Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 68

Hybrid View

Đang ở
    Tokyo ghoul
    Nè bạn ơi ko biết bạn có hiểu lầm j ko khi bạn nói a man lừa đảo newbie, vì từ trước tới h mình chỉ thấy a ấy giúp đỡ newbie thôi ko có việc bán cắt cổ hay lừa đảo j ở đây, đừng vì nghe lời vu khống của ng khác r đặt điều vì nó nực cười lắm bạn ạ.

Trích dẫn Gửi bởi keke123lklk Xem bài viết
    Nè bạn ơi ko biết bạn có hiểu lầm j ko khi bạn nói a man lừa đảo newbie, vì từ trước tới h mình chỉ thấy a ấy giúp đỡ newbie thôi ko có việc bán cắt cổ hay lừa đảo j ở đây, đừng vì nghe lời vu khống của ng khác r đặt điều vì nó nực cười lắm bạn ạ.
    Ừm, giúp đỡ kiểu thấy ai cũng mời vào G. Thiệt, cái G 1 đống, quản mem ks cũng ko xong Để mem đi gây war, rồi dùng tiếng nói của mình bao che. Rồi còn nữa, mem cần gì thì mua rẻ bán đắt. Ôi giúp đỡ tốt ghê bạn ạ ^^. Đó là cách người-mà-ai-cũng-biết tự hào lên tiếng rằng "mình kiếm tiền từ game" cơ đấy.
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

đại chiến bánh bèo ) c11c11c11 quẩy lên nào anh em eiii
    Chuẩn men, mê gái nhất Guild DopedMush :g11:

@myymeow2k

@Zero

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi keke123lklk Xem bài viết
    Bạn không thấy nên điều đó chưa bao giờ xảy ra? Bạn có phải là Đấng Chúa Trời toàn năng, coi quản được mọi chuyện không? Bạn có biết, khi một người bị kết tội và phải vào tù, người thân họ thường nói gì nhất không? Đó là "bạn A sẽ không bao giờ làm như vậy đâu, tôi biết mà!"

^ Cái này bạn không tin thì có thể Google.

Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    @myymeow2k

@Zero

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

Bạn không thấy nên điều đó chưa bao giờ xảy ra? Bạn có phải là Đấng Chúa Trời toàn năng, coi quản được mọi chuyện không? Bạn có biết, khi một người bị kết tội và phải vào tù, người thân họ thường nói gì nhất không? Đó là "bạn A sẽ không bao giờ làm như vậy đâu, tôi biết mà!"

bật mí bạn biết là món X đó ko ai thèm ngó tới luôn nhé bạn ) giấy 2att cơ mà ))

@myymeow2k

@Zero

Bạn lấy tôi làm ví dụ, có vẻ bạn đánh giá tôi hơi cao.
    Và ko dám ám chỉ đến những người khác gan bạn chỉ có thế thôi sao
    Hay đơn giản bạn ko dám war với nhiều mặt trận.????
    Lần sửa cuối bởi aloha23012, ngày 08-04-2017 lúc 22:17.

Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Nói để lòi cái ngu ra hả bạn ? Vậy là ngoài bạn với cách chơi game kiểu ấy còn nhiều lắm sao ?
    Gan người ta thế mà quote ai cũng rep. Còn thứ như bạn Suy bụng ta ra bụng người à?
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Đang ở
    Hue City
    Cái tiêu đề với nội dung hình như không được khớp nhau nhỉ
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    Cái tiêu đề với nội dung hình như không được khớp nhau nhỉ
    hmmm, mình giật tit là chính :X mình nói không gửi thì người ta phải tò mò vào xem đúng không nàoooo > v <

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Không, tôi sử dụng hình ảnh bạn vì bạn là ví dụ điển hình cho những người đang làm vấy bẩn MSVN :-S Tôi không đánh giá bạn cao, không có ai đánh giá bạn cao cả, bạn đừng nhầm lẫn tai tiếng với tiếng tăm bình thường nhé.

Hmm, tôi phải nêu tên người khác ra nữa thì mới gọi là có gan? Tôi cãi được bạn, tôi làm bạn phải câm nín và không xỉa được cách lập luận của tôi mà tôi không gan? Tôi lập topic này với sự hiểu biết rằng tôi có thể bị ban, tôi không gan? Tôi đưa ra bao nhiêu lý luận để thuyết phục bao nhiêu người khác? Tôi không gan? Tôi không đơn giản như bạn đâu, nên bạn đừng mong làm tôi bức xúc được nhé :'>

Mà nhiều mặt trận là thế nào? Chuyện liên quan đến game ảo, tôi giải quyết trong forum của game. Hay bạn muốn xin số nhà của tôi để đánh tôi nhừ tử? Cứ nói thẳng ra đi, không cần vòng vo đâu bạn.
    Lần sửa cuối bởi Kingyo.Sou, ngày 08-04-2017 lúc 22:22.

hmmm, mình giật tit là chính :X mình nói không gửi thì người ta phải tò mò vào xem đúng không nàoooo > v <

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

Không, tôi sử dụng hình ảnh bạn vì bạn là ví dụ điển hình cho những người đang làm vấy bẩn MSVN :-S Tôi không đánh giá bạn cao, không có ai đánh giá bạn cao cả, bạn đừng nhầm lẫn tai tiếng với tiếng tăm bình thường nhé.

Hmm, tôi phải nêu tên người khác ra nữa thì mới gọi là có gan? Tôi cãi được bạn, tôi làm bạn phải câm nín và không xỉa được cách lập luận của tôi? Tôi không gan? Tôi lập topic này với sự hiểu biết rằng tôi có thể bị ban, tôi không gan? Tôi đưa ra bao nhiêu lý luận để thuyết phục bao nhiêu người khác? Tôi không gan? Tôi không đơn giản như bạn đâu, nên bạn đừng mong làm tôi bức xúc được nhé :'>
    Nói đơn giản thế này nhé.
    đơn giản mỗi mình bạn, và đơn giản bạn sẽ thua thế. trong mọi mặt trận nếu dám đề cập ra hết.
    Và bạn quá nhát chết lên chỉ dám đề cập đến bản thân tôi trong khi chả biết cái cóc khô gì.
    Kêt: yên tâm đi nếu bạn dám nêu ra tất cả các cái tên thì ko chỉ có mình tôi ngồi tiếp chuyện với bạn như này đâu. Ngồi đấy mà triết lý với cào phím, Suy cho cùng vẫn chỉ là cái thằng nhát chết.

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối