Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 37
    hình như chả ai xem mình ra gì cả gì... chậc

Trích dẫn Gửi bởi ngok321 Xem bài viết
    Tao là thằng bày kế tụi m thích hội đồng ko ? . Thằng Leo nó đặt 15k xong hủy sao ứứứ nói :v ... hay là đồng bọn t hiểu chúng m quá mà . lừa tiền 1 cô gái chắc tụi m thích thú lắm nhỉ . à quên . tụi m còn ứứứ = con thú nữa mà giống như Báo đòi ăn sư tử ấy . dơ quá mấy bạn ơi ai trong cái fanpage chả bik tụi m thông đồng up ảnh khiêu khích Yu mua bánh của tụi m xong tụi m lấy tiền chia nhau xài cơ mà ) Đường game tụi m cao hơn tao nhưng đường đời nhìn người tụi m còn non lắm . ham qua hóa ngu ) ứứứ ai rãnh hiến tiền cho lũ trẻ trâu này :v Thân . và xin GM Band mẹ acc 4rum của tôi vài ngày ) Leosting mua 15k ? ) tuổi ứứứ nhé 12k top event ) dơ ứứứ kế của tụi m xưa r . còn vừa ăn cướp vừa la làng thì . thôi cho tụi m ra đi như 7Love cùng Laiquocanh
    Mình ứứứ thể hiểu nổi, Thôi cho mình dùng từ tao với bạn đi, tao nói thật bài này ban ý làm lên để đòi lẽ phải, mà mày vào cmt cái gì vậy, chả ai dám bắt nạt ny của m đâu, ồ hóa ra c mày lên kế hoạch lừa người ta vui lắm nhỉ. T ko nhớ nhầm thì cách đây chỉ 1 tuần thôi, có một bạn newbie cmt trên page, là vụ đổi bánh 4=5 cái x2,
    Bạn ý chỉ hỏi thôi, mà cả lũ c mày bu vào chửi bạn í đến nỗi phải off game tiếp thấy vui ko, đấy gọi mới gọi là bắt nạt nhé, thôi thằng đàn bà ạ, im đi.

Tao là thằng bày kế tụi m thích hội đồng ko ? . Thằng Leo nó đặt 15k xong hủy sao ứứứ nói :v ... hay là đồng bọn t hiểu chúng m quá mà . lừa tiền 1 cô gái chắc tụi m thích thú lắm nhỉ . à quên . tụi m còn ứứứ = con thú nữa mà giống như Báo đòi ăn sư tử ấy . dơ quá mấy bạn ơi ai trong cái fanpage chả bik tụi m thông đồng up ảnh khiêu khích Yu mua bánh của tụi m xong tụi m lấy tiền chia nhau xài cơ mà ) Đường game tụi m cao hơn tao nhưng đường đời nhìn người tụi m còn non lắm . ham qua hóa ngu ) ứứứ ai rãnh hiến tiền cho lũ trẻ trâu này :v Thân . và xin GM Band mẹ acc 4rum của tôi vài ngày ) Leosting mua 15k ? ) tuổi ứứứ nhé 12k top event ) dơ ứứứ kế của tụi m xưa r . còn vừa ăn cướp vừa la làng thì . thôi cho tụi m ra đi như 7Love cùng Laiquocanh
    haha hết giacmolisa rồi yuriko nhĩ, ko biết đây là chuyện tình game ước ass gì nữa đây . đường đời tụi em còn non lắm anh đâu giám nói gì anh đâu. choy ơi anh là nhất rồi . kinh nghiệm đường đời quá dữ rồi? câu hội đồng dành cho ai thì tự biết ? ở đây toàn những m.n tui này ko biết có thể xác mình hết mà? mà hôi nghe lời ad ko cmt gì thêm . còn ai bị band thì để add quyết định
    Lần sửa cuối bởi veilcan, ngày 08-04-2017 lúc 01:17.

chung quy là thể loại lừa đảo là *** chấp nhận dc, dù là con *ỹ nào cũng éo chấp nhận dc các bạn à

5. Trích dẫn Gửi bởi Sta.Rassberry Xem bài viết
    hình như chả ai xem mình ra gì cả gì... chậc
    Chả ai xem bạn ra gì cho tới khi bạn làm gì đâu.
    Càng ngày họ nói mình thấy càng quá đáng rùi đó

Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Mình ứứứ thể hiểu nổi, Thôi cho mình dùng từ tao với bạn đi, tao nói thật bài này ban ý làm lên để đòi lẽ phải, mà mày vào cmt cái gì vậy, chả ai dám bắt nạt ny của m đâu, ồ hóa ra c mày lên kế hoạch lừa người ta vui lắm nhỉ. T ko nhớ nhầm thì cách đây chỉ 1 tuần thôi, có một bạn newbie cmt trên page, là vụ đổi bánh 4=5 cái x2,
    Bạn ý chỉ hỏi thôi, mà cả lũ c mày bu vào chửi bạn í đến nỗi phải off game tiếp thấy vui ko, đấy gọi mới gọi là bắt nạt nhé, thôi thằng đàn bà ạ, im đi.
    Bạn ơi, vụ bánh đổi đổi ấy chả ai chửi chủ thớt đăng nhé, chỉ nói rõ. Còn chửi là chửi môt-người-khác. Ko biết dựa cột nghe nhé bạn.
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Trích dẫn Gửi bởi zzgaukulzz Xem bài viết
    Bạn ơi, vụ bánh đổi đổi ấy chả ai chửi chủ thớt đăng nhé, chỉ nói rõ. Còn chửi là chửi môt-người-khác. Ko biết dựa cột nghe nhé bạn.
    bạn manchi này thích lên phốt nên hôm nay mình cho bạn ý toại nguyện luôn :3

ngocvian Đang Ngoại tuyến Hơi đẹp, quyết sống cô đơn cho trai nó thèm!!! VMS Official Tech Support
    Hộ vệ của ngocvian

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    bạn manchi này thích lên phốt nên hôm nay mình cho bạn ý toại nguyện luôn :3
    nếu cho lên thì lên ở bài khác nhé trung đừng đăng zo bài của An

Thể loại gì đây mọi người.
    Mày nói người ta lừa tiền 1 cô gái mà còn hội đồng xin lỗi bà nội mày còn chưa lừa được cô gái đó nhé chứ ở đó mà lừa hội đồng nói mà không biết ngượng miệng.
    Cái topic bạn shin là đầu mùa even đã post rồi ai mua thì em nó bán thôi, không đủ thì chia mem Ali cày, chủ động pm mua đồ xong kêu lừa hội đồng GM họ đọc được họ cười cho.
    Còn việc thằng leo đặt 15k gì đó rồi mày kêu nó khiêu khích tụi mày: mô phật nó đặt 15k hay không thì kệ mẹ nó đi cũng có liên quan gì tới mày đâu mà suy bụng ta ra bụng người.
    Còn 1 vấn đề nữa đó là mua bán trên tinh thần tự nguyện người ta đăng bán chủ động pm mua cho đã h kêu hội đồng lừa tao không hiểu lừa vậy là lừa cái gì nữa.
    Còn việc bạn yuriko đặt 10k tới hẹn hủy giao dịch xong còn đăng stt trên gruop nói keko này hợp tác với leo yina lừa bạn: xin lỗi nha từ trước h mình chưa lừa bạn bất cứ thứ gì cũng không như thằng đàn bà bày kế cho bạn để bạn mang tai tiếng Như bây h đâu.Còn bạn thích hiểu sao thì hiểu nếu muốn lừa hay chơi bạn thì xin lỗi chắc bạn cũng nát từ lúc trước mình quen nhau rồi.
    Còn thằng đàn bà kia đường đời m ghê lắm hả tao sợ quá há há há.
    Suy cho cùng thì mày vẫn là người thắng cuộc.
    Tao chỉ tội cho con yu nghe lời mày bày ra kế này để nó lãnh tai tiếng còn mày nghe nói yu đứng top chia cho cây vk 16x hả chúc mừng nha. Lợi dụng thành công rồi đó.
    Nói nhiu đây đủ rồi.
    Mn đọc chắc cũng hiểu phần nào )

Trích dẫn Gửi bởi ngocvian Xem bài viết
    nếu cho lên thì lên ở bài khác nhé trung đừng đăng zo bài của An
    dĩ nhiên rồi, post của bạn không nên làm bậy

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối