Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 68

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi kieutrinh1997 Xem bài viết
    Mình là người hoàn toàn ngoài cuộc nhưng phải nói thật là mình rất khó chịu với cái cách nói chuyện của bạn. Quá trẻ trâu ! Bạn bảo chỉ có keko là top ? sặc mùi nâng bi keko.

Mình thấy theo cái cách nói của bạn thì ngoài keko ra bạn đang chửi đểu vào toàn thể dân chơi MapleVN là lũ lừa đảo. Bạn bảo ai là trask tự phong thì bạn cứ nói toẹt kèm chứng cớ người đấy tự nói ra đây nhé !

Còn bé thì tắt máy tính đi học đi. Mà chị cũng nói thật với em, ko khéo em chính là cái thằng keko trong game này đang tự mút bi chính bản thân mình PR gián tiếp trên forum đấy.
    mặc dù thằng này nhiều khi cũng nói chẳng đúng gì, nhưng về việc này nó nói có sai đâu? đồ keko chả khủng à? với cả top lv thì keko nó top rồi còn đâu, và hiện tại những người còn hiện diện ở đây thì keko đồ nó cũng khá gọi là khủng, cũng thuộc top rồi mà.... à mà éo nâng bi keko nhé đừng bảo mình nâng bi

với cả mình hiện chỉ thấy có một số người tự nhận là top dmg để lừa newbie bán đồ cho dễ chứ đâu phải toàn dân chơi MaplevN đâu mà kêu đá đểu toàn dân MapleVN là lừa đảo :v zzZ

Còn thằng cmt đó nó là con mắm Marie chứ k phải keko đâu và 2 đứa nó chửi nhau quài

Trích dẫn Gửi bởi kieutrinh1997 Xem bài viết
    Mình là người hoàn toàn ngoài cuộc nhưng phải nói thật là mình rất khó chịu với cái cách nói chuyện của bạn. Quá trẻ trâu ! Bạn bảo chỉ có keko là top ? sặc mùi nâng bi keko.

Mình thấy theo cái cách nói của bạn thì ngoài keko ra bạn đang chửi đểu vào toàn thể dân chơi MapleVN là lũ lừa đảo. Bạn bảo ai là trask tự phong thì bạn cứ nói toẹt kèm chứng cớ người đấy tự nói ra đây nhé !

Còn bé thì tắt máy tính đi học đi. Mà chị cũng nói thật với em, ko khéo em chính là cái thằng keko trong game này đang tự mút bi chính bản thân mình PR gián tiếp trên forum đấy.
    mô phật, em keko nè chị, biết thì nói không biết thì dựa cột mà nghe, em chưa bao h tự nhận mình top này top kia cũng chã rảnh mà đi mút bi hay mút hột le đâu nha chị, lớn rồi ăn nói cho người ta nể chút, đừng để tụi nhỏ nó cười cho.

Đang ở
    Hà nội
    Thứ mà ... ước ao á
    Tao coi là không hơn

tình hình chiến tranh dạo này có vẻ rất căng thăng tại nhà nấm.đến mệt vs bọn này lên đây cãi nhau làm cái j chứ , không nhẽ gm lại lock hết . hỡi các anh chị em hãy giải quyết trong hoà bình và tui đi ngủ đây

5. lũ óc ứứứ tối ngày war, war cc game như ứứứ tối ngày war với nhau cc nè lũ óc ứứứ

Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Chào bạn mình chả khinh thường G nào cả ok.
    Tôi có tiền tôi chả khinh htuowngf hay gì lừa đảo của bất cứ ai ????????
    Và 1 điều nữa mìh chả biết bạn là đứa quái nào cả lên cũng chả cần viết gì nhiều.
    Bạn chắc không? Bạn không khinh G nào, không lừa đảo ai thì sao bạn lại có nhiều tai tiếng thế? Và nếu bạn không lừa đảo thì sao đến một đứa vô danh như mình còn biết?

Bạn không cần viết nhiều, hay bạn đọc không nổi? Đọc tới dòng 1 là hoa mắt? ^^

Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    Bạn chắc không? Bạn không khinh G nào, không lừa đảo ai thì sao bạn lại có nhiều tai tiếng thế? Và nếu bạn không lừa đảo thì sao đến một đứa vô danh như mình còn biết?

Bạn không cần viết nhiều, hay bạn đọc không nổi? Đọc tới dòng 1 là hoa mắt? ^^
    Bạn đã vô danh.
    Bạn chưa chơi và tiếp xúc với tôi, hay chỉ là nghe người ta kể rồi người này kể blah blah.
    Rồi bạn đứng ra đánh giá tôi vậy ??????
    Riêng Maple này tôi chỉ khinh đúng 1 người mà tôi đã từng tin tưởng sẽ phát triển một G đi lên.
    Đừng nghe ai cả tự trải nghiệm đi, Tôi còn có công việc bạn ạ, ko chỉ mãi cầy game như bạn suy nghĩ đâu, Đừng đứng nhìn về 1 phía rồi đánh giá bất kì ai bạn nhé.

Bạn đã vô danh.
    Bạn chưa chơi và tiếp xúc với tôi, hay chỉ là nghe người ta kể rồi người này kể blah blah.
    Rồi bạn đứng ra đánh giá tôi vậy ??????
    Riêng Maple này tôi chỉ khinh đúng 1 người mà tôi đã từng tin tưởng sẽ phát triển một G đi lên.
    Đừng nghe ai cả tự trải nghiệm đi, Tôi còn có công việc bạn ạ, ko chỉ mãi cầy game như bạn suy nghĩ đâu, Đừng đứng nhìn về 1 phía rồi đánh giá bất kì ai bạn nhé.
    ) nói cứ như là G của mình rồi làm cấp trên sai người khác làm ấy nhỉ ) tội cho Tornado, gây dựng khó khăn, trả qua bao nhiêu khốn khó, rốt cuộc bị đứa nào đó cầm chức Jr kích hết mem ra :3

Trích dẫn Gửi bởi CoolfoxSOL Xem bài viết
    ) nói cứ như là G của mình rồi làm cấp trên sai người khác làm ấy nhỉ ) tội cho Tornado, gây dựng khó khăn, trả qua bao nhiêu khốn khó, rốt cuộc bị đứa nào đó cầm chức Jr kích hết mem ra :3
    Mình thực sự ứứứ biết nói gì với cái mặt bạn nữa rồi.
    Những người tôi kíck đều là anh em bạn bè lâu năm với tôi.
    Bạn ko và chẳng bao giờ có cái quyền phán xét tôi cả nhé. nhục lắm gato tiếp đi, Hiện tại trong game hay cviec bạn mãi là cái thằng thua mình thôi ok vui lắm cố lên t thua cuộc ạ.

Mình thực sự ứứứ biết nói gì với cái mặt bạn nữa rồi.
    Những người tôi kíck đều là anh em bạn bè lâu năm với tôi.
    Bạn ko và chẳng bao giờ có cái quyền phán xét tôi cả nhé. nhục lắm gato tiếp đi, Hiện tại trong game hay cviec bạn mãi là cái thằng thua mình thôi ok vui lắm cố lên t thua cuộc ạ.
    ) oh dĩ nhiên là chả hơi đâu đi phán xét một đống rác là nó thúi quá - vì hiển nhiên là nó thúi, hay một con thú sao nó thú tính quá - vì hiển nhiên là con thú, và cũng như bạn, chả phải phán xét đâu nhé... một đứa hèn hạ (chuyên đi bơm đểu, nói xấu, tạo scandal v.v..), lừa đảo newbie, v.v... như nào thì ai cũng biết mà cần gì phải phán xét đúng k :v
    còn gato hả? sao phải gato cơ chứ mình chơi game kiếm niềm vui chứ k phải kiếm fame như bạn )
    Hiện tại trong game hay công việc mình thua bạn hả ừ, đúng rồi, mình thua bạn ở khoản vô ích, lừa đảo, tạo scandal, phá phách các kiểu mà

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối