Trích dẫn Gửi bởi ZeroByDivided Xem bài viết
Thưa bạn,mình muốn nói điều này
Thứ nhất:ông ấy đã làm gì bạn chưa mà bạn đánh giá qua ngoài quyển sách thế
Thứ hai:Bạn có tin điều mn nói về ông k mà bạn biết?
Cuối cùng:nếu mà k phải nghe nói,sao bạn lại tin thế?
Cái xã hội MSVn này rất nhiều thể loại nhé Còn nhiều thành phần lừa đảo khác và họ đã bị ban
Nhưng ông ấy sao k bị? Trước khi viết bài,hãy xem xét cho kĩ vào ok?
Chứ cái thể loại mà chỉ nghe lời đồn là tin ngay k thể chấp nhận đâu
Xin lỗi giờ mình mới đọc được comment của bạn :X

1/ Người xấu phải làm gì trực tiếp ảnh hưởng đến mình thì mình mới có quyền phán xét? Nó ảnh hưởng đến người khác, bạn bè, người lạ, cộng đồng Mapler thì mình nên nhắm mắt làm lơ? Bạn ngẫm lại điều bạn vừa hỏi mình xem có logic không, và đừng thiển cận như vậy nữa.
2/ Tất nhiên là mình tin, mình tin thì mình mới lập topic này. Bạn hỏi mình tin hay không để làm gì? Có định dùng thông tin này để phản dame không?
3/ Vì mình không chỉ có một nguồn tin, mà là rất nhiều nguồn. Nhiều người có thể nào bóc phốt một người không có phốt không? Một lần nữa, khuyên bạn nên ngẫm lại, và cố tạo ra những câu hỏi khó hơn nhé!

Bạn nói hơi buồn cười, bị ban hay không thì có sao. Thử hỏi trên thế giới này có nhiều tên giết người, có những người đã bị xét xử trước tòa, và những người không bị làm sao. Thế không bị pháp luật theo đuổi là vô tội hả bạn?

Mình không chỉ nghe tin đồn, nhưng mình chứng kiến. Cách nói chuyện, cách hành xử thì không thể chối cãi được. Chuyện gì xảy ra trên mạng, thì chắc chắn sẽ có người chụp màn hình nhé :'>