Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Hiding from barlog!!!

Threaded View

Hiding from barlog!!!

Feels. Urgh. Can we has old maple back? I miss hiding from barlog. I miss camping outside the pq areas. I miss meeting new people on the ship to Orbis. I miss grinding for a year just to get to level 70. R.I.P Maplestory. 
    Trích lời 1 bạn bên GMS. "Cảm giác đó. Aaa. Chúng ta có thể có lại được maple ngày xưa? Tôi nhớ khi trốn con barlog. Nhớ khi cắm acc xung quanh khu vực PQ. Khi gặp những người bạn mới trên tàu đến Vườn Trên Mây. Tôi nhớ việc khổ cực chơi cả năm chỉ để đạt level 70."

MapleVN nói riêng và MAPLESTORY nói chung hiện nay ra sao
    Người người train, nhà nhà train. Không còn cảm giác quây quanh khu vực PQ màn đồng hành đầu tiên, khu vực PQ thỏ ngọc, không còn ai đi tàu đến vườn trên mây, không còn party đủ 5 người chỉ để đánh nấm cam, không còn đi từ cao nguyên du mục sang thị trấn xanh mất gần 5 phút chỉ vì tiết kiệm 1000meso không dám đi taxi.

Người người chửi, nhà nhà chửi. Không còn "á anh ơi con nấm cam đuổi theo em, đánh nó dùm em"

Người người solo nhà nhà solo. Không còn một hồn ma bay lơ lửng trong PQ màn đồng hành đầu tiên sau khi suýt nhặt được đôi giày chất lỏng mà lòng đau như cắt nước mắt đầm đìa nhìn team nhặt.

-5s solo chaos zakum

-10s kill cygnus

-[in future maybe] 15s kill Black Mage o.o

Thân ái và chào tạm biệt maplevn sau 6 năm gia nhập.
    Lần sửa cuối bởi dontmissyouanymore, ngày 16-04-2017 lúc 08:55.