Trang 2 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 155

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi minhvit Xem bài viết
    y như G forever ,bữa đang train ở bãi 7x nhà ma có con nhỏ 6x G này zo ,nó yếu không đánh được thì qua bãi 6x đi ,nói nó không nghe còn kêu 1 mớ đồng bọn ,nào là dawn ,evan ,rồi cà pries qua ks nữa chứ ,thật là vãi
    Sao bạn hem pt người ta? Mạnh giúp đỡ yếu có phải hay không? Người ta đủ lv 65 lên bãi đó thì có gì là sai? Bạn cũng không đủ rộng lượng để pt hay nhường bãi thì người khác họ cũng nghĩ vậy thôi.
    Mở lòng một chút, game chỉ là để vui!
    Bạn đã bao giờ chơi server nước ngoài, để rồi nghe chúng nó nói Việt Nam gà, Việt Nam thế này thế kia trong khi bạn chơi khá ôn hòa, trình độ ở mức khá( hoặc hơn nữa) chưa? Đừng vơ đũa cả nắm, đừng vì một cá nhân mà đánh giá cả tập thể hay là một con người 1 lần lầm lỗi( ở đây coi ks là lầm lỗi đi, hơi quá nhưng thôi cũng đánh!) là cả đời lầm lỗi.
    Thân!
    Lần sửa cuối bởi hunganhyb, ngày 26-09-2012 lúc 13:47.

Đang ở
    BT
    y như G forever ,bữa đang train ở bãi 7x nhà ma có con nhỏ 6x G này zo ,nó yếu không đánh được thì qua bãi 6x đi ,nói nó không nghe còn kêu 1 mớ đồng bọn ,nào là dawn ,evan ,rồi cà pries qua ks nữa chứ ,thật là vãi
    Ý của mình cũng đang nhắm tới G Forever đấy, vậy là có nhân chứng G đó ks mạnh.

Cái đó bạn phải báo lại cho chúng tôi - BQT, đừng vì một số mems mà quy trách nhiệm cho 1 GUild, chừng nào BQT chúng tôi biết mà không giải quyết được - bất lực thì hãy nói.

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:22 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi danielng Xem bài viết
    Ý của mình cũng đang nhắm tới G Forever đấy, vậy là có nhân chứng G đó ks mạnh.
    [/COLOR]

Cám ơn đã có lời khen tặng cho Guild mình, không phải ks mạnh mà là đang mạnh và phát triển thì đúng hơn. Sao bạn không tự hỏi, cái sv MS có bao nhiêu kênh và bãi train. Có bao nhiêu người cùng chơi với bạn.

Nếu mọi người đều ích kỷ với nhau như thế, khi bạn có chỗ train người khác không được train chung, vì mang tiếng ks, phải tắt máy đi ngủ.

Tại sao không cùng nhau pt train chung, mà lại còn nói câu đó, chúng tỏ tính xả giao của bạn không tốt.

Bản thân tôi, đi train bị các Guild khác ks, giành kênh, hack disconnect, thậm chí còn chửi mình, tôi chưa đi tố cáo đấy.

Con người mà sống quá ích kỷ nhỏ nhen như thế, tôi nhận định bạn chỉ là trẻ trâu.

maplers quá đông. Ks là điều tất yêu, khó tránh khỏi. Tốt nhất nên pt chung mà train. Còn nếu bạn không thích thì cứ liên lạc BQT chúng tôi, sẽ điều mems đi chỗ khác. Tôi không phải GM có thẻ lúc nào cũng giám sát tất cả các hành động of các mems. Nhưng có điều tôi chắc chắn sẽ làm.

Kick mems nào cố tình ks Guild các bạn
    Lần sửa cuối bởi annyheo, ngày 26-09-2012 lúc 17:51.

You or LeeGhost Can't - But We Can
    Master's Guild Forever - Never Give Up

Đang ở
    Phan Thiết - Bình Thuận
    Tôi tự tin khẳng định là Member Guild Royal ko bao giờ KS của bất cứ ai

Vì điều đó tôi đã phổ biến cho AE và AE chấp hành rất tốt !!
    Char Name :

KingOfHeaven

Guild:

Royal
    [I'm Master]

Đang ở
    phải ráng gượng cười thôi :")
    giống như a Cara đã nói, hiện nay chuyện ks là ko thể tránh khỏi, nhưng í kiến vài điều là:
    - người nào có kênh có map thì nên share cho bạn khác train chung vì hiện nay lv sàng sàng nhau thì nhiều, kênh thì thiếu nên tốt nhất là pt cả đám cùng làm cùng hưởng.
    - người nào đến sau [k'ser] thì nên giữ chút văn hóa, đừng nghĩ bạn lv cao + đồ ngon thì bạn có quyền ks [còn có núi cao hơn đấy ]
    - chủ G hay Jr cũng phải xem xét trường hợp mem G mình KS hay bị KS mà còn xử lí.
    - trường hợp K'ser có G: bạn nên nghĩ cho mem G bạn, bạn ks G khác thì coi chừng cả G bạn bị anti. bạn có G tức là bạn đại diện cho cả G đó, đừng lấy bộ mặt G ra rồi cả G bạn bị ăn gạch đá.

Đang ở
    Why not me ??
    Trích dẫn Gửi bởi iMinheo Xem bài viết
    giống như a Cara đã nói, hiện nay chuyện ks là ko thể tránh khỏi, nhưng í kiến vài điều là:
    - người nào có kênh có map thì nên share cho bạn khác train chung vì hiện nay lv sàng sàng nhau thì nhiều, kênh thì thiếu nên tốt nhất là pt cả đám cùng làm cùng hưởng.
    - người nào đến sau [k'ser] thì nên giữ chút văn hóa, đừng nghĩ bạn lv cao + đồ ngon thì bạn có quyền ks [còn có núi cao hơn đấy ]
    - chủ G hay Jr cũng phải xem xét trường hợp mem G mình KS hay bị KS mà còn xử lí.
    - trường hợp K'ser có G: bạn nên nghĩ cho mem G bạn, bạn ks G khác thì coi chừng cả G bạn bị anti. bạn có G tức là bạn đại diện cho cả G đó, đừng lấy bộ mặt G ra rồi cả G bạn bị ăn gạch đá.
    Min nên nhớ có nhiều trườg hợp mình bị ks mà bị người ta tố cáo mình ks người khác nữa đấy F6

Đang ở
    chuồng heo di động
    Trích dẫn Gửi bởi kangyu94 Xem bài viết
    Min nên nhớ có nhiều trườg hợp mình bị ks mà bị người ta tố cáo mình ks người khác nữa đấy F6
    Lời nói trên mạng dễ lắm, muốn nói gì nói, nói xạo cũng được. Nên có ks cũng vậy thôi, chỉ cần mình ko làm gì sai là được rồi. F3
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Đang ở
    Why not me ??
    Trích dẫn Gửi bởi AnnyHeo Xem bài viết

Lời nói trên mạng dễ lắm, muốn nói gì nói, nói xạo cũng được. Nên có ks cũng vậy thôi, chỉ cần mình ko làm gì sai là được rồi. F3
    Phải phải tớ cũng tin tưởng G Je t'aime sẽ làm tốt

Đang ở
    phải ráng gượng cười thôi :")
    Trích dẫn Gửi bởi kangyu94 Xem bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi AnnyHeo Xem bài viết

bởi vậy lương tâm đạo đức... của mấy đứa kser + liar để đâu r nhỉ

Đang ở
    Why not me ??
    Trích dẫn Gửi bởi iMinheo Xem bài viết
    bởi vậy lương tâm đạo đức... của mấy đứa kser + liar để đâu r nhỉ
    haizz thế giới con ng` hiện nay ko còn lươg tâm đạo đức đâu Min ơi, chỉ biết tới bản thân thôi Cho nên mới có câu : Đi tu cho có đạo chứ đâu có đức

Trang 2 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối