Kết quả 1 đến 3 của 3
    meodien Guest

Mong Admin check lại hệ thống Antihack

Dạo gần đây xuất hiện nhiều pro, dễ nhận thấy nhất là những bạn bắn Rùa. Họ có thể fork xa, gần, skybomb, backshot, timebomb với gió khó. Nên phải chăng họ đã tìm được một số tool có thể cheat được trong game.

Ví dụ như, col0 ở forum gamerztools.net chuyên cập nhật aimbot cho các server privates. Tuy 2,3 tháng nay không thấy cập nhật bản mới nhưng để ý thấy các server khác cũng có tool cheat tương tự. Mình có thử dùng tool của gb này cho gb khác và có một số vẫn lọt qua được hackshield.

Ngoài ra có một số trò phổ biến trong gun là đọc góc cho người khác, để chứng tỏ trong sạch hay pro. Trừ một số người bắn theo windchart thì không nói, nhưng có một số phần mềm ví dụ như Sugarbot edited by diego~ gì đó có chức năng check góc cho đồng đội. Bản thân mình hồi xưa cũng là trùm của mấy cái trò này, giừ đã bỏ ^^!

Dragon Bot Pro thì hình như không có plugin cho gunvn mình, nhưng GzbotPro thì có. Trong giới gunbound cũng có không dưới 10 người sở hữu nó. Đó là phần mềm trả phí nên cũng khó check!

Vậy nên rất mong admin bỏ chút thời gian test lại các tools đó, thậm chí các tool của gb khác, các version cũ cũng như mới, Rất có thể nó dùng được cho gunvn.

Một lần nữa, cảm ơn admin. Mong muốn mọi người chung tay cho 1 sân chơi lành mạnh, công bằng.

Đang ở
    HG

Re: Mong Admin check lại hệ thống Antihack

Cám ơn bạn đã góp ý, việc chặn hack là ưu tiên hàng đầu của GunVN.

Tuy nhiên, hiện tượng này khá phổ biến ở hầu hết các game, GunVN chỉ hứa với bạn rằng khi có hack, gamers phàn nàn và report tool, BQT sẽ xử lý đồng thời chặn tool hack ngay lập tức.

Mặc dù vậy có thể nói pro trong GunVN không ít, nhiều bạn rất pro các gamers nhiều khi nhầm là hack. điển hình như 1stvn, Tuavit, TranHaoNam ...

Bạn có thể report tool hack ở đây hoặc gửi về địa chỉ [email protected], BQT sẽ xử lý ngay khi có tool!

Thân mến.

Re: Mong Admin check lại hệ thống Antihack

Cứ fork xa + gần + ss time , sky , bs là aim à .

Gió khó nhưng không có nghĩa là không thể bắn đc

Các Chủ đề tương tự

1. Admin check hộ tài khoan nè !!!!
    Bởi Mars104 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 25-09-2012, 11:51