Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Exclamation cứ chơi vài phút lại bị dis

tui đã fix dc lỗi bằng cách tải lại file hshield mới nhất, cảm ơn các bạn đã quan tâm topic này
    Lần sửa cuối bởi taikiota, ngày 14-11-2012 lúc 06:15. Lý do: đã fix lỗi

pussinboots Đang Ngoại tuyến ♥ ๖ۣۜThục ๖ۣۜPhi ๖ۣۜNương ๖ۣۜNương ๖ۣۜGía ๖ۣۜĐáo ♥
    Hộ vệ của pussinboots

hình như đang bảo trì mà bạn F6
    bạn đợi đến cuối tuần up ver xong thì chơi chắc mượt hơn F2

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi PussInBoots Xem bài viết
    hình như đang bảo trì mà bạn F6
    bạn đợi đến cuối tuần up ver xong thì chơi chắc mượt hơn F2
    Nhìn lại cái box hộ tôi cái bố trẻ =.=

Cái vụ dis liên tục thế thì bạn thử dow lại file setup của game đi F6

K thay toppic o kms ha ban...........

đâu có bảo trì đâu bạn, tụi nó vẫn chơi ầm ầm mà. Nhưng ko biết vì sao mà tui chơi cứ vài phút lại bị dis ra ngoài chỗ đăng nhập kèm theo 1 cái khung chữ 2 dòng tiếng hàn

pussinboots Đang Ngoại tuyến ♥ ๖ۣۜThục ๖ۣۜPhi ๖ۣۜNương ๖ۣۜNương ๖ۣۜGía ๖ۣۜĐáo ♥
    Hộ vệ của pussinboots

ồ, sr ==, mình quên xem box ...........

down lại file setup như thế nào vậy bạn ? Mà trước giờ chưa ai gặp trường hợp này sao

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi taikiota Xem bài viết
    down lại file setup như thế nào vậy bạn ? Mà trước giờ chưa ai gặp trường hợp này sao
    Mình cũng bị gặp rồi, có 2 cách giải quyết là dow file setup mới hoặc dow file HShield rồi chép đè lên cái cũ

bạn cho tui xin cái link dc ko, tui chả biết mò ở đâu giờ

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh

• Khai mở 1 tính năng mới cho pet diễn đàn . Từ nay , ko chỉ đơn giãn trang trí mà các pé pet sẽ có thể giúp ích đc cho bạn bằng những kỹ năng của mình .

Kỹ Năng Thông Thường

: Thuật Bỏ Độc

• Miêu tả :Dùng khí độc của ngũ độc để hạ độc 1 pet bất kỳ của 1 thành viên khác , pet bị trúng độc sẽ bị chết sau 10 ngày nếu ko có thuốc giãi

• Số lần dùng : 01 tháng dùng đc 02 lần

:
    Thuật Bảo Hộ

• Miêu tả : Sử dụng thánh thuật bảo vệ cho chính pet mình hoặc 1 pet của thành viên khác trong 15 ngày ko bị ãnh hưởng bởi bât cứ trạng thái bất lợi nào .

• Số lần dùng : 01 tháng dùng đc 01 lần

:
    Hàn Băng Thuật

• Miêu tả : Kêu gọi khí băng từ bắc cực lạnh giá đóng băng khả năng cử động pet của 1 thành bất kỳ trên diễn đàn , pet bị dính skill này sẽ trở nên đứng yên trong 15 ngày . ( pet động thành pet tĩnh =]] )

• Ví dụ : ------>>>

• Số lần dùng :01 tháng dùng đc 01 lần

:
    Thuật Tăng Cường

Miêu tả : Kỹ năng bị động , tăng số ngày tuổi thọ của mình lên thêm 1.5 lần

:
    Thuật Bản Thể Đoạt Dã

• Miêu tả : Dùng mị thuật tự sao chép bản thân thành 1 pet khác trên diễn đàn trong 5 ngày ( áp dụng sao chép các pet trân - thần thú cho thêm ngầu =]] )

• Số lần dùng :01 tháng dùng đc 02 lần

:
    Đầu Chuyển Di Tâm Thuật

• Miêu tả :Loại ma thuật nâng cao của Bản Thể Đoạt Dã , dùng mị thuật hoán đổi pet của mình và pet của 1 thành viên khác trong 15 ngày .

Lời Nguyền Xa Xưa

• Miêu tả : Lời nguyền từ xa xưa , khi sử dụng lên 1 pet nào thì chủ nhân của pet đó sẽ bị trừ 2000 M-COIN / 1 tuần . Duy trì 3 tuần

• Số lần dùng : 01 tháng dùng đc 01 lần

Chú Ước Bamota

• Miêu tả : Loại bùa chú của các phù thuỷ từ xa xưa , khi ám lên pet nào thì chủ nhân của pet đó trong vòng 1 tháng nếu nhận đc M-COIN từ các event sẽ bị giãm đy 2/3

:
    Mỹ Nữ Mê Tâm

• Miêu tả :Sử dụng bùa phép thôi miên lên các pet bất kỳ của 1 thành viên Nam trong diễn đàn , pet bị dính skill này sẽ tự động dâng hiến 5% số Rep chủ nhân cho người sử dụng phép .

:
    Thuật Thánh Khiết

• Miêu tả : Dùng năng lực thần thánh hoá giãi các hiệu ứng bất thường đang dính phãi cho pet của mình hoặc pet của 1 thành viên khác

• Số lần dùng :01 tháng dùng đc 03 lần

:
    Thuật Hồi Sinh

• Miêu tả :Sử dụng tối đa năng lực thần thánh hồi sinh 1 pet đã chết của các thành viên khác .

• Số lần dùng : 01 tháng dùng đc 02 lần

Hào Quang Huỷ Diệt

• Miêu tả : Dùng năng lượng thần thánh trừng trị tà ma , pet nào bị dính skill này sẽ bị trừ 1/2 tuổi thọ .

:
    Thuật Thu Nhỏ

• Miêu tả : Dùng phép thuật thu nhỏ pet của 1 thành viên khác , pet nào bị dính skill này sẽ bị thu nhỏ hình dáng chỉ còn.....nhỏ xíu trong 10 ngày

Tuyệt Học Thất Truyền

:
    Thuật Phân Thân Ãnh Ảo

• Miêu tả : Dùng sức mạnh tạo ra 1 hình dạng y chang pet mình trong 20 ngày , làm cho chủ nhân trông ngầu hơn khi có cùng lúc 2 pet giống nhau .

Thuật Ban Phúc Vĩnh Hằng

• Miêu tả : Kỹ năng bị động . Dùng phép màu vĩnh cửu tạo ra 1 màn chắn bảo vệ vĩnh viễn pet mình ko bị bất cứ ãnh hưởng nào . Mỗi tuần đc cộng thêm 1000 M-COIN . Khi tham gia các even đc nhận số M-COIN gấp 1.5 lần .

:
    Kiếm Thánh Diệt Thế

• Miêu tả : Tạo ra 1 sức mạnh to lớn , hi sinh 20% số Rep của chủ nhân tiêu diệt 1 pet bất kỳ mà mình ghét . Pet bị chết bởi skill này sẽ ko thể hồi sinh = Thuốc hồi sinh trong shop , chỉ có thể sống lại = skill Thuật hồi sjnh .

• Số lần dùng : Dùng nhiêu thì dùng =]]

:
    Bùa Chú SaToHa

• Miêu tả : Bùa chú độc ác nhất của các phù thuỷ . Sử dụng ma chú ám lên 1 pet bất kỳ . Pet bị ám sẽ ko đc dùng kỹ năng trong 03 tháng . Mỗi tuần bị trừ 3000 M-COIN trong 3 tuần . Trong vòng 1 tháng nếu đc M-COIN từ các EVENT sẽ ko đc nhận .

• Số lần dùng : 01 tháng dùng 01 lần .

• Các kỹ năng trên sẽ đc dùng làm phần thưởng cho các event sau này . Riêng kỹ năng thất tuyền ...thì sẽ tiết lộ cách sỡ hữu sau c3

• Mỗi pet chỉ đc học 1 kỹ năng . Có thể giao dịch các sách kỹ năng với nhau = M-COIN kiếm lời . Các tính năg này sẽ mở sau ...c15

Lần sửa cuối bởi pecaoxjnk, ngày 16-11-2012 lúc 20:26.
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối