Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
Bạn thể hiện cái gì vậy ????.
1: Họ bán hết đồ nghỉ game 1-2 năm, quay lại game có phải là newbie ????
2: Bạn ý có đổi bánh hay không, cái thứ nhất vấn đề bạn ý chỉ hỏi thôi, mà cả đám bu vào chửi, mắng hỏi tới tấp liệu là 1 newbie thậm chí là con gái nữa liệu họ có chịu nổi ????
Ngay lúc này tôi tự nhận thấy bạn là 1 đạo diễn nhà tâm lý học tuyệt vời.
3: Bạn ý vào nhưng chưa chắc hd t11 thì sao buồn cười, group có hơn 2k người liệu dc bnhieu người hoạt động ???
4: TÔi chơi maple này 3-4 năm rồi, quen bnhieu người ??? bạn biết dc ko, lọc unfriend bnhieu người ko còn giữ liên lạc, tôi cá là bạn biết vì bạn là đạo cmn diễn mà.
Đồ đạc cách đây vài năm trước khi bạn ý nghỉ game thanh lý đồ thì chả cò gì để mà bàn cãi.
Kết bài:
Một thằng bẩn tính hay đi nói xấu sau lưng người khác, thậm chí lôi cả G họ vào, Thì thôi tôi cũng ..... bàn cãi với bạn, và cũng éo bao giờ muốn dây dưa hay gặp cái loại người như bạn kể cả trong game lẫn ngoài đời ok.
Không biết có ai chửi bạn gái ấy câu nào chưa nhỉ? Hay ăn hiếp câu nào? Có bh bạn thắc mắc s ko lôi G khác vào mà lôi G bạn vào chưa? bạn sống tốt quá mà. Ngta out G thì lập kế trừ fame, newbie mới chơi thì bán đồ giá cắt cổ.
Người như bạn, sống vậy là tốt quá rồi nhỉ? <3 .
Còn về cái bạn gái đó, qen thân thiết với bạn mà đúng k? Tsao k đi hỏi bạn, một người ''gạo cội'' như thế, mà lại phải đi đăng bài để hỏi rồi nói '' trade bánh rồi '' thế này thế nọ. Thử nghĩ nếu chưa trade, hỏi bạn tỉ lệ ngon rõ rồi thì chỉ cần ko trade vs Fox là đc, đâu có gì xảy ra, phải k?
Miệng nói hay lắm, còn cái tâm thì mục nát qá r.