Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 23
    hôm nọ thấy mấy ng trong G mình bàn tán ad lập nick clone đi train còn bị mem ks F2

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi meohentai Xem bài viết
    Trial-MOD nói vậy là chuyện rất bình thường
    Các bạn đòi hỏi đội ngũ GM có kinh nghiệm? Không cho ng ta làm thỳ kinh nghiệm uống từ bình thuốc lak ra à
    Nói thẳng ra là tôi cũng không tin GM cho lắm, nhưng tôi hiểu để chọn GM không phải việc đơn giản! Nếu bạn là admin, liệu bạn sẽ đưa những người quen mà bạn tin tưởng (dù cho dư luận k tin tưởng) hay chọn từ các thanh niên con trai thần gió mà bạn chưa gặp lần nào? nào là nghiêm túc làm việc nào là nhiệt tình hoạt động bla bla xong vào game nó make đồ, thiên vị các kiểu vỡ lở ra sập sever à? Thế nên cái vấn đề này không đơn giản như bạn nói đâu
    Nhìn thẳng vào cái sever này, 1 sever private mà suốt mấy tháng qua HRG đã cố gắng nâng cao mặc dù chưa đáng kể Chả lẽ ad k muốn nâng cao chất lượng sever? Lực bất tòng tâm thỳ đành chịu. Các chú cứ làm như fix game đơn giản như viết pascal cấp 3 ý nhỉ?
    Nói chung là dự án up 111 đang mang lại 1 niềm hi vọng mới nên các chú cứ thế mà hi vọng. Còn cái ver này thì fix chắc sang năm sau quá.
    Mặc dù HRG quảng cáo mang gió quá to về bản maple nhưng chất lượng không đạt yêu cầu thỳ đúng là đáng thất vọng thật. Nhưng đành chịu thôy khóc lóc cái gì, có ai ép bạn phải cày đâu
    Hiện tại thỳ có mỗi cái tỉ giá cash shop là quá đắt thôy, không lag và mạch chính của game hoạt động là tạm chấp nhận đc rồi ad suy nghĩ lại đi nhé.

Guild HeartNova mình tuy thấp cổ bé họng nhưng toàn hot girl nên cho các anh ý mặc sức mà hành
    Nửa đêm mà toàn ảnh gái thế này có chết ko cơ chứ
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Đang ở
    phải ráng gượng cười thôi :")
    Trích dẫn Gửi bởi tquang620 Xem bài viết

Nói năng kiểu này mà leo lên làm MOD, ông admin nếu ông là 8x hoặc 9x đời đầu thì ông nghĩ xem xem có cái mod 4rum nào thế này không?
    thật ra, lúc đầu đọc cái 2pic này, GM thì mình k có í kiến, nhưng đọc tới Jetaime thì mình rất - là - bức - xúc . Guild nào lập ra cũng muốn phát triển mạnh , muốn có nhiều member và thật sự việc lập box là đánh dấu sự có mặt của G đó ở trong game cũng như ở 4r . mình hiểu chủ 2pic là chủ G và bức xúc chuyện lập box G của bạn ấy là nhiều rồi lại kéo Jetaime vào xem - như - là - 1 - ví - dụ .
    - 1 lần nữa , mình xin khẳng định G mình ko có GM , ko có bất kì sự can thiệp , ưu đãi , chống lưng , giúp đỡ... từ bất kì 1 T-Mod , Mod , S-Mod , Ad , hay GM nào cả !
    - thế bạn tưởng Mod chơi game sướng lắm à: điển hình như khi train ở mulung mình gặp 1 bạn nói với mình câu này:
    Mod mà ko biết nhường member à!
    Mod mà cũng đi train à?
    ....
    lúc đó mình chỉ trố mắt ra mà nhìn thôi.
    đúng thật là nếu dưới nick T-Mod mình nói với chủ 2pic vậy là qá đáng , vậy dưới màu nick member liệu câu này sẽ đc bỏ qa hay đúng hơn mà nói là bạn tquang đang qá hà khắc với T-Mod như mình ?!

Đang ở
    Victoria Island
    chỗ này có vẻ hot nhỉ F22 ...................................
    I bare this pain within , Freze ...

Mong admin v111 đừng có xóa hết tất cả nhân vật F4

Đang ở
    Why not me ??
    Trích dẫn Gửi bởi iMinheo Xem bài viết
    thật ra, lúc đầu đọc cái 2pic này, GM thì mình k có í kiến, nhưng đọc tới Jetaime thì mình rất - là - bức - xúc . Guild nào lập ra cũng muốn phát triển mạnh , muốn có nhiều member và thật sự việc lập box là đánh dấu sự có mặt của G đó ở trong game cũng như ở 4r . mình hiểu chủ 2pic là chủ G và bức xúc chuyện lập box G của bạn ấy là nhiều rồi lại kéo Jetaime vào xem - như - là - 1 - ví - dụ .
    - 1 lần nữa , mình xin khẳng định G mình ko có GM , ko có bất kì sự can thiệp , ưu đãi , chống lưng , giúp đỡ... từ bất kì 1 T-Mod , Mod , S-Mod , Ad , hay GM nào cả !
    - thế bạn tưởng Mod chơi game sướng lắm à: điển hình như khi train ở mulung mình gặp 1 bạn nói với mình câu này:

....
    lúc đó mình chỉ trố mắt ra mà nhìn thôi.
    đúng thật là nếu dưới nick T-Mod mình nói với chủ 2pic vậy là qá đáng , vậy dưới màu nick member liệu câu này sẽ đc bỏ qa hay đúng hơn mà nói là bạn tquang đang qá hà khắc với T-Mod như mình ?!
    Tớ xin theo ý của Min, G Je t'aime lập ra là nơi tạo ra niềm vui, tạo ra những điều tốt chứ ko phả là nơi tập trung các qan chức lớn nhỏ như bạn nói, nêu cậu có ý kiến thì đừg có reo réo G của mình đủ ng` này ng` nọ, khẳng định với bạn tất cả thành viên G Je t'aime ko hề có GM, S-mod và càng ko hề có chuyện giúp đỡ hay chống đỡ của một ai từ phía ngoài cả

Đang ở
    BT
    Guild Dragon đã ra đời từ thởu chí kim bạn ơi, cái mục đk box gì đó ra đời sau khi có box Guild Dragon, bạn nên tìm hiểu kỹ 1 tí, thời mà các box guild chỉ có HeartNova, DarkDreams, 1st, Bubble, Dragon là 5 G đầu tiên. Còn đk box ntn thì chủ G biết, mình chỉ là chủ G tạm thời, vào G lúc G đc thành lập 1 thời gian.

lggaga Đang Ngoại tuyến Trầm Ngư Lạc Nhạn Bế Nguyệt Tu Hoa Bùa Chú SaToHa
    Hộ vệ của lggaga

Đang ở
    Nơi của những người đẹp :x
    e hèm, mình là jr. G Je, mình ko wan tâm bạn bất xúc điều gì cũng chả care bạn nghĩ GM thế nào
    nhưng việc bạn lôi G mình vào làm ví dụ mình ko chấp nhận dc.
    Bạn nói là G các bạn thấp cổ bé họng nên đăng ký ko ai care à ????
    Bạn xin nhìn kỹ luật làm sub box G nhé ???
    nó có ghi rõ ràng là fải có ít nhất 10 mem in game
    Bạn click vào đây để xem diều kiện.

Còn G ZzFriendzZ bạn nói thì sao ???

Số lượng mem chỉ nêu dc 3 ??? bạn nói ko nhớ bạn có thể vào fần G coi tên mem dc mà nhể ???

Sau đó thì topic này lập ra

link trực típ mọi ng tự mò nha

Topic này thông báo rằng mún lập box thứ 10 thì fải có ít nhất 50mem và đủ thứ điều kiện

Còn đây là cmt dk của bạn

Các bạn để ý thì thấy nhể ??? topic của JorKer là 6/7 còn của bạn đây là 11/8 ??? cmt sau khi topic đó lập ra thì bạn fái đáp ửng đủ yêu cầu của nó nhé ???
    Bạn xem lại khi bạn đăng ký thì có bao nhiu mem , bạn nói G bạn full 115 ng in game ??? Bây h tôi nói G tôi 1 ngàn người 1 tỹ người or gì đó cũng dc vậy. Bạn nói G bạn 115 ng thì làm ơn đưa cái bằng chứng cụ thể ra dùm cái. Bạn có thể chụp hìnhk hung G rồi up lên mà nhể ?? sao bạn ko làm rồi h la ó.
    Yêu cầu của topic box G thứ 10 là 50 mem ??? G bạn bao nhiu mem

nhìn kỹ cái con số bạn update mem nhé ??? ko đủ yêu cầu => ko lập

Rồi bạn nói là những G bự kia dc lập G bạn thì ko, xin lỗi bạn nhá, những G đó dk cùng lúc w bạn nhưng họ cũng có dc lập đâu, họ dc lập chẳng wa là do G họ hoạt động sôi nổi cả in lẫn on 4rum nhé. G bạn 115 mem nếu có thì cũng chỉ là bản CB2 thôi còn nhưng G khác, ng ta wa bản Open, ng ta hoạt động như điên. Rồi sau đó là 1 đọt cheack/bug => Game bão trì 3 4 tuần. Mình hỏi, bạn nói mem bạn 4rum đông ??? Xin hỏi là đông ở chỗ nào khi mà mấy tuần Bão Trì chả thấy mem G bạn đâu cả, if có thì cũng chỉ vài ng. Bạn mún lập box G mà G bạn hoạt động cái kiêu im im đấy thì ai lập cho bạn. Còn những G khác, ng ta náo nhiệt, hoạt động liên tục, event từa lưa, box chém gió, wăn boom dc up liên tục, ko in G thì cũng wa nhà G khác. Nên việc họ được lập Box là chuyện bình thường. Nên dù bạn có so bì thì làm ơn dùm mình kái, so bì thì so cái nào mà có lợi cho mình tí, so kái kiũ mà. Tất cả G Saigon, Family và cả G mình gì đó. Dk sau bạn nhưng tụi mình điều thể hiện là tụi mình ko thua kém G bạn thậm chí hoạt động còn hơn nữa. Các G tụi mình dc thành lập sau cái đợt mà box G thứ 10 kủa jorker bị close. Và tiêu chỉ lập G cũng chỉ là G bạn luôn luôn xuất hiện trên top 10 topic thì coi như done. Còn G bạn thì sao im hơi lặng tiếng cả gần tháng nay rồi h nhảy lên kêu la. Nếu G bạn dc lập subbox trước đó thì cũng bị del rồi

Đang ở
    Ở nhà
    Trích dẫn Gửi bởi lggaga Xem bài viết
    e hèm, mình là jr. G Je, mình ko wan tâm bạn bất xúc điều gì cũng chả care bạn nghĩ GM thế nào
    nhưng việc bạn lôi G mình vào làm ví dụ mình ko chấp nhận dc.
    Bạn nói là G các bạn thấp cổ bé họng nên đăng ký ko ai care à ????
    Bạn xin nhìn kỹ luật làm sub box G nhé ???
    nó có ghi rõ ràng là fải có ít nhất 10 mem in game
    Bạn click vào đây để xem diều kiện.

Còn G ZzFriendzZ bạn nói thì sao ???

Số lượng mem chỉ nêu dc 3 ??? bạn nói ko nhớ bạn có thể vào fần G coi tên mem dc mà nhể ???

Sau đó thì topic này lập ra

link trực típ mọi ng tự mò nha

Topic này thông báo rằng mún lập box thứ 10 thì fải có ít nhất 50mem và đủ thứ điều kiện

Còn đây là cmt dk của bạn

Các bạn để ý thì thấy nhể ??? topic của JorKer là 6/7 còn của bạn đây là 11/8 ??? cmt sau khi topic đó lập ra thì bạn fái đáp ửng đủ yêu cầu của nó nhé ???
    Bạn xem lại khi bạn đăng ký thì có bao nhiu mem , bạn nói G bạn full 115 ng in game ??? Bây h tôi nói G tôi 1 ngàn người 1 tỹ người or gì đó cũng dc vậy. Bạn nói G bạn 115 ng thì làm ơn đưa cái bằng chứng cụ thể ra dùm cái. Bạn có thể chụp hìnhk hung G rồi up lên mà nhể ?? sao bạn ko làm rồi h la ó.
    Yêu cầu của topic box G thứ 10 là 50 mem ??? G bạn bao nhiu mem

nhìn kỹ cái con số bạn update mem nhé ??? ko đủ yêu cầu => ko lập

Rồi bạn nói là những G bự kia dc lập G bạn thì ko, xin lỗi bạn nhá, những G đó dk cùng lúc w bạn nhưng họ cũng có dc lập đâu, họ dc lập chẳng wa là do G họ hoạt động sôi nổi cả in lẫn on 4rum nhé. G bạn 115 mem nếu có thì cũng chỉ là bản CB2 thôi còn nhưng G khác, ng ta wa bản Open, ng ta hoạt động như điên. Rồi sau đó là 1 đọt cheack/bug => Game bão trì 3 4 tuần. Mình hỏi, bạn nói mem bạn 4rum đông ??? Xin hỏi là đông ở chỗ nào khi mà mấy tuần Bão Trì chả thấy mem G bạn đâu cả, if có thì cũng chỉ vài ng. Bạn mún lập box G mà G bạn hoạt động cái kiêu im im đấy thì ai lập cho bạn. Còn những G khác, ng ta náo nhiệt, hoạt động liên tục, event từa lưa, box chém gió, wăn boom dc up liên tục, ko in G thì cũng wa nhà G khác. Nên việc họ được lập Box là chuyện bình thường. Nên dù bạn có so bì thì làm ơn dùm mình kái, so bì thì so cái nào mà có lợi cho mình tí, so kái kiũ mà. Tất cả G Saigon, Family và cả G mình gì đó. Dk sau bạn nhưng tụi mình điều thể hiện là tụi mình ko thua kém G bạn thậm chí hoạt động còn hơn nữa. Các G tụi mình dc thành lập sau cái đợt mà box G thứ 10 kủa jorker bị close. Và tiêu chỉ lập G cũng chỉ là G bạn luôn luôn xuất hiện trên top 10 topic thì coi như done. Còn G bạn thì sao im hơi lặng tiếng cả gần tháng nay rồi h nhảy lên kêu la. Nếu G bạn dc lập subbox trước đó thì cũng bị del rồi

cho những ai bị cận F5................................................ ......................
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

lggaga Đang Ngoại tuyến Trầm Ngư Lạc Nhạn Bế Nguyệt Tu Hoa Bùa Chú SaToHa
    Hộ vệ của lggaga

Đang ở
    Nơi của những người đẹp :x
    Trích dẫn Gửi bởi sieuduaxe157 Xem bài viết

cho những ai bị cận F5.............................
    là sao gái O_o
    gái nói sao ta ko hỉu

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Do máy hay do phần cài MSVN
    Bởi ryanroger trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-09-2012, 22:00
  2. Vấn đề của MSVN
    Bởi meohentai trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 19-08-2012, 18:13