Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37

Hybrid View

cho đến lúc xử lý xong thì mọi thành phần đá đểu hay kích động thì ra ngoài đảo xa chơi ít hôm nhé các bạn

Trích dẫn Gửi bởi Sta.Rassberry Xem bài viết
    cho đến lúc xử lý xong thì mọi thành phần đá đểu hay kích động thì ra ngoài đảo xa chơi ít hôm nhé các bạn
    ngoài đảo có gì đẹp ko, nếu có cho ra một chuyến đi c9

Trích dẫn Gửi bởi Sta.Rassberry Xem bài viết
    giải quyết thế nào nhĩ ??? trong chờ

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 01:53 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi batcandoi Xem bài viết
    ngoài đảo có gì đẹp ko, nếu có cho ra một chuyến đi c9
    đảo đó toàn vỏ sầu riêng ^^
    Lần sửa cuối bởi veilcan, ngày 07-04-2017 lúc 20:57.

Chia bùn cùng bạn :v nói ai chứ yuriko thi quá quen thuộc vs lừa mem, lừa bạn trai old, lừa nhiều thứ cái vỏ tiểu thư nhà giàu set icon bis + icon thief thì khỏi phải nói :v và còn quen cả AD nữa chứ :v -->> ra đảo hả call administrator la` vê` maple liền :3
    Tóm lại là rút kinh nghiệm phải có tiền cọc hay gì gì làm tin chứ nói miệng vs mấy tai to mặt bự thì kêu trời cũng xin lỗi nó ae vs trời

5. Trích dẫn Gửi bởi ccadcae Xem bài viết
    Chia bùn cùng bạn :v nói ai chứ yuriko thi quá quen thuộc vs lừa mem, lừa bạn trai old, lừa nhiều thứ cái vỏ tiểu thư nhà giàu set icon bis + icon thief thì khỏi phải nói :v và còn quen cả AD nữa chứ :v -->> ra đảo hả call administrator la` vê` maple liền :3
    Tóm lại là rút kinh nghiệm phải có tiền cọc hay gì gì làm tin chứ nói miệng vs mấy tai to mặt bự thì kêu trời cũng xin lỗi nó ae vs trời
    ( lừa mem, lừa bạn trai, lừa nhiều thứ) là thứ gì vậy, đây ko phải chỗ để nói linh tinh. Đưa hết bằng chứng lên rùi nói tiếp. Ko thì trật tự ngồi im theo dõi đi.

em quit game rồi cho em ra đảo 1,2 hôm chơi với
    Chuẩn men, mê gái nhất Guild DopedMush :g11:

hình như chả ai xem mình ra gì cả gì... chậc

8. Trích dẫn Gửi bởi Sta.Rassberry Xem bài viết
    hình như chả ai xem mình ra gì cả gì... chậc
    Chả ai xem bạn ra gì cho tới khi bạn làm gì đâu.
    Càng ngày họ nói mình thấy càng quá đáng rùi đó

chung quy là thể loại lừa đảo là *** chấp nhận dc, dù là con *ỹ nào cũng éo chấp nhận dc các bạn à

Sự việc cũng "xảy ra rồi" nói qua nói lại cũng không giải quyết được gì thêm đâu, cuối cùng chỉ còn lại những suy nghĩ rối rắm, không thỏa đáng, nửa vời, làm cuộc sống thiếu tập trung thêm. Tự bản thân mỗi người qua câu chuyện này sẽ có bài học kinh nghiệm cho riêng mình, cũng như sẽ có những góc nhìn nhận về người khác cho riêng mình mà biết đường né xa ra hoặc xích lại gần nhau.
    Có nhờ GM giải quyết thì mình cũng chẳng biết GM giải quyết kiểu gì ... khi nó tác động tới tinh thần, công sức bục mặt ngồi train cũng không nhỏ. Chơi game này mình nghĩ mục đích của tất cả là để kết bạn, giao lưu hoặc để hồi tưởng về game nấm lùn hồi xưa ...
    Để là bạn thì rất khó chứ để thù địch thì chỉ cần ks bãi train 1 lần, huống hồ chuyện này liên quan đến tiền bạc, uy tín của nhau nữa. Mình không có mối quan hệ gì sâu sắc với ai cả nên chỉ mong những lời này sẽ giúp bản thân mỗi người bình tĩnh lại 1 chút, rồi đợi 1 cái gì đó vui vẻ hơn chứ bạn nào đó đừng lấy "cái cảm giác bị lừa gạt của người khác" làm thú vui cho mình, như vậy thì tâm lý cũng không bình thường lắm.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối