Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
Lý lẽ của tôi? Thế bây giờ tôi phải mang nhân chứng vào thì bạn mới chịu à? Nhưng tôi nghĩ dù có ai đến nói, thì bạn cũng sẽ không bao giờ nhận lỗi đâu. Những người không có ý cầu tiến toàn như vậy mà?

Thế bây giờ, ý bạn muốn nói là "những lời cáo buộc đấy chỉ là vì người khác ghét tôi mà nói thôi" đúng không? Thế newbie cũng vừa vào chơi là ghét bạn? Những người khi trước coi bạn là "bạn bè" tự dưng cũng ghét bạn? Chẳng có ai mà lại bị ghét 1 cách vô lý được. Bạn đừng nghĩ bạn có thể nói "đời có người này người kia" mà bỏ được nhé.

Bạn không có chuyện thì tôi cũng không có gì để bắt bẻ cả. Như đã nói từ trước, tôi chỉ nói thay mặt những người bức xúc về vấn đề này thôi. Vì đối với tôi, bạn chỉ là một tên già thích a dua với bọn trẻ thôi.
Thế bạn muốn kết thức chưa nhà triết học.
Bạn mang nhân chứng thì tôi mang những người ae đồng hành cùng tôi từ những ngày mới chơi vào đây chất vấn nào.
Thế bây giờ, ý bạn là những lời lẽ về tôi thì bạn dc quyền phát xét lên án tôi, newbie sao lại tự dưng ghét tôi nhỉ, tôi cũng đoán được là nhờ những người ghét mình rồi.
"Hay cho câu đời có người này người kia" bạn yên tâm đi còn nhiều người quý mến tôi lắm. Chắc bài này làm ra rồi, tranh luận cũng có rồi thì tôi cũng chả mong bạn quý tôi đâu.
Tôi có chuyện với bạn sao ???? bạn đang nghe từ nhiều phía những người ghét tôi và bát bẻ t hơi nhiều rồi đấy. Tôi chỉ thay mặt những người quý và theo tôi đến bây giờ cảm ơn bạn đã đứng ra ghét tôi dùm ok. Bạn chỉ cũng là 1 con tốt đẻ cno sai vặt thôi. ngu người.