Trích dẫn Gửi bởi ngok321 Xem bài viết
Tao là thằng bày kế tụi m thích hội đồng ko ? . Thằng Leo nó đặt 15k xong hủy sao ứứứ nói :v ... hay là đồng bọn t hiểu chúng m quá mà . lừa tiền 1 cô gái chắc tụi m thích thú lắm nhỉ . à quên . tụi m còn ứứứ = con thú nữa mà giống như Báo đòi ăn sư tử ấy . dơ quá mấy bạn ơi ai trong cái fanpage chả bik tụi m thông đồng up ảnh khiêu khích Yu mua bánh của tụi m xong tụi m lấy tiền chia nhau xài cơ mà ) Đường game tụi m cao hơn tao nhưng đường đời nhìn người tụi m còn non lắm . ham qua hóa ngu ) ứứứ ai rãnh hiến tiền cho lũ trẻ trâu này :v Thân . và xin GM Band mẹ acc 4rum của tôi vài ngày ) Leosting mua 15k ? ) tuổi ứứứ nhé 12k top event ) dơ ứứứ kế của tụi m xưa r . còn vừa ăn cướp vừa la làng thì . thôi cho tụi m ra đi như 7Love cùng Laiquocanh
bạn chụp hết đoạn chat với tất cả những gì bạn biết lên cho mọi người xem coi mình lừa yuriko chổ nào hã bạn ?mình ép bạn sang sang hay bạn đó tự pm mình hỏi mua và đặt hàn . thật ko hiểu nỗi cái loại đàn ông như bạn ra sao nữa đừng có khoe khoan đường đời ở đây . thứ mà bám váy sau lưng người phụ nữ để ăn bám rồi bày kế này kế nọ ra thì để người ta có nhiêu lãnh mọi tai tiếng hết thì chẳn đáng nói ở đây đâu. bớt tín ăn bám phụ nữ + ko biết suy nghĩ hậu quả của mình khi đốc thúc người khác làm bất cứ chuyện gì nhé. mình xin lỗi bạn thêm câu đường đời ăn bám phụ nữ bạn còn non và xanh lắm nhé .ăn bám làm sao đừng để người ta bắt dc cái đuôi thì lúc đó hãy nói chữ đường đời ở day hay lên mặt dạy đời người khác