Trang 5 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 336

Hybrid View

cho em hỏi cái? Sao đang cài đặt nó lại yêu cầu phải cho disk vào rồi kiểu gi mà ấn ok thì lại ko cài đặt đc mà chỉ hiện lên cảnh báo thiếu msvn3.pak?

Ai giúp mình làm nv với ><", nv tên là : Vị tuyệt vời nhất nó kếu tới Pig Pasture hái hoa nhưng em hái wai` từ đêm wa tới giờ

Trích dẫn Gửi bởi lebahoang20 Xem bài viết
    Ai giúp mình làm nv với ><", nv tên là : Vị tuyệt vời nhất nó kếu tới Pig Pasture hái hoa nhưng em hái wai` từ đêm wa tới giờ
    Đây k phải là box thảo luận bạn nhé.
    Có j thắc mắc thì cứ đăng bài bên box thảo luận.

cho hoi lam sao de doi tai khoan ?????

5. em mới chơi nấm lùn và chọn explorers nghề phù thủy, lúc vào quest thì tự dưng bị dis ra ngoài màn hình mà nó chả báo gi` cả, chọn cygnus knight thì mới đến chỗ làm quest kiểm tra gì đó cũng bị dis ra ngoài nốt vậy phải làm thế nào ạ

Đang ở
    BroadWay, Home, Kitchen
    Trích dẫn Gửi bởi henrygiang2000 Xem bài viết
    em mới chơi nấm lùn và chọn explorers nghề phù thủy, lúc vào quest thì tự dưng bị dis ra ngoài màn hình mà nó chả báo gi` cả, chọn cygnus knight thì mới đến chỗ làm quest kiểm tra gì đó cũng bị dis ra ngoài nốt vậy phải làm thế nào ạ
    Cygnus tới npc click vào bị dis bạn bỏ qua npc đó, tới thắng map tiếp theo

7. AD lúc em chọn nhân vật (lv1) và bắt đầu nói về nhân vật đó thì máy và game của em bị đứng ... một hồi sau là bị out ra ngoài ..... ai biết giúp em với ...

8. Dạ em chọn job mercedes .....

---------- Post added at 02:00 AM ---------- Previous post was at 01:57 AM ----------

dạ em chọn job mercedes .... đến sáng nay vẫn vậy giúp em với

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi kingofdestroy Xem bài viết
    Dạ em chọn job mercedes .....

---------- Post added at 02:00 AM ---------- Previous post was at 01:57 AM ----------

dạ em chọn job mercedes .... đến sáng nay vẫn vậy giúp em với
    out ra vào lại vẫn bị hả bạn Bạn post vào box Báo lỗi và nêu rõ vấn đề nhé

10. ko chỉ nghề mercedes mà các nghề khác em cũng bị vậy ...! mong Admin giúp em em thik maple lắm ==! mà chơi hok được là buồn lắm

Trang 5 của 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 14-11-2012, 19:50