Trích dẫn Gửi bởi sieuchoau Xem bài viết
@heo: Ý tớ nói là post bằng chứng xong thì cậu ghi nhận xong nói với mem trong G , chứ không phải là nghe xong thì bắt đầu bao biện.

Về việc tớ lỡ lôi Guild cậu ra ấy và cậu lại lôi G tớ ra theo ấy thì :

Tớ xin lỗi mà chả ai quan tâm ; trong khi tớ nói hơi khích 1 cái thì hùa vào bắt bẻ [ cái trang đầu tiên ấy ]

Đánh kẻ chạy đi chứ đâu ai đánh người chạy lại. Cậu chịu khó tích cực hơn, đọc rõ , phân tích ai đã chịu lỗi hay sao thì đó chỉ là mâu thuẫn cá nhân với cá nhân chứ ko phải việc của 2 Guild.

cái việc mình nói tại sao post ở chém gió thì nói rồi hén, nhắc lại mệt quá; chả chịu lật từng trang mà đọc.

Nói xuôi nói ngược giải thích từa lưa về cái " tiêu đề ". Lại về con số 0 ; quá nản. Chả chịu lật từng trang mà đọc, trang đầu không đọc nữa.

Thôi cái vấn đề này chấm dứt. Vạch mặt 4 người trong G chứ ko phải vạch mặt cái G. Tiêu đề sai đã xin lỗi từ thuở nào , thích bắt bẽ thì cứ ngồi ăn bơ.

OK chấm dứt chuyện này. Mong là không gặp 4 người trong G cậu tái phạm nữa. Cứ hỏi dân 4rum hoặc trong game: 1 là mình xin chia bãi hoặc pt ; 2 là tự chuyển; xưa nay chưa bao giờ đi ks hoặc ks hộ.

---------

@meo: không thánh thiện à , lúc vào bồn tắm nhìn hot quá như angel ấy chứ ; biến lớn mới ko ưa
KS là bình thường
-Fame mới nên chuyện

Kêu Mem G tới trừ lại
đúng nghĩa ăn miếng trả miếng F5