Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 68
    Đang ở
    Tokyo ghoul
    Nè bạn ơi ko biết bạn có hiểu lầm j ko khi bạn nói a man lừa đảo newbie, vì từ trước tới h mình chỉ thấy a ấy giúp đỡ newbie thôi ko có việc bán cắt cổ hay lừa đảo j ở đây, đừng vì nghe lời vu khống của ng khác r đặt điều vì nó nực cười lắm bạn ạ.

đại chiến bánh bèo ) c11c11c11 quẩy lên nào anh em eiii
    Chuẩn men, mê gái nhất Guild DopedMush :g11:

Trích dẫn Gửi bởi ZeroByDivided Xem bài viết
    À tôi hỏi này
    "Nguồn tin" của bạn là như thế nào mà nói lừa đảo newbie
    Sao họ k viết bài trong mục kiện cáo đi mà lại muốn bạn viết bài này rộng rãi làm chi? Rảnh quá hà ~~
    ) newbie thì biết sao bị mua bán hớ mà tố cáo hả bạn ) Mình nắm rất rõ ai bị mua bán đồ hớ đó bạn ạ và đó là món đồ gì đấy. giá của nó ntn đấy. Và chả có ai tố cáo đc cái mà bán đồ giá hớ đâu bạn ạ ))) vì GM có định giá để các bạn buôn bán đâu )) kiện cáo cái quần què à????
    Lần sửa cuối bởi duongbi96, ngày 08-04-2017 lúc 22:03.

Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Thế bạn muốn kết thức chưa nhà triết học.
    Bạn mang nhân chứng thì tôi mang những người ae đồng hành cùng tôi từ những ngày mới chơi vào đây chất vấn nào.
    Thế bây giờ, ý bạn là những lời lẽ về tôi thì bạn dc quyền phát xét lên án tôi, newbie sao lại tự dưng ghét tôi nhỉ, tôi cũng đoán được là nhờ những người ghét mình rồi.
    "Hay cho câu đời có người này người kia" bạn yên tâm đi còn nhiều người quý mến tôi lắm. Chắc bài này làm ra rồi, tranh luận cũng có rồi thì tôi cũng chả mong bạn quý tôi đâu.
    Tôi có chuyện với bạn sao ???? bạn đang nghe từ nhiều phía những người ghét tôi và bát bẻ t hơi nhiều rồi đấy. Tôi chỉ thay mặt những người quý và theo tôi đến bây giờ cảm ơn bạn đã đứng ra ghét tôi dùm ok. Bạn chỉ cũng là 1 con tốt đẻ cno sai vặt thôi. ngu người.
    Nói mà ko biết ngượng mồm vãi ra nhỉ? Ai anh em đồng hành với bạn nhỉ? Có phải những con người đã và sắp khóc thuê cho bạn không? Nhớ trả tiền họ nhé, tội nghiệp. Trước không phải Fox cũng là bạn đồng hành chung G với bạn à? Nhân chứng anh em đây ư? Buồn cười Mình cũng chả quan tâm cho lắm đâu, bởi bạn nói mấy câu mà thậm chí đọc lần thứ 6 7 mới hiểu được cơ.
    Mình cũng chả quan tâm lương bạn bao nhiêu cả, mà tôi nghĩ nhân cách bạn cũng phản ánh qua lời nói bạn nói lắm đấy.
    Bạn cũng đừng nên tự khoe kiếm tiền trong game, bán giá đắt cắt cổ cho newbie thì chịu. Lợi dụng niềm đam mê của ng # để chuộc lợi bạn thân, vui không? Thứ nô lệ đồng tiền =]]z .
    * Gửi đến mấy bạn khóc thuê dùm bạn ( thẳng thắn là bạn Vân Anh hay xLittleRemi (chả rõ) * Không biết thì đừng nói to, lòi cái ngu của chủ G bạn ra đó, cái người mà bạn bảo lừa đảo newbie, mua bán đắt cho newbie là ai thì bạn tự rõ. :3
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

5. Trích dẫn Gửi bởi myymeow2k Xem bài viết
    À ừm thì thực sự k giỏi văn nên chỉ biết nói là sự việc nào cũng có 2 mặt của nó, không nên chỉ nghe từ những người kể cho anh/chị mà phải nghe từ cả đương sự nữa , đâu chỉ cứ dựa vào 1 mặt mà nói được ạ? Cái gì cũng có lí do của nó
    Ngu văn thì thì nói mẹ đi còn thực sự k giỏi văn . Lí do của nó là cái gì

Trích dẫn Gửi bởi keke123lklk Xem bài viết
    Nè bạn ơi ko biết bạn có hiểu lầm j ko khi bạn nói a man lừa đảo newbie, vì từ trước tới h mình chỉ thấy a ấy giúp đỡ newbie thôi ko có việc bán cắt cổ hay lừa đảo j ở đây, đừng vì nghe lời vu khống của ng khác r đặt điều vì nó nực cười lắm bạn ạ.
    Ừm, giúp đỡ kiểu thấy ai cũng mời vào G. Thiệt, cái G 1 đống, quản mem ks cũng ko xong Để mem đi gây war, rồi dùng tiếng nói của mình bao che. Rồi còn nữa, mem cần gì thì mua rẻ bán đắt. Ôi giúp đỡ tốt ghê bạn ạ ^^. Đó là cách người-mà-ai-cũng-biết tự hào lên tiếng rằng "mình kiếm tiền từ game" cơ đấy.
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

@myymeow2k

@Zero

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi keke123lklk Xem bài viết
    Bạn không thấy nên điều đó chưa bao giờ xảy ra? Bạn có phải là Đấng Chúa Trời toàn năng, coi quản được mọi chuyện không? Bạn có biết, khi một người bị kết tội và phải vào tù, người thân họ thường nói gì nhất không? Đó là "bạn A sẽ không bao giờ làm như vậy đâu, tôi biết mà!"

^ Cái này bạn không tin thì có thể Google.

Đang ở
    Hue City
    Cái tiêu đề với nội dung hình như không được khớp nhau nhỉ
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    @myymeow2k

@Zero

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

Bạn không thấy nên điều đó chưa bao giờ xảy ra? Bạn có phải là Đấng Chúa Trời toàn năng, coi quản được mọi chuyện không? Bạn có biết, khi một người bị kết tội và phải vào tù, người thân họ thường nói gì nhất không? Đó là "bạn A sẽ không bao giờ làm như vậy đâu, tôi biết mà!"

bật mí bạn biết là món X đó ko ai thèm ngó tới luôn nhé bạn ) giấy 2att cơ mà ))

Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    @myymeow2k

@Zero

Bạn lấy tôi làm ví dụ, có vẻ bạn đánh giá tôi hơi cao.
    Và ko dám ám chỉ đến những người khác gan bạn chỉ có thế thôi sao
    Hay đơn giản bạn ko dám war với nhiều mặt trận.????
    Lần sửa cuối bởi aloha23012, ngày 08-04-2017 lúc 22:17.

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối