ông ặcmin ơi sao quên mật khẩu lấy lại ko đc.

---------- Post added at 12:37 PM ---------- Previous post was at 12:29 PM ----------

em mất nick bức xúc quá đi hu hu

---------- Post added at 12:40 PM ---------- Previous post was at 12:37 PM ----------

hôm qua gặp thằng bạn trên .cho nó mươn thử acc của mình chơi thư skill rồi nó chĩa luôn. giờ đổi tìm lại pas bên mục quên mât khẩu củng bị lỗi nữa giờ sao lấy lại đây mấy ông.có gmail cũng đành chịu sao

---------- Post added at 12:41 PM ---------- Previous post was at 12:40 PM ----------

mà sao mất nick mà trên diễn đàn cũng còn nick nè.nick em phatkhylong tên đăng nhập phatkyl0ng huhu giờ thì hết phát hết kỳ hết l0ng luôn

---------- Post added at 12:42 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

mà sao mất nick mà trên diễn đàn cũng còn nick nè.nick em phatkhylong tên đăng nhập phatkyl0ng huhu giờ thì hết phát hết kỳ hết l0ng luôn

---------- Post added at 12:43 PM ---------- Previous post was at 12:42 PM ----------

huhu giúp em với mất rồng thằng em của em nó khóc khó chiu quá nó đòi lại miết giờ răng mấy an.con rồng em mới cấp 75 đền cho nó ko chịu