Kết quả 1 đến 10 của 68

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    ) nói cứ như là G của mình rồi làm cấp trên sai người khác làm ấy nhỉ ) tội cho Tornado, gây dựng khó khăn, trả qua bao nhiêu khốn khó, rốt cuộc bị đứa nào đó cầm chức Jr kích hết mem ra :3
    Mình thực sự ứứứ biết nói gì với cái mặt bạn nữa rồi.
    Những người tôi kíck đều là anh em bạn bè lâu năm với tôi.
    Bạn ko và chẳng bao giờ có cái quyền phán xét tôi cả nhé. nhục lắm gato tiếp đi, Hiện tại trong game hay cviec bạn mãi là cái thằng thua mình thôi ok vui lắm cố lên t thua cuộc ạ.

Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Mình thực sự ứứứ biết nói gì với cái mặt bạn nữa rồi.
    Những người tôi kíck đều là anh em bạn bè lâu năm với tôi.
    Bạn ko và chẳng bao giờ có cái quyền phán xét tôi cả nhé. nhục lắm gato tiếp đi, Hiện tại trong game hay cviec bạn mãi là cái thằng thua mình thôi ok vui lắm cố lên t thua cuộc ạ.
    ) oh dĩ nhiên là chả hơi đâu đi phán xét một đống rác là nó thúi quá - vì hiển nhiên là nó thúi, hay một con thú sao nó thú tính quá - vì hiển nhiên là con thú, và cũng như bạn, chả phải phán xét đâu nhé... một đứa hèn hạ (chuyên đi bơm đểu, nói xấu, tạo scandal v.v..), lừa đảo newbie, v.v... như nào thì ai cũng biết mà cần gì phải phán xét đúng k :v
    còn gato hả? sao phải gato cơ chứ mình chơi game kiếm niềm vui chứ k phải kiếm fame như bạn )
    Hiện tại trong game hay công việc mình thua bạn hả ừ, đúng rồi, mình thua bạn ở khoản vô ích, lừa đảo, tạo scandal, phá phách các kiểu mà