Kết quả 1 đến 10 của 155

Threaded View

Đang ở
    chuồng heo di động
    Trích dẫn Gửi bởi minhvit Xem bài viết
    y như G forever ,bữa đang train ở bãi 7x nhà ma có con nhỏ 6x G này zo ,nó yếu không đánh được thì qua bãi 6x đi ,nói nó không nghe còn kêu 1 mớ đồng bọn ,nào là dawn ,evan ,rồi cà pries qua ks nữa chứ ,thật là vãi
    Bạn nói vậy thì bạn hãy nêu tên người nào ks bạn nhé! Người chơi đã đông, map thì ít, bãi 7x chỉ có nhiêu đó, ko rộng hơn chút, chuyện ks là đương nhiên xảy ra. Heo ko binh khía cạnh nào, đối với Heo, ai 65 là heo sẽ kéo người đó lên 7x trong khả năng của mình.
    Nếu ks bạn mà có chửi bạn hay nói lời khó nghe, thì cứ pm mình mình sẽ giải quyết. Vì chuyện ks ko thể ko xảy ra.
    Nhưng nếu bạn là người đến trước, ai mem G mình nói lời khó nghe với bạn để tranh map thì lúc đó sẽ giải quyết. Còn chuyện ks thì heo nghĩ do mọi thứ có giới hạn bạn à
    Như heo hồi 6x 7x đó thôi, vẫn bị ks, nhưng cũng nghĩ nên cứ cho ks. Chẳng trách điều gì, họ chuyển kênh được thì chuyện. Đó là chuyện rất bình thường và hay xảy ra ở tất cả các game
    Mà Heo nhớ là heo chỉ ks lại người ta khi map đó là của mem G, họ cần sự trợ giúp mà. Nếu bạn lv cao hơn, sao bạn ko pt để giúp đỡ, mọi người đều có cái khó khăn mà. phải đi xin từng pt để mà đc pt vào. ^^
    Lần sửa cuối bởi annyheo, ngày 26-09-2012 lúc 13:48.
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡