Trang 27 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 172526272829 ... CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 336

Thắc mắc

Cho mình hỏi lý do tại sao hồi sáng mình đang chơi con Mercedes thì bị dis ra xong vô lại bị khóa hết tất cả gương đồ và điểm kỷ năng nó trả về 0 hết vậy?

Trích dẫn Gửi bởi tayuka Xem bài viết
    Cho mình hỏi lý do tại sao hồi sáng mình đang chơi con Mercedes thì bị dis ra xong vô lại bị khóa hết tất cả gương đồ và điểm kỷ năng nó trả về 0 hết vậy?
    cái này là do GM fix lỗi nên có hiện tượng như vậy, bạn vào http://diendan.maplevn.com/forumdisplay.php?93-Bao-Loi nêu rõ vấn đề để đc fix nhé

3. adm ơi! cho tôi hỏi? tui đang đi rồng thì còn 65m mêso đi dc 1 lúc tui mở i lên còn 16m.mà lúc đầu là 65m.tôi không tiêu meso tại sao no mất vậy???
    Lần sửa cuối bởi 123456789, ngày 19-10-2014 lúc 11:04.
    Giữa đường thấy cánh hoa rơi . Đưa chân dẫm nát không chơi hoa tàn . Quay lại gặp cánh hoa tàn . Dẫm thêm phát nữa cho tàn đời hoa !!

4. AD cho mình hỏi mình tạo thêm 1 nv nữa mà sao cứ click vào nhận nv là lại bị dis ra là ntn @@

GM! reset lại mã PIC dùm TK hungyeuh96 3 NV

GM ơi! sao lâu vậy...

Iminheo ơi! cho tui hỏi muốn reset mã pic.tui đã đọc hướng dẫn mà k biết cách gõ và làm theo. có thể chỉ tui cụ thể được k.tks

8. Acc của mình bị kẹt ở cổng dịch chuyển mà làm như trên vẫn ko đc AD ơi :'(

9. AD lúc em chọn nhân vật (lv1) và bắt đầu nói về nhân vật đó thì máy và game của em bị đứng ... một hồi sau là bị out ra ngoài ..... ai biết giúp em với ...

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi huyvan11082710 Xem bài viết
    AD cho mình hỏi mình tạo thêm 1 nv nữa mà sao cứ click vào nhận nv là lại bị dis ra là ntn @@
    CÓ 1 số Q click vào là bị dis, cách khắc phục bạn tham khảo ở đây
    Trích dẫn Gửi bởi huyvan11082710 Xem bài viết
    Acc của mình bị kẹt ở cổng dịch chuyển mà làm như trên vẫn ko đc AD ơi :'(
    cổng dịch chuyển nào hả bạn,map nào
    Trích dẫn Gửi bởi hungyeuh96 Xem bài viết
    Iminheo ơi! cho tui hỏi muốn reset mã pic.tui đã đọc hướng dẫn mà k biết cách gõ và làm theo. có thể chỉ tui cụ thể được k.tks
    Bạn pm yahoo : hotro_maple02 trong giờ hanh chính nhé

---------- Post added at 11:57 PM ---------- Previous post was at 11:56 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kingofdestroy Xem bài viết
    AD lúc em chọn nhân vật (lv1) và bắt đầu nói về nhân vật đó thì máy và game của em bị đứng ... một hồi sau là bị out ra ngoài ..... ai biết giúp em với ...
    Bạn chọn job gì vậy..............
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Trang 27 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 172526272829 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 14-11-2012, 19:50