Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 37 của 37
    ngocvian Đang Ngoại tuyến Hơi đẹp, quyết sống cô đơn cho trai nó thèm!!! VMS Official Tech Support
    Hộ vệ của ngocvian

Trích dẫn Gửi bởi ngok321 Xem bài viết
    Tao là thằng bày kế tụi m thích hội đồng ko ? . Thằng Leo nó đặt 15k xong hủy sao ứứứ nói :v ... hay là đồng bọn t hiểu chúng m quá mà . lừa tiền 1 cô gái chắc tụi m thích thú lắm nhỉ . à quên . tụi m còn ứứứ = con thú nữa mà giống như Báo đòi ăn sư tử ấy . dơ quá mấy bạn ơi ai trong cái fanpage chả bik tụi m thông đồng up ảnh khiêu khích Yu mua bánh của tụi m xong tụi m lấy tiền chia nhau xài cơ mà ) Đường game tụi m cao hơn tao nhưng đường đời nhìn người tụi m còn non lắm . ham qua hóa ngu ) ứứứ ai rãnh hiến tiền cho lũ trẻ trâu này :v Thân . và xin GM Band mẹ acc 4rum của tôi vài ngày ) Leosting mua 15k ? ) tuổi ứứứ nhé 12k top event ) dơ ứứứ kế của tụi m xưa r . còn vừa ăn cướp vừa la làng thì . thôi cho tụi m ra đi như 7Love cùng Laiquocanh
    bạn chụp hết đoạn chat với tất cả những gì bạn biết lên cho mọi người xem coi mình lừa yuriko chổ nào hã bạn ?mình ép bạn sang sang hay bạn đó tự pm mình hỏi mua và đặt hàn . thật ko hiểu nỗi cái loại đàn ông như bạn ra sao nữa đừng có khoe khoan đường đời ở đây . thứ mà bám váy sau lưng người phụ nữ để ăn bám rồi bày kế này kế nọ ra thì để người ta có nhiêu lãnh mọi tai tiếng hết thì chẳn đáng nói ở đây đâu. bớt tín ăn bám phụ nữ + ko biết suy nghĩ hậu quả của mình khi đốc thúc người khác làm bất cứ chuyện gì nhé. mình xin lỗi bạn thêm câu đường đời ăn bám phụ nữ bạn còn non và xanh lắm nhé .ăn bám làm sao đừng để người ta bắt dc cái đuôi thì lúc đó hãy nói chữ đường đời ở day hay lên mặt dạy đời người khác

Sự việc cũng "xảy ra rồi" nói qua nói lại cũng không giải quyết được gì thêm đâu, cuối cùng chỉ còn lại những suy nghĩ rối rắm, không thỏa đáng, nửa vời, làm cuộc sống thiếu tập trung thêm. Tự bản thân mỗi người qua câu chuyện này sẽ có bài học kinh nghiệm cho riêng mình, cũng như sẽ có những góc nhìn nhận về người khác cho riêng mình mà biết đường né xa ra hoặc xích lại gần nhau.
    Có nhờ GM giải quyết thì mình cũng chẳng biết GM giải quyết kiểu gì ... khi nó tác động tới tinh thần, công sức bục mặt ngồi train cũng không nhỏ. Chơi game này mình nghĩ mục đích của tất cả là để kết bạn, giao lưu hoặc để hồi tưởng về game nấm lùn hồi xưa ...
    Để là bạn thì rất khó chứ để thù địch thì chỉ cần ks bãi train 1 lần, huống hồ chuyện này liên quan đến tiền bạc, uy tín của nhau nữa. Mình không có mối quan hệ gì sâu sắc với ai cả nên chỉ mong những lời này sẽ giúp bản thân mỗi người bình tĩnh lại 1 chút, rồi đợi 1 cái gì đó vui vẻ hơn chứ bạn nào đó đừng lấy "cái cảm giác bị lừa gạt của người khác" làm thú vui cho mình, như vậy thì tâm lý cũng không bình thường lắm.

không biết thực hư ra sao , Lót ghế ngồi Hóng ~~

Trích dẫn Gửi bởi hcmvsin Xem bài viết
    Sự việc cũng "xảy ra rồi" nói qua nói lại cũng không giải quyết được gì thêm đâu, cuối cùng chỉ còn lại những suy nghĩ rối rắm, không thỏa đáng, nửa vời, làm cuộc sống thiếu tập trung thêm. Tự bản thân mỗi người qua câu chuyện này sẽ có bài học kinh nghiệm cho riêng mình, cũng như sẽ có những góc nhìn nhận về người khác cho riêng mình mà biết đường né xa ra hoặc xích lại gần nhau.
    Có nhờ GM giải quyết thì mình cũng chẳng biết GM giải quyết kiểu gì ... khi nó tác động tới tinh thần, công sức bục mặt ngồi train cũng không nhỏ. Chơi game này mình nghĩ mục đích của tất cả là để kết bạn, giao lưu hoặc để hồi tưởng về game nấm lùn hồi xưa ...
    Để là bạn thì rất khó chứ để thù địch thì chỉ cần ks bãi train 1 lần, huống hồ chuyện này liên quan đến tiền bạc, uy tín của nhau nữa. Mình không có mối quan hệ gì sâu sắc với ai cả nên chỉ mong những lời này sẽ giúp bản thân mỗi người bình tĩnh lại 1 chút, rồi đợi 1 cái gì đó vui vẻ hơn chứ bạn nào đó đừng lấy "cái cảm giác bị lừa gạt của người khác" làm thú vui cho mình, như vậy thì tâm lý cũng không bình thường lắm.
    Mình cũng thích một MSvn đơn giản như ngày trước hơn. Cái thời trước tuy đi boss, PQ cực nhưng vui. Cái thời mà phải 3 4 thằng 1x rủ nhau đi thỏ, rồi 2x lại PQ Lung Linh, tụ tập lại làm từng màn Q. Vui chứ, cả lễ hội quỷ nữa. Trước tranh nhau tham gia từng event của Maple. Cày cuốc sấp mặt ra nhưng ai cũng vui vẻ, thời mà cái tính từ " Top dame " vẫn chưa có.
    Còn giờ thì ... Event gì cũng cần phải có " DROP ", PHẢI TIỀN vào thì người ta mới nể nhau, nói chuyện đc. Game thì trở nên "easy" ứứ .
    Đã thế phốt giữa những người đc cho là " gạo cội " thì xảy ra liên miên. Game vốn đã mất cân bằng, chủ yếu người chơi quay lại MS bởi người ta còn yêu quí và trân trọng cái ký ức lúc trước. Chơi game để tìm niềm vui, xả stress, chứ chơi game mà cứ phải gây lộn và để bị khinh bởi players với nhau thì chả vui chút nào.
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Trích dẫn Gửi bởi zzgaukulzz Xem bài viết
    Mình cũng thích một MSvn đơn giản như ngày trước hơn. Cái thời trước tuy đi boss, PQ cực nhưng vui. Cái thời mà phải 3 4 thằng 1x rủ nhau đi thỏ, rồi 2x lại PQ Lung Linh, tụ tập lại làm từng màn Q. Vui chứ, cả lễ hội quỷ nữa. Trước tranh nhau tham gia từng event của Maple. Cày cuốc sấp mặt ra nhưng ai cũng vui vẻ, thời mà cái tính từ " Top dame " vẫn chưa có.
    Còn giờ thì ... Event gì cũng cần phải có " DROP ", PHẢI TIỀN vào thì người ta mới nể nhau, nói chuyện đc. Game thì trở nên "easy" ứứ .
    Đã thế phốt giữa những người đc cho là " gạo cội " thì xảy ra liên miên. Game vốn đã mất cân bằng, chủ yếu người chơi quay lại MS bởi người ta còn yêu quí và trân trọng cái ký ức lúc trước. Chơi game để tìm niềm vui, xả stress, chứ chơi game mà cứ phải gây lộn và để bị khinh bởi players với nhau thì chả vui chút nào.
    nhớ cái thời Cúp học để đánh óc Sênd xanh Đỏ

Trích dẫn Gửi bởi zzgaukulzz Xem bài viết
    ))) cái game hiện tại thì chắc rất khó 1 lúc có 50 mem onl ) đã thế thì newbie vào khổ ứứ ra, Chả có gì hỗ trợ newbie thỏa đáng, mãi thì cho vài bình máu vs vài cái book, Xong event thì chỉ dành cho ng có tiền, có drop mới ăn chơi event đc )))) 150k-400k/1 đồ thì tiền đâu mà ra đc. Nghĩ chỉ khổ newbie thôi. Game thì có lẹt đẹt vài đứa chơi mà cứ đi đố kỵ nhau làm cái gì cơ chứ ) Còn chưa = cái ao làng. Hồi mới back lại game thì thấy có ng nói sever thế này thế kia, mình cũng chả tin, chơi dcd 1 thời gian cái xong thực chất cũng là vậy thôi. Th nào nhiều tiền th đó thắng. Vậy thôi. Còn 1 số thành phần còn lợi dụng newbie để bán đồ cùi với giá hời cao nữa ) thiệc newbie khổ ứứ ý
    Lần sửa cuối bởi duongbi96, ngày 08-04-2017 lúc 12:43.

bạn chủ topic cảm phiền tin nhắn riêng cho mình facebook nhé. Close. chả ai xem mình ra cái gì nhỉ mod đã chết hết đâu mà cứ được nước làm tới

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234