Trang 8 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 155
    Đang ở
    phải ráng gượng cười thôi :")
    Trích dẫn Gửi bởi Luminous Xem bài viết
    Chết đi
    tiếng Anh dịch ra là Go to hell

Đang ở
    Chân Trời
    Trích dẫn Gửi bởi iMinheo Xem bài viết
    =.=" Trungsh93 mới vào G nha bạn, nên chắc bạn ấy ko hiểu rõ quy định của G. nhưng mà sau 1 hồi bàn luân thì đã thống nhất là KS là tùy vào mỗi ng`, ko cấm đc bạn ơi
    ko thể nào mà cứ làm gì thì làm dc! Tuy là trong game nhưng cũng phải có đạo đức 1 chút chứ! Chẳng lẽ bạn cứ để các mem của guild mình đi ks, phá phách,... người khác rùi để mọi người chê bai, bêu xấu guild của bạn à????
    Cuộc đời khốn nạn!!!

Đang ở
    Ở nhà
    Đi kiểm tra xong có vẻ Iminheo phải gặp nhìu bạn đấy
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

đọc xong từ trên xuống dưới thấy lập cái topic càng thấy war nhau càng nhiều chuyện ks là chuyện ý thức của mỗi người đâu phải muốn bắt ai làm theo ý mình là làm đc , đâu phải ai muốn kéo G woa ks là kéo phải có những lời lẽ đụng chạm nhau nói chuyện ko đc thì dẫn đến ks nhau thui G theapple ko cam mem trong G ks nhưng ks đc người ta thì người ta ks lại cũng ko nói lại.

Đang ở
    Ở nhà
    Trích dẫn Gửi bởi mi_tom Xem bài viết
    đọc xong từ trên xuống dưới thấy lập cái topic càng thấy war nhau càng nhiều chuyện ks là chuyện ý thức của mỗi người đâu phải muốn bắt ai làm theo ý mình là làm đc , đâu phải ai muốn kéo G woa ks là kéo phải có những lời lẽ đụng chạm nhau nói chuyện ko đc thì dẫn đến ks nhau thui G theapple ko cam mem trong G ks nhưng ks đc người ta thì người ta ks lại cũng ko nói lại.
    Like

KS là thói quen mà sao làm lại dc F3

---------- Post added at 01:03 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

Mà nếu không ks thì mình bất lợi còn người có lợi vì chiếm dc bãi train nên

Xe sẽ không cam kết sẽ ko ks G khác đâu đó nha F3
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Trích dẫn Gửi bởi sieuduaxe157 Xem bài viết
    Like

KS là thói quen mà sao làm lại dc F3

---------- Post added at 01:03 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

Mà nếu không ks thì mình bất lợi còn người có lợi vì chiếm dc bãi train nên

Xe sẽ không cam kết sẽ ko ks G khác đâu đó nha F3
    9 xác luật của G TheApple ko bao giờ nói ko với ks , cứ ks mình ko vì mình mất bãi train ráng chịu

Có vẻ như topic này nghiêm trọng rồi! Mình lập ra topic này đâu phải để cho mọi người cãi nhau! mình lập ra là để muốn nhắc nhở các bạn quản lý G tốt hơn! không lên 4rum gây chuyện là được! Còn chuyện ingame tất nhiên tự mọi người giải quyết với nhau!
    Mình không cấm ai ks cả vì mình cũng như kể cả Admin cũng không có cái quyền Cấm KS nhé
    dĩ hòa vi quý đi nào!

Đang ở
    Sau lưng bạn đấy
    ^ Everyone for themselves

Nerul : YOU ARE PERFECT!!!! TAKE OFF YOUR MASK AND BE YOURSELF
    Luminous : ...

Đang ở
    phải ráng gượng cười thôi :")
    Trích dẫn Gửi bởi polearmspike Xem bài viết
    ko thể nào mà cứ làm gì thì làm dc! Tuy là trong game nhưng cũng phải có đạo đức 1 chút chứ! Chẳng lẽ bạn cứ để các mem của guild mình đi ks, phá phách,... người khác rùi để mọi người chê bai, bêu xấu guild của bạn à????
    thế những bạn ko có Guild thì sao hả bạn? đồng í là Master và Jr phải quản lí mem G tốt và mình phản đối chuyện KS nhưng bây h` bạn thấy đấy, kênh thì ít map thì ko nhiều. bạn bảo mình phải làm sao? hog lẽ giờ mình ngồi nói: "thôi mấy e đừng ks nữa, lên bãi 7x, 10x anh kéo." hả? rồi bạn thấy đấy, lỡ may bạn ko có kênh train, ko có bãi train, kêu pt ngta ko chịu pt, rồi bạn phải làm sao? thật lòng mà nói, cái chuyện ks hay ko là tùy í thức mỗi mem, tùy các sn của mỗi ng chơi maple... bạn ko thể nói Master hay Jr của 1 G nào đó kick mem khi mem đó đi ks bạn đc. đúng ko?

Đang ở
    Neverland!!!
    Không biết có tại vì mình lv thấp chỉ train ở nhà ma 40 hay mình chưa gặp nên ít thấy ks không. Chứ từ 44 ~~~> 65 train ở đó chưa gặp các trường hợp như mn nói cả. Mọi người train rất vui vẻ với nhau, lv cao pt kéo lv nhỏ, khi đông quá thì kêu chuyển kênh thì đều thực hiện mà không nói nhau câu nào, có khi ít người xin train chung cùng pt , chỉ có lâu lâu do đi mua máu rồi nhầm lẫn trước sau có qua lại mấy tiếng rồi cũng sr rồi đỗi kênh hay pt nhau thôi. Nói chung là có cảm giác giống như là toàn gamer có văn hóa vậy F2
    We da one. We are Jetaime
    Status:

Trang 8 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối