Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
Tôi cũng đang hóng lý lẽ của bạn đây. bạn đang ảo tưởng chính lí lẽ mà bạn đưa ra về tôi đó thôi.
Game thôi mà nhận đi đâu cuộc đời mà, sẽ có những người thích bạn quý bạn và cũng sẽ có những người ko thích bạn. đã có không thích rồi thì nói gì chả dc.
Nếu thực sự bạn ko kiếm chuyện thì cũng chả có cái bài này đâu ok ^^.
Lý lẽ của tôi? Thế bây giờ tôi phải mang nhân chứng vào thì bạn mới chịu à? Nhưng tôi nghĩ dù có ai đến nói, thì bạn cũng sẽ không bao giờ nhận lỗi đâu. Những người không có ý cầu tiến toàn như vậy mà?

Thế bây giờ, ý bạn muốn nói là "những lời cáo buộc đấy chỉ là vì người khác ghét tôi mà nói thôi" đúng không? Thế newbie cũng vừa vào chơi là ghét bạn? Những người khi trước coi bạn là "bạn bè" tự dưng cũng ghét bạn? Chẳng có ai mà lại bị ghét 1 cách vô lý được. Bạn đừng nghĩ bạn có thể nói "đời có người này người kia" mà bỏ được nhé.

Bạn không có chuyện thì tôi cũng không có gì để bắt bẻ cả. Như đã nói từ trước, tôi chỉ nói thay mặt những người bức xúc về vấn đề này thôi. Vì đối với tôi, bạn chỉ là một tên già thích a dua với bọn trẻ thôi.

---------- Post added at 02:41 PM ---------- Previous post was at 02:39 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi haottm Xem bài viết
Mấy thanh niên rảnh ngồi viết văn tự à??? Cuối tuần có khác nhể
Ừ mình hôm nay cũng hơi rảnh. Chắc nhàn cư vi bất thiện, nhưng mình muốn nghĩ là mình đang tổ chức chương trình Thay Lời Muốn Nói hơn :'>