loa cho dân làng biết. Tự giải quyết được cái gì . Làm màu :v
    giải quyết được thì đem lên đây làm chi thời gian đem lên đây để đi train không sướng hơn à, cái mùa events này không biết mình làm màu hay cái G đó làm màu mà mới lập danh tiếng lẫy lừng hết đứa này tới đứa kia lên gruop bài này qua bài kia mà nó nói mình làm màu chịu nổi không

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:52 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi magicson123 Xem bài viết
    Nói thẳng luôn. Toàn bọn rảnh háng. Có cái map train mà như mất miếng ăn. Ok
    Cmt của bạn đúng chất rảnh háng nè. Nói vậy tự hiểu nhá

KS con gay keko đê làng xóm eii, cho nó bớt $ đi nuôi zai c11
    Chuẩn men, mê gái nhất Guild DopedMush :g11:

Trích dẫn Gửi bởi eliina Xem bài viết
    giải quyết được thì đem lên đây làm chi thời gian đem lên đây để đi train không sướng hơn à, cái mùa events này không biết mình làm màu hay cái G đó làm màu mà mới lập danh tiếng lẫy lừng hết đứa này tới đứa kia lên gruop bài này qua bài kia mà nó nói mình làm màu chịu nổi không [COLOR="pink"]
    này bạn.mình k cần biết bạn chửi ai nhưng đừng có lấy cả G người khác ra mà đá xéo.bạn nếu đọc bài trên group rồi thì chắc cũng biết nguyên nhân của mấy vụ war đó. còn cái người nói bạn làm màu.bạn biết người có đó phải G mình hay không mà đem gán cho cả G vậy.chả muốn cmt đâu nhưng cái cách nói chuyện của bạn mình không nhịn được

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi luminons Xem bài viết
    này bạn.mình k cần biết bạn chửi ai nhưng đừng có lấy cả G người khác ra mà đá xéo.bạn nếu đọc bài trên group rồi thì chắc cũng biết nguyên nhân của mấy vụ war đó. còn cái người nói bạn làm màu.bạn biết người có đó phải G mình hay không mà đem gán cho cả G vậy.chả muốn cmt đâu nhưng cái cách nói chuyện của bạn mình không nhịn được
    kiểu vơ đũa cả nắm ý mà )

Trích dẫn Gửi bởi luminons Xem bài viết
    cái này mình đá trực diện chứ không có đá xéo nha bạn, G bạn thì mình nói G bạn còn bạn trên cmt mình chưa hề nói bạn ấy G bạn nhá, đọc lại cmt dùm, G bạn war vs ai mình cũng chả cần biết chỉ biết là hết người này đến người kia đăng danh tiếng cũng không ít, còn bạn không nhịn được thì sao không lẽ lập clone đi phá tiếp hả, còn mem g bạn làm gì thì tự hiểu nha, log clone phá người khác chắc bên này nhịn được nè. Đá thẳng trực diện vậy mà kêu đá xéo hết hiểu nỗi mà.

cái này mình đá trực diện chứ không có đá xéo nha bạn, G bạn thì mình nói G bạn còn bạn trên cmt mình chưa hề nói bạn ấy G bạn nhá, đọc lại cmt dùm, G bạn war vs ai mình cũng chả cần biết chỉ biết là hết người này đến người kia đăng danh tiếng cũng không ít, còn bạn không nhịn được thì sao không lẽ lập clone đi phá tiếp hả, còn mem g bạn làm gì thì tự hiểu nha, log clone phá người khác chắc bên này nhịn được nè. Đá thẳng trực diện vậy mà kêu đá xéo hết hiểu nỗi mà.
    lo train đi, mất top giờ :v

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    lo train đi, mất top giờ :v
    Nói chứ lo train chứ nói nữa mắc công bị log clone zô phá cái xí muội lun á.

choy đọc mấy cmt trang 3 nghe buồn cười vãi đái. làm như ta đây thanh cao lắm chơi game để vui , giúp newbie , rồi bảo người khác chơi game chỉ biết cày cuốc, đua rank vì tiền vân vân các kiểu . xin lỗi chứ game mà ko có những người cài cuốc .v.v.v thì đi đi bos các kiểu zo ngắm con boss xong ra chứ đánh gì nỗi mà đánh ở đó mà kề vai xác cách nói ra ko biết ngượng miệng không biết động cái não hã choy . còn game mà nói kiểu chơi vui ko tranh dua thì xin lỗi ứứứ có game nào để duy trì dc đâu. còn các bạn bảo chơi game vì tiền kinh doanh này nọ. vốn dĩ người ta tạo ra game là để kinh doanh rồi ( kinh doanh về kía họ bao gồm gián tiếp và trực tiếp từ game ) chứ ko ai ranh ng ta vắc cái não ra suy nghĩ lap trình các kiểu về game rồi để cho bạn chơi thôi mà người ta ko hưởng dc bất cứ lợi nào . làm ơn bớt bớt lại dùm tôi cái máy thánh bớt ranh tị người ta tí có phải hơn ko nhẹ não hơn ko bớt suy nghĩ cách này cách nọ đi .
    Lần sửa cuối bởi mrzero07, ngày 02-04-2017 lúc 02:55.

cho mình hỏi bạn ai log clone phá người khác.bạn có bằng chứng gì không hay chỉ nói miệng vậy.còn mấy vụ war đó bạn biết nguyên nhân trong đó không hay chỉ biết nghe từ một bên rồi cho rằng cái gì mình cũng biết."G bạn thì mình nói G bạn còn bạn trên cmt mình chưa hề nói bạn ấy G bạn nhá" " cái mùa events này không biết mình làm màu hay cái G đó làm màu " à vâng bạn không nói bạn ấy G mình, nhưng vừa bị nói làm màu một cái bạn đã đem gán lên cho G mình.mà từ giờ chỉ càn 1 mem G bạn ks hay gây war mình có quyền chửi cả G bạn đúng k

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối