Trang 15 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 513141516 CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 155
    sao ko đứa nào kêu mod lolitachan rồi cc nhỉ

toàn Mod pót bài ko hehe

Đang ở
    Sau lưng bạn đấy
    Trích dẫn Gửi bởi Lucky Sunshine Xem bài viết
    sao ko đứa nào kêu mod lolitachan rồi cc nhỉ
    Nerul : YOU ARE PERFECT!!!! TAKE OFF YOUR MASK AND BE YOURSELF
    Luminous : ...

vãi đái topic thật ,mình với khoảng 4 đứa train ở bãi 7x thì 5x đứa khác guild forever vào ks ,toàn là dw với mage vào ks lịch sự bảo chuyển kênh đi thì tụi nó bảo thằng nào mạnh thằng đấy ăn ,mình gọi thêm 2 thằng bạn ra ks lại thì các bạn ý chửi là ks bãi của bạn ý rồi còn chửi tụi mình là chó với mặt dày ,vãi cả bá đạo
    Đừng để anh khóc mới biết anh đau

1 số bạn người G nào đó tớ ko bik , bảo là "ko có tên , ko giải quyết" nội dung đại loại vậy

nhưng thật tức cười rằng có thằng nào thèm nhớ tên mấy thằng KS , nhớ cái tiêu biểu nhất của nó là NAME G

và ko phải là bị oan ức gì đâu mà cứ lên 4rum thấy vài chục người lên bảo , G ABC này KS mình ... và củng chả có ai rảnh G ABC mà đặt điều với cái tình hình chung của sever , giữ mem lại cũng con khó

mấy Jr or Master thì cứ việc bác bỏ nhưng vẫn còn khối thằng ngoài kia bị 1 đám trong G của chính Master đi ks , đi chữi , rùi đi kiếm chát tiền ( xin item or messo rùi mới cc ) , xin farm mới cc , rùi tự đặt điều bảo "ai bảo kênh này của bạn , kênh mình trian nảy h , tức cưới quá ha ha " và còn vài chục trò lố bịch khác mà chính master G đó ko thề bik đc

vụ G forever không phải chỉ là 1 2 trường hợp , mà mình đc nghe hầu hết mọi người phàn nàn "ỷ chơi DW có UA đi ks mấy đứa 5x 6x" , mình ko nói oan cho G nào cả nhưng hy vọng là mau chóng tìm cách gỏ bỏ cái hệ thống ngầm đang làm rầu nồi canh kia vì nó sẽ làm ý nghỉa "Forever" bị mất hình tượng trong mắt mọi người

mình củng rất thông cảm cho các bạn bị ks , nhưng trong Game ko phải là thiếu gì map đâu các cậu , chiệu tìm tòi nguyên cứu các bạn sẽ có nhửng Map phù hợp để trian , có Drop đồ đoàng hoàng chứ ko phải sida như trong HH đâu

renamon nói chỉ là 1 phần thui.nếu các G For Fami Theapple mà làm luật nghiêm minh chỉ bảo cho newbie tận tình thì làm j có chuyện di ks người khác.tại các G này chủ G cũng thích đi ks hoặc lấy việc mem ks G khác làm liềm vui.thui thì cứ War G đi cho máu.ks bãi train ks bos ks các kiểu ... các bạn theapple chú ý nhé v111 up thì cuộc chiến ở NLC sẽ rất nóng ôi có việc để làm................
    Tôi yêu Em chỉ sau mỗi GameChelsea thôi

Athena mãi mãi một tình yêu
    i

Trích dẫn Gửi bởi renamon Xem bài viết
    1 số bạn người G nào đó tớ ko bik , bảo là "ko có tên , ko giải quyết" nội dung đại loại vậy

nhưng thật tức cười rằng có thằng nào thèm nhớ tên mấy thằng KS , nhớ cái tiêu biểu nhất của nó là NAME G

và ko phải là bị oan ức gì đâu mà cứ lên 4rum thấy vài chục người lên bảo , G ABC này KS mình ... và củng chả có ai rảnh G ABC mà đặt điều với cái tình hình chung của sever , giữ mem lại cũng con khó

mấy Jr or Master thì cứ việc bác bỏ nhưng vẫn còn khối thằng ngoài kia bị 1 đám trong G của chính Master đi ks , đi chữi , rùi đi kiếm chát tiền ( xin item or messo rùi mới cc ) , xin farm mới cc , rùi tự đặt điều bảo "ai bảo kênh này của bạn , kênh mình trian nảy h , tức cưới quá ha ha " và còn vài chục trò lố bịch khác mà chính master G đó ko thề bik đc

vụ G forever không phải chỉ là 1 2 trường hợp , mà mình đc nghe hầu hết mọi người phàn nàn "ỷ chơi DW có UA đi ks mấy đứa 5x 6x" , mình ko nói oan cho G nào cả nhưng hy vọng là mau chóng tìm cách gỏ bỏ cái hệ thống ngầm đang làm rầu nồi canh kia vì nó sẽ làm ý nghỉa "Forever" bị mất hình tượng trong mắt mọi người

mình củng rất thông cảm cho các bạn bị ks , nhưng trong Game ko phải là thiếu gì map đâu các cậu , chiệu tìm tòi nguyên cứu các bạn sẽ có nhửng Map phù hợp để trian , có Drop đồ đoàng hoàng chứ ko phải sida như trong HH đâu
    renamon chuẩn cmnr ,hết g này đên g khác ks lẫn nhau rồi dẫn đến chửi nhau
    Đừng để anh khóc mới biết anh đau

việc ks là hông tránh khỏi quan trọng là ai pro ks đc bãi thôi chứ post ks này ks nọ chẳng làm đc gì đâu post vô ích F3

Trích dẫn Gửi bởi gaohotstylest Xem bài viết
    việc ks là hông tránh khỏi quan trọng là ai pro ks đc bãi thôi chứ post ks này ks nọ chẳng làm đc gì đâu post vô ích F3
    cứ như thằng này bảo sao không loạn chủ G baocaosu có khác
    Tôi yêu Em chỉ sau mỗi GameChelsea thôi

Athena mãi mãi một tình yêu
    i

chứ chú có cách nào giải quyết đc bọn ks không F3 chỉ post lên rồi nói này nói nọ mà đã bị ks rồi còn post lên làm gì trả lại bãi trian à F3

Trang 15 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 513141516 CuốiCuối