Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 68
    Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    Cái tiêu đề với nội dung hình như không được khớp nhau nhỉ
    hmmm, mình giật tit là chính :X mình nói không gửi thì người ta phải tò mò vào xem đúng không nàoooo > v <

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi aloha23012 Xem bài viết
    Bạn lấy tôi làm ví dụ, có vẻ bạn đánh giá tôi hơi cao.
    Và ko dám ám chỉ đến những người khác gan bạn chỉ có thế thôi sao
    Hay đơn giản bạn ko dám war với nhiều mặt trận.????
    Không, tôi sử dụng hình ảnh bạn vì bạn là ví dụ điển hình cho những người đang làm vấy bẩn MSVN :-S Tôi không đánh giá bạn cao, không có ai đánh giá bạn cao cả, bạn đừng nhầm lẫn tai tiếng với tiếng tăm bình thường nhé.

Hmm, tôi phải nêu tên người khác ra nữa thì mới gọi là có gan? Tôi cãi được bạn, tôi làm bạn phải câm nín và không xỉa được cách lập luận của tôi mà tôi không gan? Tôi lập topic này với sự hiểu biết rằng tôi có thể bị ban, tôi không gan? Tôi đưa ra bao nhiêu lý luận để thuyết phục bao nhiêu người khác? Tôi không gan? Tôi không đơn giản như bạn đâu, nên bạn đừng mong làm tôi bức xúc được nhé :'>

Mà nhiều mặt trận là thế nào? Chuyện liên quan đến game ảo, tôi giải quyết trong forum của game. Hay bạn muốn xin số nhà của tôi để đánh tôi nhừ tử? Cứ nói thẳng ra đi, không cần vòng vo đâu bạn.
    Lần sửa cuối bởi Kingyo.Sou, ngày 08-04-2017 lúc 22:22.

Bạn lấy tôi làm ví dụ, có vẻ bạn đánh giá tôi hơi cao.
    Và ko dám ám chỉ đến những người khác gan bạn chỉ có thế thôi sao
    Hay đơn giản bạn ko dám war với nhiều mặt trận.????
    Nói để lòi cái ngu ra hả bạn ? Vậy là ngoài bạn với cách chơi game kiểu ấy còn nhiều lắm sao ?
    Gan người ta thế mà quote ai cũng rep. Còn thứ như bạn Suy bụng ta ra bụng người à?
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

GM thì bục mặt ngồi sửa game, các bác thì lời qua tiếng lại. Mỗi người nhịn 1 tiếng đi thì có lẽ sẽ hay hơn. Bởi vì kẻ xấu thì chỉ có khi họ tự có ý niệm sửa đổi thì họ mới không biện minh. Nếu người đó không xấu thì không cần nói nhiều làm gì, nói đủ ý rồi thôi vì nước trong thì dù bị khuấy ứức xong cũng sẽ tự lắng lại, chứ càng giải thích nhiều khi càng phản tác dụng, giống cách nhiều ca sĩ dính scandal người ta im lặng là cách cho qua chuyện tốt nhất ấy. Thế giới vốn cần người xấu để dạy người ngây thơ bài học để trưởng thành. Thế nên cứ mặc kệ số phận xui khiến người khác, hoặc nếu muốn, hãy cầu nguyện người ngây thơ gặp được người tốt trước khi gặp người xấu.
    Lần sửa cuối bởi hcmvsin, ngày 08-04-2017 lúc 22:25.

Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    hmmm, mình giật tit là chính :X mình nói không gửi thì người ta phải tò mò vào xem đúng không nàoooo > v <

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

Không, tôi sử dụng hình ảnh bạn vì bạn là ví dụ điển hình cho những người đang làm vấy bẩn MSVN :-S Tôi không đánh giá bạn cao, không có ai đánh giá bạn cao cả, bạn đừng nhầm lẫn tai tiếng với tiếng tăm bình thường nhé.

Hmm, tôi phải nêu tên người khác ra nữa thì mới gọi là có gan? Tôi cãi được bạn, tôi làm bạn phải câm nín và không xỉa được cách lập luận của tôi? Tôi không gan? Tôi lập topic này với sự hiểu biết rằng tôi có thể bị ban, tôi không gan? Tôi đưa ra bao nhiêu lý luận để thuyết phục bao nhiêu người khác? Tôi không gan? Tôi không đơn giản như bạn đâu, nên bạn đừng mong làm tôi bức xúc được nhé :'>
    Nói đơn giản thế này nhé.
    đơn giản mỗi mình bạn, và đơn giản bạn sẽ thua thế. trong mọi mặt trận nếu dám đề cập ra hết.
    Và bạn quá nhát chết lên chỉ dám đề cập đến bản thân tôi trong khi chả biết cái cóc khô gì.
    Kêt: yên tâm đi nếu bạn dám nêu ra tất cả các cái tên thì ko chỉ có mình tôi ngồi tiếp chuyện với bạn như này đâu. Ngồi đấy mà triết lý với cào phím, Suy cho cùng vẫn chỉ là cái thằng nhát chết.

Trích dẫn Gửi bởi hcmvsin Xem bài viết
    GM thì bục mặt ngồi sửa game, các bác thì lời qua tiếng lại. Mỗi người nhịn 1 tiếng đi thì có lẽ sẽ hay hơn. Bởi vì kẻ xấu thì chỉ có khi họ tự có ý niệm sửa đổi thì họ mới không biện minh. Nếu người đó không xấu thì không cần nói nhiều làm gì, nói đủ ý rồi thôi vì nước trong thì dù bị khuấy ứức xong cũng sẽ tự lắng lại, chứ càng giải thích nhiều khi càng phản tác dụng, giống cách nhiều ca sĩ dính scandal người ta im lặng là cách cho qua chuyện tốt nhất ấy. Thế giới vốn cần người xấu để dạy người ngây thơ bài học để trưởng thành. Thế nên cứ mặc kệ số phận xui khiến người khác, hoặc nếu muốn, hãy cầu nguyện người ngây thơ gặp được người tốt trước khi gặp người xấu.
    Bạn ơi, mình đồng ý một phần với bạn thôi. Đúng là người xấu phải tự biết hoàn lương, và không ai có thể ép họ làm gì họ không muốn cả. Nhưng đối với những người xấu mà một mực phủ nhận sự xấu xa của họ thì sao? Chẳng nhẽ mình cũng nên để yên và mong rằng họ sẽ hiểu ra? Mình không tin vào "luật nhân quả" hay cầu nguyện gì, mình chỉ biết rằng nếu mình muốn thay đổi cái gì, thì mình phải nói thẳng ra.
    Chỉ ở Việt Nam ca sĩ dính scandal mới im lặng thôi bạn à. Vì nền showbiz của VN không đề cao phẩm chất của idol, chỉ cần có ngoại hình hoặc tài năng thì ắt sẽ thành công. Nên bạn so sánh hơi khập khiễng quá ạ.

đơn giản mỗi mình bạn, và đơn giản bạn sẽ thua thế. trong mọi mặt trận nếu dám đề cập ra hết.
    Và bạn quá nhát chết lên chỉ dám đề cập đến bản thân tôi trong khi chả biết cái cóc khô gì.
    Kêt: yên tâm đi nếu bạn dám nêu ra tất cả các cái tên thì ko chỉ có mình tôi ngồi tiếp chuyện với bạn như này đâu. Ngồi đấy mà triết lý với cào phím, Suy cho cùng vẫn chỉ là cái thằng nhát chết.
    Cùn... Bạn còn vấn đề chos cắn nào nữa nào? Nói ra hết đi, thần giải quyết luôn cho. Ngu người ứứ
    Thằng chết nhát là ai bạn nên tự coi lại chính mình. Bạn nói không có lừa newbie đi cho tôi vui cái nào?
    " Điều làm cho bạn cảm thấy hạnh phúc không phải là vẻ bề ngoài của bạn, mà là vẻ bề ngoài của bạn trai bạn "

Tôi thua thế? Lúc nào? Tôi vẫn giữ vững lập trường, tôi chưa bao giờ thay đổi ý kiến của tôi. Bạn là người đang cố lái cuộc nói chuyện sang một con đường khác, để tôi không đề cập đến việc lừa đảo của bạn nữa. Bạn đừng nghĩ tôi không nhận ra. Bạn đừng nghĩ răng bạn chỉ cần nói rằng tôi "đang thua thế" thì tôi sẽ tin.

Tôi không hiểu, không nêu tên người khác ra thì tôi nhát chết chỗ nào? Hay bạn đang tự nhận rằng bản thân bạn là con mồi dễ, để tôi có thể bới móc và xỉa xói? Bạn không cãi được lý luận của tôi, thì bạn lại gán cho tôi mác "nhát chết." Mà nhát chết thì sao? Tôi nhát thì lời nói của tôi không đúng à? Tôi nhát thì tôi sai hoàn toàn sao? Làm ơn, sinh năm 92 rồi, thì cho não nó phát triển như một người lớn đi ạ.

Đây là box cảm xúc, nơi người ta bày tỏ cảm xúc thì để người ta làm gì thì làm đi, lâu lâu lại có mấy ông bay vào cmt "rảnh" rồi bơm đểu người ta "giỏi văn" các kiểu làm gì vậy, ko thích đọc thì có thể bơ đi mà :v
    Từ 1 thanh niên thích hóng phốt :3

Đang ở
    Hue City
    Trích dẫn Gửi bởi levantinh Xem bài viết
    Đây là box cảm xúc, nơi người ta bày tỏ cảm xúc thì để người ta làm gì thì làm đi, lâu lâu lại có mấy ông bay vào cmt "rảnh" rồi bơm đểu người ta "giỏi văn" các kiểu làm gì vậy, ko thích đọc thì có thể bơ đi mà :v
    Từ 1 thanh niên thích hóng phốt :3
    Cái box này tuy là box cảm xúc nhưng thực chất là nơi để gây war và mua vui cho mọi người thôi
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi boyhue Xem bài viết
    Cái box này tuy là box cảm xúc nhưng thực chất là nơi để gây war và mua vui cho mọi người thôi
    Boy Huynh Tà đá shì chơi dota2 ko kéo e với =.= mới tập chơi nà. Tiện thể bảo ông Tố dù onl game sớm sớm em chờ

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối