Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 52
    Đang ở
    HCM CiTy

Angry Back EMS,pp các Mapler

Như tiêu đề,đã ko còn hứng thú với maplevn nữa...
    Lỗi ingame thì fix 1 cách chậm chạp hoặc gần như ko fix,lỗi cash shop thì chỉ cần thấy báo lỗi là fix ngay lập tức...
    Vâng,tôi biết game mà ko thương mại hóa thì chả ai bỏ sức ra đem về làm j,nhưng Admin làm ơn hiểu cho game thủ với,bỏ công bỏ sức ra train lên 120,UA ko dc...báo lỗi thì ko ai jai quyết cũng như trả lời bài của mem...
    Nếu bạn nói chỉ tập trung v111,lỗi lặt vặt bỏ wa,vậy UA là 1 lỗi lặt vặt ak,các bạn thử train 1 con NW lên 120 xem tốn bn thời jan + công sức...
    Thêm nữa,1 sv Pri mà giá nx gần như cắt cổ game thủ,giá như vậy chỉ có hạng xem tiền như rác mới nạp vào...
    Lỗi RollBack diễn ra liên tục,mất gần như hoàn toàn set đồ gần 20% luk chỉ vì ko biết,wang ra nhặt lại,ai jai quyết?chỉ trách mình ko biết thôi chứ sao...
    Bạn bè 10 đứa thì 7 8 đứa back EMS,cũng là 1 sv Pri nhưng NX free,luật band rõ ràng,GM luôn sẵn sàng help game thủ mọi lúc...1 phép so sánh thế là hiểu...
    Mình chỉ muốn gởi 1 thông điệp,muốn dc lợi nhuận trong game,thì hãy wan tâm tới game thủ trc đã,ko có gamer các bạn cạp đất mà ăn ak...
    Và để kết bài,là pic lỗi UA wa haizzz,nhận dc medal 120 nhưng ko có quest đánh chym lửa để UA

P/S : lẽ ra post bài từ bữa x2,nhưng ko có time nên h mới post dc...
    Các bạn có thể band acc tôi,xóa bài viết...tôi cũng ko wan tâm nữa...tôi chỉ nói ra cảm nghĩ của 1 người đã,đang và sẽ mãi luôn là fan của maplestory=>thế thôi

Đang ở
    Knight Stronghold
    Bác này giống mình

Chỉ khác là mình đã quit EMS sang KMS chơi rồi

Đang ở
    HG
    Luật xử lý ingame cũng rất rõ mà bạn. Còn một số vấn đề của MapleVN thì ai cũng nhận thấy. Bạn không chơi MapleVN nữa thì mọi người rất tiếc, nhưng bạn thiếu kiên trì rồi. GMS và EMS đã ra đời từ lâu, MapleVN không bằng được là quá hiển nhiên.

Mọi thứ cần có thời gian bạn nhé. Tôi có thể khẳng định 1 điều rằng chúng tôi đang làm những điều tốt nhất cho MapleVN, còn quyền đi ở là ở mỗi người.

P/s: UA không có vấn đề gì ở v111.

Thân.

bạn nói chúng tôi ko fix lỗi vậy cho hỏi bạn hỉu rõ về UA ko bạn đã xem qua trên Youtube cách đổi job 4 + UA chưa hay vì bạn nghĩ bạn biết hết và làm thì sai hết chăng? UA chúng tôi đã fix và đã có nhìu UA trong sv
    UA nữ

Hôm x2 mình bị kẹt acc !! nổ mắt !! Đang cày quốc thì mất phí không 1 ngày X2 !! Muốn bỏ Game lắm òi ! Nhưng mọi chuyện lại được giải quyết !! Sau đó còn nghe AD up ver111 !! Thiết nghĩ đợi xem Ver111 nè có thay đổi gì hay ho không !! Có giải quyết được việc gì không !! hay lại lỗi skill !! Lỗi tùm lum nữa thì giải tán !! Riêng mình sẽ cho đội ngũ quản lý game thêm 1 lần !! còn bạn thì rất tiếc !!

Đang ở
    phải ráng gượng cười thôi :")
    Rock ới sao a lại bỏ e thế này

Đang ở
    HCM CiTy
    Trích dẫn Gửi bởi Mars104 Xem bài viết
    Hôm x2 mình bị kẹt acc !! nổ mắt !! Đang cày quốc thì mất phí không 1 ngày X2 !! Muốn bỏ Game lắm òi ! Nhưng mọi chuyện lại được giải quyết !! Sau đó còn nghe AD up ver111 !! Thiết nghĩ đợi xem Ver111 nè có thay đổi gì hay ho không !! Có giải quyết được việc gì không !! hay lại lỗi skill !! Lỗi tùm lum nữa thì giải tán !! Riêng mình sẽ cho đội ngũ quản lý game thêm 1 lần !! còn bạn thì rất tiếc !!
    V111 mà hết lỗi thì sẽ quay về bạn ak :X:X:X
    Còn hiện h thật sự ko muốn chơi bên này nữa,nản lắm F7

---------- Post added at 06:39 AM ---------- Previous post was at 06:31 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi GM.Chocopie Xem bài viết
    bạn nói chúng tôi ko fix lỗi vậy cho hỏi bạn hỉu rõ về UA ko bạn đã xem qua trên Youtube cách đổi job 4 + UA chưa hay vì bạn nghĩ bạn biết hết và làm thì sai hết chăng? UA chúng tôi đã fix và đã có nhìu UA trong sv
    UA nữ

Ai chơi Cygnus char Female mà tạo dc UA vậy bạn?bạn có thể cho mình biết ko?
    Bản thân mình chơi char Female + thêm 2 người bạn là Roni,Muncokacola đều đã 120 và ko tạo dc UA,rất nhiều người nữa cũng thế.Char Male thì tạo UA bình thường,tại sao Female ko dc,lỗi báo nhiều nhug chưa hề fix bạn ak...
    Còn bạn nói mình ko tìm hiểu về UA mà đã đăng bài linh tinh ư,thế bạn có thấy cái medal 120 lúc chuyển job dc ko,chuyển xong sẽ thấy ngay nv đánh chym lửa kiếm 10 viên ngọc ở ngay đấy,vậy nv ở đâu...
    Xin lỗi bạn chứ mình đã xem 2>3 clip trên youtube,+ cách hướng dẫn UA từ tiếng việt,thậm chí cả tiếng anh nữa nên mới dám post bài bạn ak...
    Bạn hãy thực tế đi rồi sẽ hiểu,đừng chỉ ngồi đấy nói mồm,nhé...

Đang ở
    Pipi

Bạn tưởng tạo 1 sv nhiều người chơi free ( nạp tiền tùy tâm) thế này là dễ lắm ah ?
    Ngay cả lũ súc vật VNG hút tiền như hút máu hồi trước cũng có duy trì thành công maple mỗi 1GB đâu mà đòi hỏi nhiều.
    Có game mà chơi là được rồi, hệ thống quan trọng nhất maple là hệ thống chém gió có bị lỗi bao giờ đâu.
    btw : Kinh dịch có quẻ " Kháng long hữu hối ", cố mà tìm hiểu đi, hiểu được nó sẽ thấy vui ngay .

mình cũng cấp 133 rồi nản lắm đợi ver111 ra
    hiihi cầy lại con dawn warion lấy 24 atack rồi chơi demmonslayer luôn thể

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Đôi lời muốn nói với các mapler !
    Bởi MidNights trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 21-11-2012, 13:18
  2. Gửi đến các mapler (và cả BQT).....
    Bởi bloudini trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 52
    Bài viết cuối: 18-08-2012, 19:51