Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: lại Ks

lại Ks

tui treo acc đi công chuyện dữ bãi h vào trian gặp thằng JKun , kêu nó CK mà ko chuyễn mà còn nói là tụi tao tới đây trc' trông khi đó tui đã treo acc từ lúc 11h30 [ vào đã ko thấy ai ] ma h nó lại nói như vậy , mong chũ G sữ lý dùm

Jr.DarkDreams - TieuQuy
    darkdreams.tk

Đang ở
    Why not me ??
    bạn ơi, treo acc = mất map rồi, bạn có kiện chỗ nào ai cũng nói thế thôi G tớ ko hề Ks người khác !!!

Trích dẫn Gửi bởi kangyu94 Xem bài viết
    bạn ơi, treo acc = mất map rồi, bạn có kiện chỗ nào ai cũng nói thế thôi G tớ ko hề Ks người khác !!!
    2 tui treo sao cac G khác ko wa ks mà G này lại ks

Jr.DarkDreams - TieuQuy
    darkdreams.tk

Đang ở
    Why not me ??
    nói thật, tình trạng KS là chuyện thườg như đườg nôg thôn thôi. H bạn có treo acc mà ko train thì c~ koi mất map, ko người này dành c~ người kia dành thôi.

Trích dẫn Gửi bởi kangyu94 Xem bài viết
    nói thật, tình trạng KS là chuyện thườg như đườg nôg thôn thôi. H bạn có treo acc mà ko train thì c~ koi mất map, ko người này dành c~ người kia dành thôi.
    nèk nèk mấy ngày hum wa tui treo dữ bãi, những ng có G + ko G zo ks , rồi lúc tui zô trian lại kêu trã bãi thì nó trã , sao thằng này óc trâu hay sao ma cứ ks

Jr.DarkDreams - TieuQuy
    darkdreams.tk

mình kêu CK dùm ,cậu ko CK mà nói lúc tui đến K này đã ko thấy ai [ trông khi đó mình để con mình đứng sờ sờ từ lúc 11h30 , mà bảo ko thấy ] như thế mình mới nóng lên và nói như thế thôi , có ai khi không mà nói như thế ko??????

Jr.DarkDreams - TieuQuy
    darkdreams.tk

Đang ở
    Why not me ??

Đang ở
    chuồng heo di động
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...g-box-Bang-Hoi
    Đã update nội quy box bang hội. Mong các bạn chấp hành dùm Heo nhé. Close topic tại đây!
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡