Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 68
    Toàn chủ đề gây WAR mong các mod sớm vào cuộc

Đang ở
    nghĩa địa :))
    Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Chào bạn, Lương mình 7 triệu, thậm chí kiếm dc tiền từ game tháng đưa mẹ 5tr và tôi có công việc, và không phải xin đồng nào để nạp game. Tôi thậm chí vừa có thể chơi game. Nhận việc về nhà làm, trong khi bạn suy nghĩ cao sang mà vẫn sẽ chỉ mãi là đi làm thuê thôi. Ok .
    nói ngang như bạn thì mình không nói nữa nói chuyện cứ nhảy vào mồm người # mà ngồi như thế thì chịu thôi hihi
    cao thủ chém gió ...

Mấy thanh niên rảnh ngồi viết văn tự à??? Cuối tuần có khác nhể

Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    Tôi đang hóng mà? Tôi cần bạn phải dạy tôi cách giết thời gian nữa sao, bạn ảo tưởng thế? Thế MSVN không "thanh cao trong sạch" thì bạn được phép tha hóa à? Vì những suy nghĩ thối nát, không biết nhục như này nên MSVN mới "không thanh cao trong sạch" đấy bạn.

Bạn buồn cười, nhận mà như bị ép thế? Nếu mọi người nói sai, thì bạn giải thích sai ở chỗ nào xem? Vì bằng chứng, nhân chứng đều có cả.

Ôi thật sự cảm kích quá, được bạn "ngồi tiếp chuyện" cơ, cảm ơn nhiều, quý hóa quá đi. Bạn nói "Thần ạ Thần trong sạch . Thanh cao , nhiều chất xám , ko có Phốt maple. vạn tuế ^^?" là như nào? Nhìn cũng biết rằng bạn đang xỉa tôi rồi phải không nào? Tôi có tự nhận mình thanh cao đâu, cũng chẳng tự nhận mình đúng đắn. Chỉ là tôi thẳng tính, và không ngại ngần bóc phốt bạn đâu. Bạn đừng nhầm tôi với một "sứ giả chính nghĩa" bạn nhé.
    Tôi cũng đang hóng lý lẽ của bạn đây. bạn đang ảo tưởng chính lí lẽ mà bạn đưa ra về tôi đó thôi.
    Game thôi mà nhận đi đâu cuộc đời mà, sẽ có những người thích bạn quý bạn và cũng sẽ có những người ko thích bạn. đã có không thích rồi thì nói gì chả dc.
    Nếu thực sự bạn ko kiếm chuyện thì cũng chả có cái bài này đâu ok ^^.

Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Tôi cũng đang hóng lý lẽ của bạn đây. bạn đang ảo tưởng chính lí lẽ mà bạn đưa ra về tôi đó thôi.
    Game thôi mà nhận đi đâu cuộc đời mà, sẽ có những người thích bạn quý bạn và cũng sẽ có những người ko thích bạn. đã có không thích rồi thì nói gì chả dc.
    Nếu thực sự bạn ko kiếm chuyện thì cũng chả có cái bài này đâu ok ^^.
    Lý lẽ của tôi? Thế bây giờ tôi phải mang nhân chứng vào thì bạn mới chịu à? Nhưng tôi nghĩ dù có ai đến nói, thì bạn cũng sẽ không bao giờ nhận lỗi đâu. Những người không có ý cầu tiến toàn như vậy mà?

Thế bây giờ, ý bạn muốn nói là "những lời cáo buộc đấy chỉ là vì người khác ghét tôi mà nói thôi" đúng không? Thế newbie cũng vừa vào chơi là ghét bạn? Những người khi trước coi bạn là "bạn bè" tự dưng cũng ghét bạn? Chẳng có ai mà lại bị ghét 1 cách vô lý được. Bạn đừng nghĩ bạn có thể nói "đời có người này người kia" mà bỏ được nhé.

Bạn không có chuyện thì tôi cũng không có gì để bắt bẻ cả. Như đã nói từ trước, tôi chỉ nói thay mặt những người bức xúc về vấn đề này thôi. Vì đối với tôi, bạn chỉ là một tên già thích a dua với bọn trẻ thôi.

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:39 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi haottm Xem bài viết
    Mấy thanh niên rảnh ngồi viết văn tự à??? Cuối tuần có khác nhể
    Ừ mình hôm nay cũng hơi rảnh. Chắc nhàn cư vi bất thiện, nhưng mình muốn nghĩ là mình đang tổ chức chương trình Thay Lời Muốn Nói hơn :'>

Đố biết đấy
    Nội dung cũng rõ ràng cơ mà nhỉ???

Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    Lý lẽ của tôi? Thế bây giờ tôi phải mang nhân chứng vào thì bạn mới chịu à? Nhưng tôi nghĩ dù có ai đến nói, thì bạn cũng sẽ không bao giờ nhận lỗi đâu. Những người không có ý cầu tiến toàn như vậy mà?

Thế bây giờ, ý bạn muốn nói là "những lời cáo buộc đấy chỉ là vì người khác ghét tôi mà nói thôi" đúng không? Thế newbie cũng vừa vào chơi là ghét bạn? Những người khi trước coi bạn là "bạn bè" tự dưng cũng ghét bạn? Chẳng có ai mà lại bị ghét 1 cách vô lý được. Bạn đừng nghĩ bạn có thể nói "đời có người này người kia" mà bỏ được nhé.

Bạn không có chuyện thì tôi cũng không có gì để bắt bẻ cả. Như đã nói từ trước, tôi chỉ nói thay mặt những người bức xúc về vấn đề này thôi. Vì đối với tôi, bạn chỉ là một tên già thích a dua với bọn trẻ thôi.
    Thế bạn muốn kết thức chưa nhà triết học.
    Bạn mang nhân chứng thì tôi mang những người ae đồng hành cùng tôi từ những ngày mới chơi vào đây chất vấn nào.
    Thế bây giờ, ý bạn là những lời lẽ về tôi thì bạn dc quyền phát xét lên án tôi, newbie sao lại tự dưng ghét tôi nhỉ, tôi cũng đoán được là nhờ những người ghét mình rồi.
    "Hay cho câu đời có người này người kia" bạn yên tâm đi còn nhiều người quý mến tôi lắm. Chắc bài này làm ra rồi, tranh luận cũng có rồi thì tôi cũng chả mong bạn quý tôi đâu.
    Tôi có chuyện với bạn sao ???? bạn đang nghe từ nhiều phía những người ghét tôi và bát bẻ t hơi nhiều rồi đấy. Tôi chỉ thay mặt những người quý và theo tôi đến bây giờ cảm ơn bạn đã đứng ra ghét tôi dùm ok. Bạn chỉ cũng là 1 con tốt đẻ cno sai vặt thôi. ngu người.

À ừm thì thực sự k giỏi văn nên chỉ biết nói là sự việc nào cũng có 2 mặt của nó, không nên chỉ nghe từ những người kể cho anh/chị mà phải nghe từ cả đương sự nữa , đâu chỉ cứ dựa vào 1 mặt mà nói được ạ? Cái gì cũng có lí do của nó

À tôi hỏi này
    "Nguồn tin" của bạn là như thế nào mà nói lừa đảo newbie
    Sao họ k viết bài trong mục kiện cáo đi mà lại muốn bạn viết bài này rộng rãi làm chi? Rảnh quá hà ~~

Nhiều rep nên để quote từng người nhé!

@manxxx
    Lần sửa cuối bởi Kingyo.Sou, ngày 08-04-2017 lúc 22:04.

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối