Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 42
    Đang ở
    bình phước
    anh thớt tò mò và chịu tìm hiểu phết nhỉ
    này gọi là bé xé ra to
    Chém Gió Chém Tình
    Lừa Tình Chém Bạn

Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Đúng tôi lập kế và tôi cũng chả rảnh háng đi trừ fame, bạn ý " Ít ra tôi còn coi người đấy là ae 1 thời " đấy đáng là cái giá phải trả khi những gì bạn ấy làm và lừa dối những người ae của mình.
    Còn bạn nhìn xem khi ở trong G mà ko chơi với 1 ai thậm chí còn bị hell kick thì tôi có đoái hoài tới đâu, cảm thấy nhục đi.
    Đừng có ngồi rình đợi cơ hội rồi vào cắn tôi.
    Vì cái nhân cách của 1 đứa như bạn chưa đủ để đánh giá tôi đâu .
    Nhân cách bao nhiêu mới đủ hả bạn? Thiệt nói cho tới thối mồm như bạn cũng chả thể nhét thêm chút i ốt nào vào não chos của bạn nổi nhỉ?
    Còn bị Hell kick là s? T đây đếu hiểu. Nhục gì? Ko chơi với 1 ai? Đúng là thứ dốt mà nguy hiểm ứứ.
    Râu ông này cắm cằm bà nọ. Nói phải có minh chứng, bảo Hell nào kick thi vô xem mặt cái .
    Thấy nhục ghê chưa? Trước h tôi vốn ở 1 G duy nhất và cùng anh em trong G phát triển nhé, chứ không như thằng nào đó mê quyền và lộng quyền. CẢM THẤY NHỤC ĐI.
    Tôi cũng chả rảnh mà rình, nó hiện trc mặt ứứ ra, muốn im lặng mà mấy cái hành động của bạn ngứa mắt ứứ ra đó nên chả thể. RR.
    Lần sửa cuối bởi zzgaukulzz, ngày 08-04-2017 lúc 16:28.
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Trích dẫn Gửi bởi mongvongtran Xem bài viết
    anh thớt tò mò và chịu tìm hiểu phết nhỉ
    này gọi là bé xé ra to
    Thực ra lúc đang trao đổi mà làm v thì ai dám trao đổi nữa pa ) với cả cũng phải đăng để newbie đừng có bị như tui hoặc biết chỗ mà tránh chứ cái này lây lan ghê lắm
    ----------
    Hy vọng sau cmt này mọi người chỉ up hay gì nếu không vi phạm thôi nhé :v còn muốn debate hay discuss gì thì cứ pm fb mình ^^
    www.facebook.com/NguyenQuangTrung0512

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    mình điểm văn thấp lắm, đâu có đổi trắng thay đen, biến chuyện mình làm thành chuyện ng khác làm đc đâu
    mình hk cần biết bạn làm s chứ theo mình thấy hỡm rài cái event này co chút chuyện nhỏ v thoi mà bạn luc nào cũng len đây đăng ảnh này nọ là biết trình độ luận văn cao lắm r con việc thay trắng thay đen thì ng trong cuộc hiễu rõ thôi bạn àk =]]

Trích dẫn Gửi bởi nh0xanhhm Xem bài viết
    mình hk cần biết bạn làm s chứ theo mình thấy hỡm rài cái event này co chút chuyện nhỏ v thoi mà bạn luc nào cũng len đây đăng ảnh này nọ là biết trình độ luận văn cao lắm r con việc thay trắng thay đen thì ng trong cuộc hiễu rõ thôi bạn àk =]]
    Người ngoài cuộc thì thấy nhỏ bạn à. Bạn là người trong cuộc đi, danh dự bạn bị ảnh hưởng là cả vđ đấy <3
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Trích dẫn Gửi bởi nh0xanhhm Xem bài viết
    Bài này bài đầu tiên mình trên đây nha nhưng cũng xin ghi nhận ý kiến của bạn :3 muốn thì inbox fb trình bày thêm nhé cảm ơn bạn đã nhảy vào đây cmt để tăng thêm 4 post cho bài mình :3

Đang ở
    bình phước
    Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    Thực ra lúc đang trao đổi mà làm v thì ai dám trao đổi nữa pa ) với cả cũng phải đăng để newbie đừng có bị như tui hoặc biết chỗ mà tránh chứ cái này lây lan ghê lắm
    ----------
    Hy vọng sau cmt này mọi người chỉ up hay gì nếu không vi phạm thôi nhé :v còn muốn debate hay discuss gì thì cứ pm fb mình ^^
    www.facebook.com/NguyenQuangTrung0512
    ai là ng chủ thớt ns thì viết thẳng ra đứng có liên quan j tới g ảnh hưởng vler lắm
    Chém Gió Chém Tình
    Lừa Tình Chém Bạn

Trích dẫn Gửi bởi zzgaukulzz Xem bài viết
    Nhân cách bao nhiêu mới đủ hả bạn? Thiệt nói cho tới thối mồm như bạn cũng chả thể nhét thêm chút i ốt nào vào não chos của bạn nổi nhỉ?
    Còn bị Hell kick là s? T đây đếu hiểu. Nhục gì? Ko chơi với 1 ai? Đúng là thứ dốt mà nguy hiểm ứứ.
    Râu ông này cắm cằm bà nọ. Nói phải có minh chứng, bảo Hell nào kick thi vô xem mặt cái .
    Thấy nhục ghê chưa? Trước h tôi vốn ở 1 G duy nhất và cùng anh em trong G phát triển nhé, chứ không như thằng nào đó mê quyền và lộng quyền. CẢM THẤY NHỤC ĐI.
    Tôi cũng chả rảnh mà rình, nó hiện trc mặt ứứ ra, muốn im lặng mà mấy cái hành động của bạn ngứa mắt ứứ ra đó nên chả thể. RR.
    Ồ vậy à hóa ra bạn éo phải thằng Gấu đấy à, Hóa ra bạn vẫn chỉ là cái thằng éo hiểu chuyện rồi đi khóc thuê phải ko.
    Thậm chí tôi còn ứứứ biết gì về bạn luôn, bạn đã chơi với tôi chưa blah blah.
    Lấy éo đâu ra nhân cách phán xét và bảo tâm tôi mục nát vật
    Hài vcc 1 thằng ứứứ chơi với tôi lên mặt phán xét t ư mày có vấn đề về não à.

Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Ồ vậy à hóa ra bạn éo phải thằng Gấu đấy à, Hóa ra bạn vẫn chỉ là cái thằng éo hiểu chuyện rồi đi khóc thuê phải ko.
    Thậm chí tôi còn ứứứ biết gì về bạn luôn, bạn đã chơi với tôi chưa blah blah.
    Lấy éo đâu ra nhân cách phán xét và bảo tâm tôi mục nát vật
    Hài vcc 1 thằng ứứứ chơi với tôi lên mặt phán xét t ư mày có vấn đề về não à.
    Ô hóa ra là nhận nhầm người quen à??? Nhục nhã ứứ ra nhỉ ? cái tiếng của bạn nhiều người biết rồi. Thấy bẩn thấy dơ nên không dám ứứng đâu. Tâm bạn ứứứ mục ở chỗ nào nhỉ? Hài ứứ
    Còn nữa nhé, bạn bảo không thích lôi nguyên cái G ra chửi. Vậy mà lúc trc bạn thanh cao ứứ, G ngta ứứứ làm gì bạn mà bay vào chửi và nói G ngta như đúng r ấy.
    '' chấm '' . Không thân
    Lần sửa cuối bởi zzgaukulzz, ngày 08-04-2017 lúc 16:56.

Trích dẫn Gửi bởi zzgaukulzz Xem bài viết
    Ô hóa ra là nhận nhầm người quen à??? Nhục nhã ứứ ra nhỉ ? cái tiếng của bạn nhiều người biết rồi. Thấy bẩn thấy dơ nên không dám ứứng đâu. Tâm bạn ứứứ mục ở chỗ nào nhỉ? Hài ứứ
    Còn nữa nhé, bạn bảo không thích lôi nguyên cái G ra chửi. Vậy mà lúc trc bạn thanh cao ứứ, G ngta ứứứ làm gì bạn mà bay vào chửi và nói G ngta như đúng r ấy.
    '' chấm '' . Không thân
    Tôi chửi G ngta như đúng rồi ???? bạn đang s a? cái gì vậy.
    Thấy bẩn thấy dơ ??? tôi éo biết bạn là thằng nào luôn. khác ứứứ bạn đề cao bản thân thanh cao sạch sẽ quá tôi éo dám chơi.
    Và bạn tự nói tôi có tiếng, tiếng ở đây bạn nghe ở ai?????
    Tôi ứứứ bao giờ nhận mình thanh cao ok. Ít ra tôi còn dám nhận cái đúng cái sai.
    Hơn cái loại rảnh háng, ném đá giấu tay như bạn ok.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối