Trích dẫn Gửi bởi myymeow2k Xem bài viết
Wow, ng nổi tiếng lên tiếng kìa, wowwwww!!! Haha đây là điển hình của vụ bé xé ra to rồi? Anh nói chưa được "sướng mồm", chưa được vui tay nên mới đăng ạ? Hay là muốn show cho mn trình đồ làm luận văn cao? Nếu thế cho anh đỗ tốt nghiệp ĐH luôn này, nhưng mà rất tiếc em k phải người có quyền Mặc dù biết là cmt là lại bị nói lại luôn chứ em chỉ muốn bày tỏ lòng ngưỡng mộ đối vs anh chủ thớt vì sự biên kịch tài tình của anh, sau có dịp nhớ dạy em biên kịch vs anh nhé!!
Chỉ là cái vụ đó cũng dừng lại rồi, event bánh cũng kết thúc rồi mà s lại phải đăng lại làm gì thế ạ? Muốn mn mất lòng tin vào ng bị nói và tin tưởng anh hơn ạ? Thật tài tình! Em biết là anh rất nổi tiếng (thôi thừa nhận đi đừng có tí lại trích dẫn là mình k nổi tiếng gì thế nhe!) nhưng anh không cần phải vài ngày một bài thế đâu ạ, ai ai cũng biết là G Phidoi (or người trong G đó) bị anh nói cho mất mặt r, mất danh tiếng ng trong G cho các newbie rồi, nhưng thật sự thêm một bài ntn cũng k cần thiết cho lắm ạ. Mặc dù biết lên ĐH cũng k rảnh rỗi gì đâu mà s em thấy anh có nhiều time để viết ra những bài ntn thế ạ? "Ghét quá hóa dồ"? "Bằng mặt không bằng lòng"? Càng ngày càng thấy đây như một trò đùa để cho anh nói đi nói lại như thế ạ, những gì đã qua rồi thì cứ để cho nó qua đi, việc gì cứ phải động đến. Phần nào cảm thấy có lỗi khi máy anh lag (Mà nói nhỏ là anh cũng có nhiều người "khóc thuê" hộ đấy ạ, "best friend"
)
Thôi thì thôi thế thôi, phần nào cũng cảm thấy mình rảnh ứứứ hihihi Xin a cho cmt nhờ 1 cái ạ!
hahah nói về trình biên kịch thì e phải tìm người nào bày ra trò này cơ :3
với cả do mấy bạn của e hay e thì có cần hay có coi danh dự ra gì đâu nên thấy việc này chỉ đơn thuần là chuyện bé đó em gái :v
Còn về việc a nói chưa đã hay gì gì đó thì cái này a nói ra để cho newbie nên biết chọn chỗ nào để nương nhờ, oldbie biết nên làm gì để tránh "tà" đó e ) chứ tự nhiên đang buôn bán đồ mà gặp mấy kiểu như vầy thì danh dự, uy tín đâu ra mà bán ha