Trang 13 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 155
    Đang ở
    Ở nhà
    nói chung thằng nào ks
    mà chửi nhau mang lên đây F5...................
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

@heo: Ý tớ nói là post bằng chứng xong thì cậu ghi nhận xong nói với mem trong G , chứ không phải là nghe xong thì bắt đầu bao biện.

Về việc tớ lỡ lôi Guild cậu ra ấy và cậu lại lôi G tớ ra theo ấy thì :

Tớ xin lỗi mà chả ai quan tâm ; trong khi tớ nói hơi khích 1 cái thì hùa vào bắt bẻ [ cái trang đầu tiên ấy ]

Đánh kẻ chạy đi chứ đâu ai đánh người chạy lại. Cậu chịu khó tích cực hơn, đọc rõ , phân tích ai đã chịu lỗi hay sao thì đó chỉ là mâu thuẫn cá nhân với cá nhân chứ ko phải việc của 2 Guild.

cái việc mình nói tại sao post ở chém gió thì nói rồi hén, nhắc lại mệt quá; chả chịu lật từng trang mà đọc.

Nói xuôi nói ngược giải thích từa lưa về cái " tiêu đề ". Lại về con số 0 ; quá nản. Chả chịu lật từng trang mà đọc, trang đầu không đọc nữa.

Thôi cái vấn đề này chấm dứt. Vạch mặt 4 người trong G chứ ko phải vạch mặt cái G. Tiêu đề sai đã xin lỗi từ thuở nào , thích bắt bẽ thì cứ ngồi ăn bơ.

OK chấm dứt chuyện này. Mong là không gặp 4 người trong G cậu tái phạm nữa. Cứ hỏi dân 4rum hoặc trong game: 1 là mình xin chia bãi hoặc pt ; 2 là tự chuyển; xưa nay chưa bao giờ đi ks hoặc ks hộ.

---------

@meo: không thánh thiện à , lúc vào bồn tắm nhìn hot quá như angel ấy chứ ; biến lớn mới ko ưa

Đang ở
    chuồng heo di động
    Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    Hiện tại theo nguyện vọng của các bạn, những yêu cầu lập box G của các bạn chúng tôi đều chấp thuận. Tuy nhiên tôi xin có 1 số lưu ý với các bạn chủ G
    Ở đây thì tôi thấy G nào lập nên giới thiệu cũng khá hay. tiêu chí hoạt động khá tốt, tuy nhiên khi vào ingame lại xảy ra lộn xộn, và lộn xộn nhất vẫn là việc ks giữa mem G này và mem G khác! Tất nhiên trong game thì không thể không xảy ra ks. Và điều đáng nói ở đây là các chủ G đều cam kết và ghi nội quy G là không ks. vậy vấn đề đặt ra giữa Master và Jr của các G là chưa tốt! Chúng tôi không can thiệp vào chuyện ingame, vì thế các chủ G và phó G hãy quản lý cho tốt chứ đừng để mem lên diễn đàn thông báo G này ks mem này ks, sẽ dẫn đến không hay cho diễn đàn và lộn xộn! Vì thế mong các bạn chủ G và phó G quản lý mem cho tốt!
    Thân!
    Lời Caramen nói có lẽ ko có tác dụng đối với bạn 2pic kia rồi

Trích dẫn Gửi bởi sieuchoau Xem bài viết
    @heo: Ý tớ nói là post bằng chứng xong thì cậu ghi nhận xong nói với mem trong G , chứ không phải là nghe xong thì bắt đầu bao biện.

Tớ xin lỗi mà chả ai quan tâm ; trong khi tớ nói hơi khích 1 cái thì hùa vào bắt bẻ [ cái trang đầu tiên ấy ]

Đánh kẻ chạy đi chứ đâu ai đánh người chạy lại. Cậu chịu khó tích cực hơn, đọc rõ , phân tích ai đã chịu lỗi hay sao thì đó chỉ là mâu thuẫn cá nhân với cá nhân chứ ko phải việc của 2 Guild.

cái việc mình nói tại sao post ở chém gió thì nói rồi hén, nhắc lại mệt quá; chả chịu lật từng trang mà đọc.

Nói xuôi nói ngược giải thích từa lưa về cái " tiêu đề ". Lại về con số 0 ; quá nản. Chả chịu lật từng trang mà đọc, trang đầu không đọc nữa.

Thôi cái vấn đề này chấm dứt. Vạch mặt 4 người trong G chứ ko phải vạch mặt cái G. Tiêu đề sai đã xin lỗi từ thuở nào , thích bắt bẽ thì cứ ngồi ăn bơ.

OK chấm dứt chuyện này. Mong là không gặp 4 người trong G cậu tái phạm nữa. Cứ hỏi dân 4rum hoặc trong game: 1 là mình xin chia bãi hoặc pt ; 2 là tự chuyển; xưa nay chưa bao giờ đi ks hoặc ks hộ.

---------

@meo: không thánh thiện à , lúc vào bồn tắm nhìn hot quá như angel ấy chứ ; biến lớn mới ko ưa
    Bạn quá ngang bướng rồi đó. Đọc kĩ lại cmt mình nói đi. Box chém gió để làm gì...F6...để thiên hạ bàn..Chứ ko phải kiu Chủ G Forever coi lại mem. Lỡ lỗi G mình á. Có vụ lỡ à..Bạn viết bằng tay. KO phải nói = miệng. Mà có lỡ nữa sao..^^Bạn muốn làm sao thì chuyện của bạn. Mình ko có quyền can thiệp chuyện bạn train pt or gì gì đó...End!
    Lần sửa cuối bởi annyheo, ngày 28-09-2012 lúc 12:43.
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Cái đó đã bào chữa với admin ; thôi cho nó êm nó xuôi đi nhé ; coi như lỗi 2 bên , rút kinh nghiệm. Ai mà còn kéo nữa thì biết mặt nó dày cỡ nào F3

-------------------------------

Good job , đi làm luật sư đi heo ; bạn nói mà mấy người làm thẩm phán sợ luôn rồi đó.

Bạn nhào vào bào chữa thay mặt G vào thì tui mới nói tới bạn ; trước khi bạn vào thì tui đã xin lỗi rồi. Tui viết bằng tay , 1 cách lẹ làng ; nhưng tui ko chỉnh sửa >>> lỡ.

Bây giờ bạn làm bài thi , bạn viết quá đề bài thi. Sau khi nhớ lại thì bạn hối tiếc , bạn không lỡ chứ bạn làm gì ?

Tất nhiên là bạn ko có quyền can thiệp vào mình. Mình có phải mem G bạn đâu ?

Người kêu END mà đi sửa móc người khác mà gọi là END ?
    Lần sửa cuối bởi sieuchoau, ngày 28-09-2012 lúc 12:49.

không thánh thiện à , lúc vào bồn tắm nhìn hot quá như angel ấy chứ ; biến lớn mới ko ưa
    Loli banzai
    Loli Rule the world!

A man's dream will never die!!!

Cái đó đã bào chữa với admin ; thôi cho nó êm nó xuôi đi nhé ; coi như lỗi 2 bên , rút kinh nghiệm. Ai mà còn kéo nữa thì biết mặt nó dày cỡ nào F3
    Thằng mặt dày này đang đòi lại 4% exp công bằng đây
    ..................
    ....................

Đang ở
    Ở nhà

---------

KS là bình thường
    -Fame mới nên chuyện

Kêu Mem G tới trừ lại
    đúng nghĩa ăn miếng trả miếng F5
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Đang ở
    chuồng heo di động
    UH...câu này nãy h` chờ lâu lắm rồi đó Còn ai ks vô lý khi bạn ko có mặt ở đó thì cứ pm AnnyHeo ingame. Nếu được thì pt cùng nhau mà train..ko thì nếu chửi thì.... Heo sẽ xử lý, heo fai nghe 2 bên thế nào rồi mới giải quyết đc. Mong bạn hiểu cho. Còn mất 3 fame bạn cần thì wa trừ fame mình lại. Hoặc mình đền lại 3 fame cho bạn. Mem làm BQT G phải chịu hết trách nhiệm và sửa sai cho mem. Tái phạm sẽ bị kick theo lời trong sbox G.
    Trích dẫn Gửi bởi sieuduaxe157 Xem bài viết
    KS là bình thường
    -Fame mới nên chuyện

Kêu Mem G tới trừ lại
    đúng nghĩa ăn miếng trả miếng F5
    muốn thi cứ wa nick AnnyHeo trừ fame. chẳng sao cả. Mem G gây ra thì BQT G fai hứng hết.
    Lần sửa cuối bởi annyheo, ngày 28-09-2012 lúc 13:07.
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Ai muốn nói gì nói , cây ngay không sợ chết đứng; miệng thiên hạ muốn làm gì mà chả được

---------------------

Cậu chờ nãy h mà cậu cứ edit bài là sao. Tui tức quá F5

------------

cho edit 1 cái ; đã nói fame ko đáng ; nói hành xử của mem thôi

Đang ở
    Ở nhà
    ủa sao vậy dc F3
    chẳng lẽ con phạm tội mẹ đi tù

xử mem mới đúng F3

---------- Post added at 06:00 AM ---------- Previous post was at 06:00 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi AnnyHeo Xem bài viết

UH...câu này nãy h` chờ lâu lắm rồi đó Còn ai ks vô lý khi bạn ko có mặt ở đó thì cứ pm AnnyHeo ingame. Heo sẽ xử lý, heo fai nghe 2 bên thế nào rồi mới giải quyết đc. Mong bạn hiểu cho. Còn mất 3 fame bạn cần thì wa trừ fame mình lại. Hoặc mình đền lại 3 fame cho bạn. Mem làm BQT G phải chịu hết trách nhiệm và sửa sai cho mem. Tái phạm sẽ bị kick theo lời trong sbox G.

muốn thi cứ wa nick AnnyHeo trừ fame. chẳng sao cả. Mem G gây ra thì BQT G fai hứng hết.
    Nói thiệt
    Bênh vực cho mem thế là đủ rồi đấy F3
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Trang 13 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối