Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 68
    Đang ở
    nghĩa địa :))
    không liên quan ( nhưng mình xin phép nói 1 điều thui nhé ) là như này (!) tôi hỏi các bạn chơi game có kiếm ra tiền để sống qua ngày không hay bố mẹ phải nuôi suốt cuộc đời rồi thì tiền game cũng xin của bố mẹ nạp vào game để to ra mình anh hùng . các bạn phải nghĩ xem bố mẹ cày cày suốt ngày có vất vả không kiếm được đồng tiền mồ hôi nước mắt có vất vả không . các bạn chơi game thì ngày qua ngày rú rú trong nhà và không giao tiếp với 1 ai . chỉ biết atsm và đi chửi người này người kia ( mình cũng đã từng như bạn , đi chửi nhau , nghĩ lại chả được cái mẹ gì ) các bạn tự cho mình là to nhất cái nước VN này ( xin lỗi các bạn chả là cái gì đâu ) rùi 1 ngày bạn cũng sẽ nhận ra rằng chỉ có công việc mới giúp chúng ta tồn tại trên cái cuộc sống này , chứ không thể chơi game mà cơm,áo,gạo,tiền nó tự dưng bay đến bên ta được hihi xin hết ạ !!!
    cao thủ chém gió ...

Trích dẫn Gửi bởi ZeroByDivided Xem bài viết
    Thưa bạn,mình muốn nói điều này
    Thứ nhất:ông ấy đã làm gì bạn chưa mà bạn đánh giá qua ngoài quyển sách thế
    Thứ hai:Bạn có tin điều mn nói về ông k mà bạn biết?
    Cuối cùng:nếu mà k phải nghe nói,sao bạn lại tin thế?
    Cái xã hội MSVn này rất nhiều thể loại nhé Còn nhiều thành phần lừa đảo khác và họ đã bị ban
    Nhưng ông ấy sao k bị? Trước khi viết bài,hãy xem xét cho kĩ vào ok?
    Chứ cái thể loại mà chỉ nghe lời đồn là tin ngay k thể chấp nhận đâu
    Xin lỗi giờ mình mới đọc được comment của bạn :X

1/ Người xấu phải làm gì trực tiếp ảnh hưởng đến mình thì mình mới có quyền phán xét? Nó ảnh hưởng đến người khác, bạn bè, người lạ, cộng đồng Mapler thì mình nên nhắm mắt làm lơ? Bạn ngẫm lại điều bạn vừa hỏi mình xem có logic không, và đừng thiển cận như vậy nữa.
    2/ Tất nhiên là mình tin, mình tin thì mình mới lập topic này. Bạn hỏi mình tin hay không để làm gì? Có định dùng thông tin này để phản dame không?
    3/ Vì mình không chỉ có một nguồn tin, mà là rất nhiều nguồn. Nhiều người có thể nào bóc phốt một người không có phốt không? Một lần nữa, khuyên bạn nên ngẫm lại, và cố tạo ra những câu hỏi khó hơn nhé!

Bạn nói hơi buồn cười, bị ban hay không thì có sao. Thử hỏi trên thế giới này có nhiều tên giết người, có những người đã bị xét xử trước tòa, và những người không bị làm sao. Thế không bị pháp luật theo đuổi là vô tội hả bạn?

Mình không chỉ nghe tin đồn, nhưng mình chứng kiến. Cách nói chuyện, cách hành xử thì không thể chối cãi được. Chuyện gì xảy ra trên mạng, thì chắc chắn sẽ có người chụp màn hình nhé :'>

Trích dẫn Gửi bởi dieppro1995 Xem bài viết
    không liên quan ( nhưng mình xin phép nói 1 điều thui nhé ) là như này (!) tôi hỏi các bạn chơi game có kiếm ra tiền để sống qua ngày không hay bố mẹ phải nuôi suốt cuộc đời rồi thì tiền game cũng xin của bố mẹ nạp vào game để to ra mình anh hùng . các bạn phải nghĩ xem bố mẹ cày cày suốt ngày có vất vả không kiếm được đồng tiền mồ hôi nước mắt có vất vả không . các bạn chơi game thì ngày qua ngày rú rú trong nhà và không giao tiếp với 1 ai . chỉ biết atsm và đi chửi người này người kia ( mình cũng đã từng như bạn , đi chửi nhau , nghĩ lại chả được cái mẹ gì ) các bạn tự cho mình là to nhất cái nước VN này ( xin lỗi các bạn chả là cái gì đâu ) rùi 1 ngày bạn cũng sẽ nhận ra rằng chỉ có công việc mới giúp chúng ta tồn tại trên cái cuộc sống này , chứ không thể chơi game mà cơm,áo,gạo,tiền nó tự dưng bay đến bên ta được hihi xin hết ạ !!!
    Thôi nói chung là bạn khoe lương là bạn đi làm cũng chơi game thì tôi hay moi người cũng thế vậy thôi.
    Công việc bạn kiếm dc bnhieu đã kiếm tiền dc trong game hay thâm chí công việc học vấn hiện tại lương lậu bạn hơn ai chưa ???

Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Từ vô danh này do chính bạn viết nhé.
    Tôi 92 thì sao, và tôi cũng chả nhận mình thông minh. Tôi xoàng thôi sao = bạn dc. Trước đó tôi cũng ko thích một số người.
    Nhưng thay vì thế tôi đã cố thử tiếp xúc với và thấy cũng khá là ok đó chứ. Tôi ko nghe ai kể cả và tự tiếp xúc và cảm nhận. Đúng có và tôi nhận.
    Bạn nói chuyện với tôi chán, thì end dc rồi. Đúng cuộc sống này ko ai là hoàn hảo cả. Đúng thiên hạ nói tôi khinh người và chỉ có 1 và duy nhất, Chất xám ko phải là vô hạn chất xám thể hiện ra những gì người đó làm được. Kiếm chuyên với con nít ư nực cười????
    Kết bài : bạn là ai tôi ko cần biết ............... Những khá là nguy hiểm và làm tôi vui đấy . Ok.
    Ừ tôi vô danh mà, phủ nhận làm gì chứ. Vô danh thì cũng chẳng có tội tình gì, phải không nào?

Bạn có biết rằng, bạn chẳng đưa ra được lập luận nào logic cả không? Bạn phủ nhận những cáo buộc của tôi (và cộng đồng Maple), nhưng không đưa ra được lý do nào để thuyết phục chúng tôi phải tin bạn.

Chất xám không phải là vô hạn, và chất xám của bạn rất có hạn đấy.

Mình biết hết bí mật của các bạn đấy Chỉ là mình ko muốn nói ra thôi. Nên các bạn đừng già mồm )

Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    Ừ tôi vô danh mà, phủ nhận làm gì chứ. Vô danh thì cũng chẳng có tội tình gì, phải không nào?

Bạn có biết rằng, bạn chẳng đưa ra được lập luận nào logic cả không? Bạn phủ nhận những cáo buộc của tôi (và cộng đồng Maple), nhưng không đưa ra được lý do nào để thuyết phục chúng tôi phải tin bạn.

Chất xám không phải là vô hạn, và chất xám của bạn rất có hạn đấy.
    Bạn đã là vô danh rồi thì chỉ hóng tiếp đi - hóng kĩ vào xem cái Maple này liệu có tự nhận mình thanh cao trong sạch.
    Cũng như những gì tôi nói ko ai là Trên đời này hoàn hảo cả.
    Được lọ mất chai. và kể cả bẩn thân bạn đã cực hoàn hảo rồi thì tôi sẽ cho bạn làm thần và cực kì trong sạch cái Maple này, xấu xa tôi nhận.
    Chất xám thì tôi bình thường thôi, ok sẽ nhận có hạn. Nhiêu chất xám dành bạn tất. " OK " thể hiện tiếp nào thực sự thì cviec hnay của tôi cũng ko có nhiều lắm, lên sẵn sàng ngồi tiếp chuyện với bạn.
    Thần ạ Thần trong sạch . Thanh cao , nhiều chất xám , ko có Phốt maple. vạn tuế ^^?

Đang ở
    nghĩa địa :))
    Thôi nói chung là bạn khoe lương là bạn đi làm cũng chơi game thì tôi hay moi người cũng thế vậy thôi.
    Công việc bạn kiếm dc bnhieu đã kiếm tiền dc trong game hay thâm chí công việc học vấn hiện tại lương lậu bạn hơn ai chưa ???
    tôi không kiếm được bao nhiêu tiền nhưng tui biết suy nghĩ bạn ạ . không để bố mẹ phải khổ . biết đi làm để lấy đồng tiền . chứ k như ai đó cứ ngồi 1 chỗ là nghĩ mình to nhất . cái này là mình nói chung chứ mình không nói riêng gì ai bạn ạ . bạn đừng cho mình là dạy đời ( hãy nghĩ là mình đang chia sẽ kinh nghiệm về cuộc sống điều đó sẽ tốt hơn cho chúng ta ) oke
    cao thủ chém gió ...

Trích dẫn Gửi bởi dieppro1995 Xem bài viết
    tôi không kiếm được bao nhiêu tiền nhưng tui biết suy nghĩ bạn ạ . không để bố mẹ phải khổ . biết đi làm để lấy đồng tiền . chứ k như ai đó cứ ngồi 1 chỗ là nghĩ mình to nhất . cái này là mình nói chung chứ mình không nói riêng gì ai bạn ạ . bạn đừng cho mình là dạy đời ( hãy nghĩ là mình đang chia sẽ kinh nghiệm về cuộc sống điều đó sẽ tốt hơn cho chúng ta ) oke
    Chào bạn, Lương mình 7 triệu, thậm chí kiếm dc tiền từ game tháng đưa mẹ 5tr và tôi có công việc, và không phải xin đồng nào để nạp game. Tôi thậm chí vừa có thể chơi game. Nhận việc về nhà làm, trong khi bạn suy nghĩ cao sang mà vẫn sẽ chỉ mãi là đi làm thuê thôi. Ok .
    Lần sửa cuối bởi aloha23012, ngày 08-04-2017 lúc 21:25.

Bạn đã là vô danh rồi thì chỉ hóng tiếp đi - hóng kĩ vào xem cái Maple này liệu có tự nhận mình thanh cao trong sạch.
    Được lọ mất chai. và kể cả bẩn thân bạn đã cực hoàn hảo rồi thì tôi sẽ cho bạn làm thần và cực kì trong sạch cái Maple này, xấu xa tôi nhận.
    Chất xám thì tôi bình thường thôi, ok sẽ nhận có hạn. Nhiêu chất xám dành bạn tất. " OK " thể hiện tiếp nào thực sự thì cviec hnay của tôi cũng ko có nhiều lắm, lên sẵn sàng ngồi tiếp chuyện với bạn.
    Thần ạ Thần trong sạch . Thanh cao , nhiều chất xám , ko có Phốt maple. vạn tuế ^^?
    Tôi đang hóng mà? Tôi cần bạn phải dạy tôi cách giết thời gian nữa sao, bạn ảo tưởng thế? Thế MSVN không "thanh cao trong sạch" thì bạn được phép tha hóa à? Vì những suy nghĩ thối nát, không biết nhục như này nên MSVN mới "không thanh cao trong sạch" đấy bạn.

Bạn buồn cười, nhận mà như bị ép thế? Nếu mọi người nói sai, thì bạn giải thích sai ở chỗ nào xem? Vì bằng chứng, nhân chứng đều có cả.

Ôi thật sự cảm kích quá, được bạn "ngồi tiếp chuyện" cơ, cảm ơn nhiều, quý hóa quá đi. Bạn nói "Thần ạ Thần trong sạch . Thanh cao , nhiều chất xám , ko có Phốt maple. vạn tuế ^^?" là như nào? Nhìn cũng biết rằng bạn đang xỉa tôi rồi phải không nào? Tôi có tự nhận mình thanh cao đâu, cũng chẳng tự nhận mình đúng đắn. Chỉ là tôi thẳng tính, và không ngại ngần bóc phốt bạn đâu. Bạn đừng nhầm tôi với một "sứ giả chính nghĩa" bạn nhé.

Hế lô. Toy cũng tự nhận mình ko có phốt này, toy làm thần đc không v người-lắm-phốt? Thí dụ đc lên là thần rồi bạn có chịu bớt lại cái tính bòn tiền newbie k bạn?

Bạn có thể nhờ một-vai-người-nghĩ bạn sống tốt và giúp đỡ ngta vô khóc thuê đấy.
    Lần sửa cuối bởi zzgaukulzz, ngày 08-04-2017 lúc 21:27.
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối