Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
Ôi khổ quá bạn ơi. Tôi vô danh thì mình không được nêu quan điểm của tôi? Ngoài đời bạn có danh tiếng không? Nếu ngoài đời bạn muốn nêu ý kiến mà bị người khác nói "vô danh thì im đi" thì thế nào? Khổ quá, đã bảo là bớt hãm đi rồi cơ mà.

Bạn lý lẽ cùn thế ạ, tôi cứ tưởng 92 thì phải thông minh như nào chứ bạn xoàng quá :\ Tôi phải tiếp xúc với bạn thì mới biết được sao? Bạn đã bao giờ không thích ai nhờ những lời kể của người khác chưa? Có rồi đúng không? Thế nhé.
Khổ quá, bạn ám chỉ tôi "vô danh nên không có tư cách dạy đời bạn", thế bạn là ai mà lại đi khinh cách người khác xây dựng G mình? Tôi nghĩ bạn nên tự nghe lời khuyên của bản thân đi, chứ đừng nói một đằng, làm một nẻo nữa.

Ngay cả khi tôi đang nói chuyện với bạn, tôi cũng chán lắm. Đúng là bạn không như những lời kể, bạn còn tệ hơn nhiều. Thiên hạ chỉ nói bạn khinh người, nhưng thật ra bạn vừa thiếu chất xám, vừa thích vênh váo! Những người thuê bạn có biết trong những lúc rảnh rỗi, bạn hay thích đi kiếm chuyện với con nít không?
Từ vô danh này do chính bạn viết nhé.
Tôi 92 thì sao, và tôi cũng chả nhận mình thông minh. Tôi xoàng thôi sao = bạn dc. Trước đó tôi cũng ko thích một số người.
Nhưng thay vì thế tôi đã cố thử tiếp xúc với và thấy cũng khá là ok đó chứ. Tôi ko nghe ai kể cả và tự tiếp xúc và cảm nhận. Đúng có và tôi nhận.
Bạn nói chuyện với tôi chán, thì end dc rồi. Đúng cuộc sống này ko ai là hoàn hảo cả. Đúng thiên hạ nói tôi khinh người và chỉ có 1 và duy nhất, Chất xám ko phải là vô hạn chất xám thể hiện ra những gì người đó làm được. Kiếm chuyên với con nít ư nực cười????
Kết bài : bạn là ai tôi ko cần biết ............... Những khá là nguy hiểm và làm tôi vui đấy . Ok.