Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Event ingame!

Đang ở
    Trung tâm thành phố Sóc Trăng

Event ingame!

THứ nhất: em xin chúc các anh chị trong BQT, Herogame,ad,......1 ngày tết trung thu vui vẻ
    Thứ 2:
    Em đề nghị với Ad và Gm ,...... gì đó nên tổ chức 1 Event gì đó ingame và mọi người trong BQT cùng tham gia vào ngày Trung thu
    Ngày trung thu đến rùi, ngày này là phải nghỉ ngơi, các bạn mem ingame cũng phải tham gia, các Ad,GM,Mod cũng tham gia sau những ngày FIX lỗi căng thẳng đến không có thời gian ăn ngủ (cái này 0 biết có không F2)
    Nên theo em thấy, nên có 1 ngày để tất cả có thể vui vẻ bên nhau, cùng 8, cùng tham gia event không biết có ai ủng hộ không nhỉ F2

---------- Post added at 07:29 AM ---------- Previous post was at 07:29 AM ----------

Nên là event có thưởng đồ trong game vậy mới được mọi người hưởng ứng F10 F10 F10 F10

PHANTOM is NUMBER 1 !!!!!!

Đang ở
    Sau lưng bạn đấy
    Trích dẫn Gửi bởi WOFT_MAN Xem bài viết
    THứ nhất: em xin chúc các anh chị trong BQT, Herogame,ad,......1 ngày tết trung thu vui vẻ
    Thứ 2:
    Em đề nghị với Ad và Gm ,...... gì đó nên tổ chức 1 Event gì đó ingame và mọi người trong BQT cùng tham gia vào ngày Trung thu
    Ngày trung thu đến rùi, ngày này là phải nghỉ ngơi, các bạn mem ingame cũng phải tham gia, các Ad,GM,Mod cũng tham gia sau những ngày FIX lỗi căng thẳng đến không có thời gian ăn ngủ (cái này 0 biết có không F2)
    Nên theo em thấy, nên có 1 ngày để tất cả có thể vui vẻ bên nhau, cùng 8, cùng tham gia event không biết có ai ủng hộ không nhỉ F2
    Có rồi đấy , forum có / ingame cũng có
    Nerul : YOU ARE PERFECT!!!! TAKE OFF YOUR MASK AND BE YOURSELF
    Luminous : ...

Đang ở
    Pipi

event nào bán mấy items không yêu cầu stats chỉ yêu cầu lv thì càng tốt

Đang ở
    Pipi

Các Chủ đề tương tự

1. Event ingame 01/4
    Bởi caramen trong diễn đàn Sự kiện INGAME
    Trả lời: 40