Trang 12 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 155
    Đang ở
    Ở nhà
    Nói chung forever với family toàn Ks người ta hết F5

lúc trước đang cày bỗng đâu 2 thằng G For với Family bay vào F5
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Trích dẫn Gửi bởi meohentai Xem bài viết
    G tớ yên ổn hơn
    homeless yên ổn hơn *fk yeah* .
    ..................
    ....................

Đang ở
    Ở nhà
    bực muốn Kêu Quân tới chiếm ghê

F5
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

nói nữa nói mãi cũng thế bảo ks thì lại toàn mấy câu bao biện " G nào chả có người này người kia mà bạn "
    nhiều thành phần ks còn không biết im lặng mình tử tế bảo chuyển kênh đi còn chửi bới om sòm "mày tao" các kiểu sợ lắm F4F4

Super racer nói có lý , êm quá không chịu, nói tiếng nhường hay chuyển thì chả có gí xảy ra. Thà nói chuyện có lý để mình câm ; còn hơn là nó nói chuyện như thằng câm F2.

@hentai nyan: gì cũng nói được F7 , mà bỏ cái emo nisemonogatari đó đi nhé , mất hình tượng em loli thánh thiện dễ thương nguy hiểm của mình quá F3

@check05: điển hình như bài mình đó

---------------------------------------------------

Fix map cho quái ra là cách tốt nhất F3

Đang ở
    chuồng heo di động
    Trích dẫn Gửi bởi sieuchoau Xem bài viết
    Chà mới đi học về , mod với ad cho xin post cái này tí.

ở cái # 52 53 55 56 và 58 ở đây ấy tóm gọi lại ý

nói là ở đó đã có pt và tui ks nhóm đó : xem kĩ bài viết , tui tới khi có nhóm hay tui tới khi chỉ có 1 ?

Việc đặt tên topic http://diendan.heroga.me/showthread....l=1#post268225

Không biết mấy bạn ở #52 53 55 56 và 58 là mấy bạn làm biếng , mấy bạn là người ngoại quốc , là anh hùng bàn phím , là troll hay là bị ngu hay bị mù mà không chịu đọc nhỉ [ cho mình nói nặng tí , xin lỗi trước ]. Fame ko đáng là bao , ks không lại trừ fame mới đáng lên báo F3 ; a.k.a nhục ấy. Kiểu như 4 đánh 1 không lại thì chơi trò tiểu nhân ; phim ; ngoài đời đầy mà.

Người ta thường nói " đối đáp " ; ở mấy dẫn chứng trên chỉ thấy Hùa , bám , bè, nói cọc lóc ; đã vậy còn nói chuyện không lịch sự F3

Vậy ai là người nguy hiểm nhỉ F6 ; người nói có sách mắt có chứng, lí lẽ trái phải hay là người bị nói trúng tim đen là cứ nhào vào mà nhục mạ người khác mà không có tiếng xin lỗi ?

--------------------------------------------------------------

Về AnnyHeo ấy

Bạn cứ đòi người khác post bằng chứng này nọ , kê tên ra . Tới khi người post ở trong G nọ thì cứ xoáy vào người khác. Tại sao không chịu bảo đại loại là " Tớ cám ơn cậu và xin ghi nhận ... thành viên này ; nhưng G cậu thì ... ks này nọ ... "; mà cứ phải là " .... bộ G cậu không ks hay sao ? ..." [ mình xin đem ý gọn ra thế ]. Như vậy ko phải là bao che à ?

Khuyên nhủ nhau là 1 cách tốt.

--------------------------------------------------------------

Về admin

Cám ơn anh nhắc nhở , cái này em tự ý lên thôi ; đánh đồng thì em cũng có nói ở trên rồi.

---------------------------------------------------------

Về Smod & mod

Cho mình xin cái post này khoản 12 tiếng ; sau đó xóa cũng được. Mấy bài liên quan trích bài này thì xóa để tránh war nhé
    KO đòi post = chứng vậy thì giải quyết kiểu gì đây. Chẳng lẽ giải quyết theo lời nói..À heo ơi thằng này nó ks mình nè, chửi mình nè. Lời nói trên mạng dễ lắm, muốn nói gì nói. Thậm chí nói xạo còn được nữa mà, nói oan nói xéo tùm lum..Ko thể biết hết được..Nói với bạn hồi hại não thật. Cảm ơn bạn và ghi nhận, nhưng mình ko dám khẳng định là G ko xảy ra nữa. Nên mình ko muốn cảm ơn bạn. Vì G Family của bạn cũng ks ko kém gì. Và ko ai nói gì G Family cả. Bây giờ lại lôi cả G mình ra nói. Thì mình buộc phải lôi G bạn ra nói vậy. Như 2pic bạn nói là ở đây ko liên wan đến G. Vậy mà sao...bạn lại lôi cả G ra đây nói ^^ Mình ko nói G mình ko ks. Và G bạn cũng vậy. Cứ đi hỏi G Family, AnnyHeo thế nào hén. Chưa kể bạn post lên thành 1 chủ đế chém gió để thiên hà bàn tán thì bạn mới chịu. Nếu như 1 ngày nào đó mem G bạn cũng xảy ra trường hợp đó thì bạn là người trong G bạn sẽ thấy thế nào. Cứ suy nghĩ những câu hỏi đó, làm cái này đc gì. Thà bạn post cái đó ngay box G thì mình còn tiếp nhận và xét trường hợp đó theo cách giải quyết nghe 2 bên. Còn đây là bạn cố tình post lên box Chém Gió với tiêu đề như vậy. Thay vì bạn nói: Chủ G Forever coi lại mem mình nhé, ko ko có đâu, bạn post với tiêu đề là Cẩn thận khi train.... >"< Thế là sao vậy??? Mình sẽ ko nói bât cứ câu gì về vấn đề này nữa. tks bạn rất nhiều
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Đang ở
    Ở nhà
    Xe không bao giờ KS người khác hết
    hết kênh thì vào kênh 1 người xin đánh chung F3
    còn thằng vào ks thì nhẹ nhàng nói ck nó mà chửi thì thôi (âm thầm chụp mang lên 4rum)

Ghê chưa
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

huhu đền 4% exp con pianus đây huhu =)
    ..................
    ....................

-BlackLotus: chuyển kênh bạn ơi
    -Kser: có tiền không? cho tui mua đồ đi? hay item cũng được? cho tui rồi tui đi
    -BlackLotus: *poker face* tớ train HH có drop đâu mà có tiền đồ
    -Kser: thế thỳ bạn chuyển kênh đi *mặt L*
    -FunnyDog: *vứt cho mấy cái item equip* cầm lấy mà bán
    -Kser: *nhặt nhặt* up fame nữa tui mới đi *mặt L*
    -BlackLotus: *poker face* 2 người tôi vừa up fame cho nhau hồi sáng rồi, mai mới up đc
    -Kser: *ks thêm 15p rồi biến*

Quả nhiên bá đạo... sự việc diễn ra tại phòng train búp bê rr với búp bê kim trong HH, ai là nhân vật trong đoạn hội thoại trên mặt đủ dầy thỳ vào tự nhận đê

Trích dẫn Gửi bởi sieuchoau Xem bài viết
    @hentai nyan: gì cũng nói được F7 , mà bỏ cái emo nisemonogatari đó đi nhé , mất hình tượng em loli thánh thiện dễ thương nguy hiểm của mình quá F3
    F**k U! Mất hình tượng là thế lào Mà thánh thiện cái búa

*mặt L* là mặt lỳ nhé đừng hiểu lầm
    Lần sửa cuối bởi meohentai, ngày 28-09-2012 lúc 12:35.
    Loli Rule the world!

A man's dream will never die!!!

vẫn chưa dẹp tiệm ak, 333
    oằn tà là vằn ...........

Trang 12 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối