Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 42
    Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    Chào các bạn, tên mình là Coolfox :3
    Bản thân mình trước giờ ít khi mua bán đổi chát gì nhiều, nhưng mà sau kì vừa qua mình vừa bị một số bạn ở g nào đó vu khống vì đã lừa đảo newbie, mình cũng muốn bỏ qua rồi nhưng có vẻ mấy bạn đó (nói thẳng luôn là có vẻ là G phidoigabay) cứ thích nhai đi nhai lại khôg biết nhằm mục đích gì nên mình xin đăng bài này, cho các bạn newbie cùng với toàn thể các bạn oldbie khác xem xét liệu có nên tin được hay không nhé ^^
    [Do trình độ ngôn ngữ hơi kém nên mình ghi dở các bạn cmt ý kiến nhé]
    ------------------------------------

Đây là bài đăng của một bạn nọ tên Hà Linh tự nhận là newbie vừa vào game ngây thơ không biết gì hết :3

Và bạn đấy tự nhận là bạn đấy đã đổi bánh với mình, trong khi MÌNH CHƯA HỀ ĐỔI BÁNH với ai trừ ông bạn chơi game chung với mình :3 và mình có hỏi xem là bạn đổi khi nào vì có khả năng có tài khoản giả mạo đấy, và bạn đó ĐÃ KHÔNG THỂ TRẢ LỜI CÂU HỎI CỦA MÌNH
    -------------------------------------
    Ngay lúc này mình cảm thấy chắc là có âm mưu gì đó ở đây :v tại mình thích thuyết âm mưu lắm

Mình thấy là có vẻ bạn ý vào group MapleVN trên fb được từ t11 năm ngoái :3 nên chắc là newbie thôi nhỉ?

Sau đó, mình còn tìm được siêu phẩm này nè ) có vẻ như bạn newbie này hoặc là KHÁ GIÀU hoặc là không phải là newbie (vì hầu như newbie thì có vẻ ít đầu tư nhiều vào game khi mới chơi, mà cũng có thể bạn này đặc biệt?)
    Nhìn kĩ một chút các bạn có thể thấy bạn newbie này, ngoài siêu phẩm như hình còn có Heart 7 slot, có vẻ là vĩnh viễn và một số các món đồ leg khác....
    -> Câu hỏi được đặt ra, liệu bạn này có phải newbie không nhỉ? hay là sao
    search được cái này trên fb của bạn ý, bạn được tag tên cùng là một nhân vật rất hăng hái trong việc bóc mẻ mình trong topic này
    ------------------------------------

Và đây là hình ảnh sau khi bài đăng của bạn ý lên được 3-4p :3
    --------------------------------------------------
    Và kết bài:
    Bản thân mình có thể tự tin nói mình là người đầu tiên đăng bài đổi bánh giùm lấy x2 dựa theo ý tưởng của các bạn mình... Ngay sau đó không biết là do ganh ghét cá nhân hay không mà các bạn ở G này cứ liên tục nào là cmt đổi bánh tỉ lệ khác vào bài của mình, rồi đăng bài tỉ lệ đổi bánh có vẻ hời hơn, rồi trên chat box 4rum mà còn kêu mình lừa đảo như vậy v.v... :3 (ở đây không nói bạn Sang Sang nha, vì bạn này đã một phần cho mình ý tưởng đổi bánh- cảm ơn vì tớ có dmg skin rồi T_T)
    Theo như mình thấy, đổi theo tỉ lệ nào là do người đổi, thuận mua vừa bán, nhưng ở đây các bạn thuộc G này cứ luôn miệng kêu mình lừa đảo không đổi newbie đúng tỉ giá- trong khi đổi ngoài NPC thì tỉ lệ 1:1!!? và mình còn là người đăng tỉ lệ đổi kiểu khác đầu tiên!!??
    Vậy theo các bạn, dựa vào những kết luận phía trên, có phải là mấy bạn kia đã dùng mưu hèn chước bẩn để nhục mạ mình, phá uy tín của mình không? *à thực ra ko mua bán gì nhiều nên cũng k biết có không )
    Do đó, các bạn oldbie xem thử, và các bạn newbie xem thử xem có phải là mưu hèn chước bẩn hay không để còn quyết định vào đúng G hay không nhé?
    Bạn thể hiện cái gì vậy ????.
    1: Họ bán hết đồ nghỉ game 1-2 năm, quay lại game có phải là newbie ????
    2: Bạn ý có đổi bánh hay không, cái thứ nhất vấn đề bạn ý chỉ hỏi thôi, mà cả đám bu vào chửi, mắng hỏi tới tấp liệu là 1 newbie thậm chí là con gái nữa liệu họ có chịu nổi ????
    Ngay lúc này tôi tự nhận thấy bạn là 1 đạo diễn nhà tâm lý học tuyệt vời.
    3: Bạn ý vào nhưng chưa chắc hd t11 thì sao buồn cười, group có hơn 2k người liệu dc bnhieu người hoạt động ???
    4: TÔi chơi maple này 3-4 năm rồi, quen bnhieu người ??? bạn biết dc ko, lọc unfriend bnhieu người ko còn giữ liên lạc, tôi cá là bạn biết vì bạn là đạo cmn diễn mà.
    Đồ đạc cách đây vài năm trước khi bạn ý nghỉ game thanh lý đồ thì chả cò gì để mà bàn cãi.
    Kết bài:
    Một thằng bẩn tính hay đi nói xấu sau lưng người khác, thậm chí lôi cả G họ vào, Thì thôi tôi cũng ..... bàn cãi với bạn, và cũng éo bao giờ muốn dây dưa hay gặp cái loại người như bạn kể cả trong game lẫn ngoài đời ok.
    Lần sửa cuối bởi aloha23012, ngày 08-04-2017 lúc 15:01.

Thôi nào phóc chỉ gd vs bạn trai thôi , chứ gái zo là di ứng ban đỏ hết c15

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    2: Bạn ý có đổi bánh hay không, cái thứ nhất vấn đề bạn ý chỉ hỏi thôi, mà cả đám bu vào chửi, mắng hỏi tới tấp liệu là 1 newbie thậm chí là con gái nữa liệu họ có chịu nổi ????
    3: Bạn ý vào nhưng chưa chắc hd t11 thì sao buồn cười, group có hơn 2k người liệu dc bnhieu người hoạt động ???
    4: TÔi chơi maple này 3-4 năm rồi, quen bnhieu người ??? bạn biết dc ko, lọc unfriend bnhieu người ko còn giữ liên lạc, tôi cá là bạn biết vì bạn là đạo cmn diễn mà.
    Đồ đạc cách đây vài năm trước khi bạn ý nghỉ game thanh lý đồ thì chả cò gì để mà bàn cãi.
    Kết bài:
    Một thằng bẩn tính hay đi nói xấu sau lưng người khác, thậm chí lôi cả G họ vào, Thì thôi tôi cũng ..... bàn cãi với bạn, và cũng éo bao giờ muốn dây dưa hay gặp cái loại người như bạn kể cả trong game lẫn ngoài đời ok.
    đến cái ảnh còn giữ mấy năm trời mà chụp om kinh ko ))

Trích dẫn Gửi bởi Lucaspiazon Xem bài viết
    đến cái ảnh còn giữ mấy năm trời mà chụp om kinh ko ))
    Thì đợi tôi hở ra là cắn mà.
    Thôi khôn 3 năm dại 1 giờ, xưa quá ngu khi đứng ra thuyết phục nó về lãnh đạo G.
    Để rồi nhìn những người bạn. những người ae của mình bị n thay đổi.
    Quay lưng với mình .

Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Kết bài:
    Không biết có ai chửi bạn gái ấy câu nào chưa nhỉ? Hay ăn hiếp câu nào? Có bh bạn thắc mắc s ko lôi G khác vào mà lôi G bạn vào chưa? bạn sống tốt quá mà. Ngta out G thì lập kế trừ fame, newbie mới chơi thì bán đồ giá cắt cổ.
    Người như bạn, sống vậy là tốt quá rồi nhỉ? <3 .
    Còn về cái bạn gái đó, qen thân thiết với bạn mà đúng k? Tsao k đi hỏi bạn, một người ''gạo cội'' như thế, mà lại phải đi đăng bài để hỏi rồi nói '' trade bánh rồi '' thế này thế nọ. Thử nghĩ nếu chưa trade, hỏi bạn tỉ lệ ngon rõ rồi thì chỉ cần ko trade vs Fox là đc, đâu có gì xảy ra, phải k?
    Miệng nói hay lắm, còn cái tâm thì mục nát qá r.
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Trích dẫn Gửi bởi zzgaukulzz Xem bài viết
    Không biết có ai chửi bạn gái ấy câu nào chưa nhỉ? Hay ăn hiếp câu nào? Có bh bạn thắc mắc s ko lôi G khác vào mà lôi G bạn vào chưa? bạn sống tốt quá mà. Ngta out G thì lập kế trừ fame, newbie mới chơi thì bán đồ giá cắt cổ.
    Còn về cái bạn gái đó, qen thân thiết với bạn mà đúng k? Tsao k đi hỏi bạn, một người ''gạo cội'' như thế, mà lại phải đi đăng bài để hỏi rồi nói '' trade bánh rồi '' thế này thế nọ. Thử nghĩ nếu chưa trade, hỏi bạn tỉ lệ ngon rõ rồi thì chỉ cần ko trade vs Fox là đc, đâu có gì xảy ra, phải k?
    Đúng tôi lập kế và tôi cũng chả rảnh háng đi trừ fame, bạn ý " Ít ra tôi còn coi người đấy là ae 1 thời " đấy đáng là cái giá phải trả khi những gì bạn ấy làm và lừa dối những người ae của mình.
    Còn bạn nhìn xem khi ở trong G mà ko chơi với 1 ai thậm chí còn bị hell kick thì tôi có đoái hoài tới đâu, cảm thấy nhục đi.
    Đừng có ngồi rình đợi cơ hội rồi vào cắn tôi.
    Vì cái nhân cách của 1 đứa như bạn chưa đủ để đánh giá tôi đâu .

Trích dẫn Gửi bởi zzgaukulzz Xem bài viết
    kệ đi, ngta đọc là ngta biết mà, mình vào mình like thôi chứ nói sao bạn ý cũng nói đc :v cứ để đấy còn up bài cho đỡ trôi chứ khoá bài k up lên đc buồn lắm

bình thường mọi năm event là sôi động nhất, năm nay thấy xong event bánh mới sôi động, lót dép hóng mới được

== toan dân 9 10 điểm văn vào chém gió miêu tả =]]

Trích dẫn Gửi bởi nh0xanhhm Xem bài viết
    == toan dân 9 10 điểm văn vào chém gió miêu tả =]]
    mình điểm văn thấp lắm, đâu có đổi trắng thay đen, biến chuyện mình làm thành chuyện ng khác làm đc đâu
    Lần sửa cuối bởi CoolfoxSOL, ngày 08-04-2017 lúc 16:26.

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối