Trang 1 của 16 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 155

Cool Tất cả chủ G vào đây xem thông báo!

Hiện tại theo nguyện vọng của các bạn, những yêu cầu lập box G của các bạn chúng tôi đều chấp thuận. Tuy nhiên tôi xin có 1 số lưu ý với các bạn chủ G
    Ở đây thì tôi thấy G nào lập nên giới thiệu cũng khá hay. tiêu chí hoạt động khá tốt, tuy nhiên khi vào ingame lại xảy ra lộn xộn, và lộn xộn nhất vẫn là việc ks giữa mem G này và mem G khác! Tất nhiên trong game thì không thể không xảy ra ks. Và điều đáng nói ở đây là các chủ G đều cam kết và ghi nội quy G là không ks. vậy vấn đề đặt ra giữa Master và Jr của các G là chưa tốt! Chúng tôi không can thiệp vào chuyện ingame, vì thế các chủ G và phó G hãy quản lý cho tốt chứ đừng để mem lên diễn đàn thông báo G này ks mem này ks, sẽ dẫn đến không hay cho diễn đàn và lộn xộn! Vì thế mong các bạn chủ G và phó G quản lý mem cho tốt!
    Thân!

Đang ở
    BT
    Trời, tưởng có thay đổi gì , ừk sẽ quản lý mem tốt, mem G tớ chỉ ks khi bị full hết kênh mà ko ai mời hay bị dành kênh (kênh của mình đã dành trước), và nhất là không gọi các mem mạnh hơn cùng G qua để ks người khác (chỉ đc làm thế khi bị dành kênh, mà hầu như chưa thấy hiện tượng đó trong G).

Đồng thời cho hỏi nếu các G đặt ra các qui định, nội qui chặt chẽ nhưng lại ko quản lý như những gì mod nói thì sẽ bị phạt gì ? Bạn bè + các mem trong pt khi train vs tớ đều nói về 1 số G, mà đc gọi là ko "bao giờ có thể cho vào pt", vì cho vào 1 tí là mất luôn bãi train (vì nó kéo mem trong G nó qua ks).

y như G forever ,bữa đang train ở bãi 7x nhà ma có con nhỏ 6x G này zo ,nó yếu không đánh được thì qua bãi 6x đi ,nói nó không nghe còn kêu 1 mớ đồng bọn ,nào là dawn ,evan ,rồi cà pries qua ks nữa chứ ,thật là vãi

Đang ở
    Phan Thiết - Bình Thuận
    Tôi tự tin khẳng định là Member Guild Royal ko bao giờ KS của bất cứ ai

Vì điều đó tôi đã phổ biến cho AE và AE chấp hành rất tốt !!
    Char Name :

KingOfHeaven

Guild:

Royal
    [I'm Master]

Đang ở
    chuồng heo di động
    Trích dẫn Gửi bởi minhvit Xem bài viết
    y như G forever ,bữa đang train ở bãi 7x nhà ma có con nhỏ 6x G này zo ,nó yếu không đánh được thì qua bãi 6x đi ,nói nó không nghe còn kêu 1 mớ đồng bọn ,nào là dawn ,evan ,rồi cà pries qua ks nữa chứ ,thật là vãi
    Bạn nói vậy thì bạn hãy nêu tên người nào ks bạn nhé! Người chơi đã đông, map thì ít, bãi 7x chỉ có nhiêu đó, ko rộng hơn chút, chuyện ks là đương nhiên xảy ra. Heo ko binh khía cạnh nào, đối với Heo, ai 65 là heo sẽ kéo người đó lên 7x trong khả năng của mình.
    Nếu ks bạn mà có chửi bạn hay nói lời khó nghe, thì cứ pm mình mình sẽ giải quyết. Vì chuyện ks ko thể ko xảy ra.
    Nhưng nếu bạn là người đến trước, ai mem G mình nói lời khó nghe với bạn để tranh map thì lúc đó sẽ giải quyết. Còn chuyện ks thì heo nghĩ do mọi thứ có giới hạn bạn à
    Như heo hồi 6x 7x đó thôi, vẫn bị ks, nhưng cũng nghĩ nên cứ cho ks. Chẳng trách điều gì, họ chuyển kênh được thì chuyện. Đó là chuyện rất bình thường và hay xảy ra ở tất cả các game
    Mà Heo nhớ là heo chỉ ks lại người ta khi map đó là của mem G, họ cần sự trợ giúp mà. Nếu bạn lv cao hơn, sao bạn ko pt để giúp đỡ, mọi người đều có cái khó khăn mà. phải đi xin từng pt để mà đc pt vào. ^^
    Lần sửa cuối bởi annyheo, ngày 26-09-2012 lúc 13:48.
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Trích dẫn Gửi bởi minhvit Xem bài viết
    Sao bạn hem pt người ta? Mạnh giúp đỡ yếu có phải hay không? Người ta đủ lv 65 lên bãi đó thì có gì là sai? Bạn cũng không đủ rộng lượng để pt hay nhường bãi thì người khác họ cũng nghĩ vậy thôi.
    Mở lòng một chút, game chỉ là để vui!
    Bạn đã bao giờ chơi server nước ngoài, để rồi nghe chúng nó nói Việt Nam gà, Việt Nam thế này thế kia trong khi bạn chơi khá ôn hòa, trình độ ở mức khá( hoặc hơn nữa) chưa? Đừng vơ đũa cả nắm, đừng vì một cá nhân mà đánh giá cả tập thể hay là một con người 1 lần lầm lỗi( ở đây coi ks là lầm lỗi đi, hơi quá nhưng thôi cũng đánh!) là cả đời lầm lỗi.
    Thân!
    Lần sửa cuối bởi hunganhyb, ngày 26-09-2012 lúc 13:47.

Đang ở
    phải ráng gượng cười thôi :")
    giống như a Cara đã nói, hiện nay chuyện ks là ko thể tránh khỏi, nhưng í kiến vài điều là:
    - người nào có kênh có map thì nên share cho bạn khác train chung vì hiện nay lv sàng sàng nhau thì nhiều, kênh thì thiếu nên tốt nhất là pt cả đám cùng làm cùng hưởng.
    - người nào đến sau [k'ser] thì nên giữ chút văn hóa, đừng nghĩ bạn lv cao + đồ ngon thì bạn có quyền ks [còn có núi cao hơn đấy ]
    - chủ G hay Jr cũng phải xem xét trường hợp mem G mình KS hay bị KS mà còn xử lí.
    - trường hợp K'ser có G: bạn nên nghĩ cho mem G bạn, bạn ks G khác thì coi chừng cả G bạn bị anti. bạn có G tức là bạn đại diện cho cả G đó, đừng lấy bộ mặt G ra rồi cả G bạn bị ăn gạch đá.

Đang ở
    Why not me ??
    Trích dẫn Gửi bởi iMinheo Xem bài viết
    giống như a Cara đã nói, hiện nay chuyện ks là ko thể tránh khỏi, nhưng í kiến vài điều là:
    - người nào có kênh có map thì nên share cho bạn khác train chung vì hiện nay lv sàng sàng nhau thì nhiều, kênh thì thiếu nên tốt nhất là pt cả đám cùng làm cùng hưởng.
    - người nào đến sau [k'ser] thì nên giữ chút văn hóa, đừng nghĩ bạn lv cao + đồ ngon thì bạn có quyền ks [còn có núi cao hơn đấy ]
    - chủ G hay Jr cũng phải xem xét trường hợp mem G mình KS hay bị KS mà còn xử lí.
    - trường hợp K'ser có G: bạn nên nghĩ cho mem G bạn, bạn ks G khác thì coi chừng cả G bạn bị anti. bạn có G tức là bạn đại diện cho cả G đó, đừng lấy bộ mặt G ra rồi cả G bạn bị ăn gạch đá.
    Min nên nhớ có nhiều trườg hợp mình bị ks mà bị người ta tố cáo mình ks người khác nữa đấy F6

Đang ở
    Ở nhà
    mem G AllForOne sẽ không ks G khác
    Trừ khi lâu lâu dẫn bầy tới thôi F3
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Đang ở
    chuồng heo di động
    Trích dẫn Gửi bởi kangyu94 Xem bài viết
    Min nên nhớ có nhiều trườg hợp mình bị ks mà bị người ta tố cáo mình ks người khác nữa đấy F6
    Lời nói trên mạng dễ lắm, muốn nói gì nói, nói xạo cũng được. Nên có ks cũng vậy thôi, chỉ cần mình ko làm gì sai là được rồi. F3
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Trang 1 của 16 12311 ... CuốiCuối