Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 đến 68 của 68
    Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    vẫn chưa đưa hả. Để a nghiên cứu lại cái lap xem sao đã

---------- Post added at 08:47 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

. .
    Ngóng trông từng ngày =.= chaizo bro!!!

Đang ở
    Hà Nội City
    top h còn mỗi bố keko chứ đa số còn lại toàn trash tự phong để lừa đảo newbie cho dễ
    mà cho dù vậy đồ của keko vẫn chưa khủng nhất cái mapleVN này đâu
    còn nhiều người kinh ứứứ tả được đâu chỉ tội nta éo muốn khoe @@
    h vào game thì cứ ngoài bố keko ra mấy thằng trash khác tự bảo t top này top nọ thì đấm vào mồm nó hộ t nhé
    còn cái bố manchi toàn kêu gọi vớ vẩn , trc vào guild còn kêu tẩy chay mình chỉ vì mình khoẻ hơn lão kiểu G với mấy bố ấy nhiều newbie kiếm chác cho dễ thằng khác vào là mất ăn nên phải tẩy
    Knowledge is power

Trích dẫn Gửi bởi ThaiMeo1213 Xem bài viết
    top h còn mỗi bố keko chứ đa số còn lại toàn trash tự phong để lừa đảo newbie cho dễ
    mà cho dù vậy đồ của keko vẫn chưa khủng nhất cái mapleVN này đâu
    còn nhiều người kinh ứứứ tả được đâu chỉ tội nta éo muốn khoe @@
    h vào game thì cứ ngoài bố keko ra mấy thằng trash khác tự bảo t top này top nọ thì đấm vào mồm nó hộ t nhé
    còn cái bố manchi toàn kêu gọi vớ vẩn , trc vào guild còn kêu tẩy chay mình chỉ vì mình khoẻ hơn lão kiểu G với mấy bố ấy nhiều newbie kiếm chác cho dễ thằng khác vào là mất ăn nên phải tẩy

Mình là người hoàn toàn ngoài cuộc nhưng phải nói thật là mình rất khó chịu với cái cách nói chuyện của bạn. Quá trẻ trâu ! Bạn bảo chỉ có keko là top ? sặc mùi nâng bi keko.

Mình thấy theo cái cách nói của bạn thì ngoài keko ra bạn đang chửi đểu vào toàn thể dân chơi MapleVN là lũ lừa đảo. Bạn bảo ai là trask tự phong thì bạn cứ nói toẹt kèm chứng cớ người đấy tự nói ra đây nhé !

Còn bé thì tắt máy tính đi học đi. Mà chị cũng nói thật với em, ko khéo em chính là cái thằng keko trong game này đang tự mút bi chính bản thân mình PR gián tiếp trên forum đấy.
    Lần sửa cuối bởi kieutrinh1997, ngày 09-04-2017 lúc 17:28.

Trích dẫn Gửi bởi kieutrinh1997 Xem bài viết
    Mình là người hoàn toàn ngoài cuộc nhưng phải nói thật là mình rất khó chịu với cái cách nói chuyện của bạn. Quá trẻ trâu ! Bạn bảo chỉ có keko là top ? sặc mùi nâng bi keko.

Mình thấy theo cái cách nói của bạn thì ngoài keko ra bạn đang chửi đểu vào toàn thể dân chơi MapleVN là lũ lừa đảo. Bạn bảo ai là trask tự phong thì bạn cứ nói toẹt kèm chứng cớ người đấy tự nói ra đây nhé !

Còn bé thì tắt máy tính đi học đi. Mà chị cũng nói thật với em, ko khéo em chính là cái thằng keko trong game này đang tự mút bi chính bản thân mình PR gián tiếp trên forum đấy.
    mặc dù thằng này nhiều khi cũng nói chẳng đúng gì, nhưng về việc này nó nói có sai đâu? đồ keko chả khủng à? với cả top lv thì keko nó top rồi còn đâu, và hiện tại những người còn hiện diện ở đây thì keko đồ nó cũng khá gọi là khủng, cũng thuộc top rồi mà.... à mà éo nâng bi keko nhé đừng bảo mình nâng bi

với cả mình hiện chỉ thấy có một số người tự nhận là top dmg để lừa newbie bán đồ cho dễ chứ đâu phải toàn dân chơi MaplevN đâu mà kêu đá đểu toàn dân MapleVN là lừa đảo :v zzZ

Còn thằng cmt đó nó là con mắm Marie chứ k phải keko đâu và 2 đứa nó chửi nhau quài

Trích dẫn Gửi bởi kieutrinh1997 Xem bài viết

mô phật, em keko nè chị, biết thì nói không biết thì dựa cột mà nghe, em chưa bao h tự nhận mình top này top kia cũng chã rảnh mà đi mút bi hay mút hột le đâu nha chị, lớn rồi ăn nói cho người ta nể chút, đừng để tụi nhỏ nó cười cho.

Đang ở
    Hà nội
    Thứ mà ... ước ao á
    Tao coi là không hơn

tình hình chiến tranh dạo này có vẻ rất căng thăng tại nhà nấm.đến mệt vs bọn này lên đây cãi nhau làm cái j chứ , không nhẽ gm lại lock hết . hỡi các anh chị em hãy giải quyết trong hoà bình và tui đi ngủ đây

8. lũ óc ứứứ tối ngày war, war cc game như ứứứ tối ngày war với nhau cc nè lũ óc ứứứ

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567