Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Đang ở
    phải ráng gượng cười thôi :")

KS: được - mất ?!

dạo gần đây thấy nhiều G lên tiếng về vấn đề KS, nên Min nói rõ để tất cả thống nhất mà làm theo!

G Jet ko cấm cũng như ko khuyến khích KS nhé

Khi bạn là KSer:

Ko 1 G nào kick mem vì lý do mem đó đi KS, và tất nhiền Jet cũng thế! nhưng 1 khi bạn đi KS bạn cần chú ý:

+ Bạn đang mác G đi KS, vì thế gạch đá cả G nhận đó.

+ G Jet xem nhau như ace, như gia đình vì vậy 1 khi bạn đi KS cả G sẽ mang tiếng xấu. liệu bạn có suy nghĩ đc rằng sau này chính char đó, chính G đó sẽ đi KS mem G Jet ?! và liệu rằng bạn có bảo vệ những người được "hưởng" kết quả đi KS của bạn!

Khi bạn là người bị KS:

+ bạn đc quyền kêu gọi Guild/ Alliance [hiện tại là G mình đag liên minh với G SG] trợ giúp

Nên:

+ Share kênh cho người khác train chung, đặc biệt là các bãi lớn [nếu bạn đag train 1 mình]

+ PT người trong Guild/ Alliance train chung ~> hợp tác cùng có lợi, cùng phát triển.

+ Khi bạn đang train tại 1 bãi nào đó [mà thấy Guild/Alliance đang có nhiều mem cần bãi đó] thì trước khi off nên báo trc' cho Guild/Alliance xem có ai muốn train bãi đó thì nhường.

+ Khi mình bị mất kênh hay là người tới sau thì nên dùng lời lẽ nhã nhặn thì ngta mới cho train chung hoặc pt.

Lưu ý:

+ Tránh trường hợp "vừa ăn cướp vừa la làng" , biết đc kick thẳng!

VD như: đi KS người ta lại kêu gọi cả G/Alli ra KS phụ và nói mình bị KS.

+ về town mua pot đồng nghĩa là kênh đó ko còn thuộc về mình! nếu quay lại mà thấy có ng train thì mình đang là KSer nhé!

Mem Guild/ Alliance/ Mapler khác có ý kiến thì cứ góp ý Min sẽ tiếp thu và update sau.
    Mem Guild nếu cảm thấy mình ko phù hợp với tiêu chí của G thì có thể out G !
    Lần sửa cuối bởi iMinHeo, ngày 27-09-2012 lúc 23:55.

e ko phải mem G nhưng xin đc bóc tem bài này đc hem chị heo

huhu em ko có G,bị ks phải làm sao đây anh heo
    ..................
    ....................

có vẻ nóng hổi đó nhỉ, nhưng cũng k vấn đề gì, nếu cta biết chia sẻ, chỉ có những đứa ích kỷ mới vậy. Xã hội nhiều loại người mà,bít thế nào đc
    Có thẤy mƯa đÂu....wait.....wait.....Á....mƯa Đá....

KS k phải là xấu nhưng phải lịch sự và văn mình, đúng là chẳng G nào đi kick mem KS, mà thật ra họ cũng k biết đc mem mình KS ở đâu mà QLy F2. Tế nhị ở chỗ bãi quái 6x 7x NLC nhiều khi chi có 2-3 người trong G khác train, mình xuất hiện đã phản ngay câu "ck khẩn" F5, họ đâu có quyền. Biết là họ kéo lv nhưng k cần đâu kiểu ra lệnh và gắn mác lên bãi train của mình như thế.... Chung cùng chung, vui cùng vui, đừng vì lợi ích cá nhân mà G này G khác phải xích mích, cãi lộn nhau chuyện KS.... F2

E đi trian ở bãi 7x NLC, vừa vào Gầm (DK đó ạ) 1 phát rồi đứng xem thế mà mấy đứa ở đó trian từ trước cứ chửi hoài là ks này nọ!! T__T

Đang ở
    phải ráng gượng cười thôi :")
    Trích dẫn Gửi bởi cunziip Xem bài viết
    huhu em ko có G,bị ks phải làm sao đây anh heo
    ai ks em chết rồi, ko biết nhường nhịn con gái j hết trơn, tụi này ko bik Lady First là j hết chỉ mặt điểm danh... để anh thưởng nó tiền

Trích dẫn Gửi bởi iMinheo Xem bài viết
    ai ks em chết rồi, ko biết nhường nhịn con gái j hết trơn, tụi này ko bik Lady First là j hết chỉ mặt điểm danh... để anh thưởng nó tiền
    CunZipKOC ks em .
    ..................
    ....................

Đang ở
    BT
    Mình thích tính cách bạn này F2
    p/s: Thấy đc đấy.

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi cunziip Xem bài viết
    CunZipKOC ks em .
    report nó đi em