Trang 32 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 223031323334 CuốiCuối
Kết quả 311 đến 320 của 336
    Trang lấy lại mật khẩu đó không sử dụng được, nó luôn báo có lỗi khi thực hiện gửi thư, không thể nào đăng ký một tài khoản mới, dù tên tài khoản dài ngoằng hay rắc rối cách mấy nó đều bảo rằng đã tồn tại trong hệ thống, thậm dì tôi spam cả một hàng dài nó vẫn báo như vậy.
    Tôi phải mượn một tài khoản cũ của 1 người bạn để login nhưng bị kẹt phải mã pic, xin s1.maplevn đổi thì nick đó luôn offline.

Đang ở
    destination unknown
    Trích dẫn Gửi bởi yurie12 Xem bài viết
    Trang lấy lại mật khẩu đó không sử dụng được, nó luôn báo có lỗi khi thực hiện gửi thư, không thể nào đăng ký một tài khoản mới, dù tên tài khoản dài ngoằng hay rắc rối cách mấy nó đều bảo rằng đã tồn tại trong hệ thống, thậm dì tôi spam cả một hàng dài nó vẫn báo như vậy.
    Tôi phải mượn một tài khoản cũ của 1 người bạn để login nhưng bị kẹt phải mã pic, xin s1.maplevn đổi thì nick đó luôn offline.
    bạn đã làm đúng yêu cầu chưa sao mình vẫn tạo được o.o . vừa tạo hôm qua xong
    Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Nó luôn báo với tôi là tên tài khoản đó đã tồn tại trong hệ thống cho dù tôi spam cả một hàng dài, tôi đã điền đúng tất cả các thông tin cần thiết nhưng vấn đề là ở tên tài khoản. Cả email cũng thế, tôi đã lấy gần 14 15 cái email chưa sử dụng ở herogame, ngay cả email mới tạo cũng bó tay.
    Lần sửa cuối bởi yurie12, ngày 14-07-2015 lúc 15:16.

Đang ở
    destination unknown
    Nó luôn báo với tôi là tên tài khoản đó đã tồn tại trong hệ thống cho dù tôi spam cả một hàng dài, tôi đã điền đúng tất cả các thông tin cần thiết nhưng vấn đề là ở tên tài khoản. Cả email cũng thế, tôi đã lấy gần 14 15 cái email chưa sử dụng ở herogame, ngay cả email mới tạo cũng bó tay.
    tài khoản tồn tại rồi thì sao mà đăng ký đc.
    bạn đã kéo thanh chống spam chưa
    email bạn đã hợp lệ chưa .
    ?

tài khoản tôi đã đăng ký đại loại như sssgfasdfasd125489 v...v, email cũng thế, nhưng nó vẫn báo lỗi.

Đang ở
    destination unknown
    tài khoản tôi đã đăng ký đại loại như sssgfasdfasd125489 v...v, email cũng thế, nhưng nó vẫn báo lỗi.
    wào
    vậy mình đoán bạn đã làm sai ở mục email . vì mình vừa tạo 1 account ngày hôm qua

Vậy còn mã pic làm sao để thay đổi vậy bạn? Tôi nhớ ngày trước mã pic chỉ có 4 kí tự nhưng mà giờ lại đến 6 kí tự, mặc dù là cất công nhớ được mật khẩu tài khoản cũ bỏ trống nhưng lại dính đến mã pic làm tôi tức điên lên.

Đang ở
    destination unknown
    Vậy còn mã pic làm sao để thay đổi vậy bạn? Tôi nhớ ngày trước mã pic chỉ có 4 kí tự nhưng mà giờ lại đến 6 kí tự, mặc dù là cất công nhớ được mật khẩu tài khoản cũ bỏ trống nhưng lại dính đến mã pic làm tôi tức điên lên.
    nếu chưa có thì tạo . còn nếu k thì post vào box báo lỗi thôi

9. bạn ơi cho hỏi làm sao vào dc time lean: resting spot of memory vậy? sao tôi vào không được

sao mình pm mà k thấy tự động trả lời gì hết nhỉ

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 14-11-2012, 19:50