Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 62
    Trích dẫn Gửi bởi tubekool Xem bài viết
    tự nhiên thấy tên mình :v :v :v
    nhiều quá sợ ko bán đc hết thì cho t đi
    ingame: HoangLuuDan

Đang ở
    HCM city
    mình k có tên nên delgame hoy

dẹp dẹp dẹp hết ... off thôi

Mình bắt đầu chơi tử tháng 5 năm ngoái, trong khi đó trong vòng 1 năm nay nạp ko bít bn mà kể, tức là quá hạn 8/2016 minh mới bắt đầu nạp, Ad làm như thế, giới hạn ngày như thế, liệu có công bằng ko??? Mình đề nghị Ad nên dời ngày thưởng NX lên thành tháng 5/2017. Tặng là tặng cho mấy đứa đang ol game nè, tặng cho mấy đứa off rồi làm chi z. Nó có ol lại thì cũng chỉ đem đống NX đc tặng đó đi bán rồi off tiếp thôi Ad àh. Mong Ad xem lại cho. Tks Ad.

Đang ở
    hà nội
    Trích dẫn Gửi bởi micchodien Xem bài viết
    Mình bắt đầu chơi tử tháng 5 năm ngoái, trong khi đó trong vòng 1 năm nay nạp ko bít bn mà kể, tức là quá hạn 8/2016 minh mới bắt đầu nạp, Ad làm như thế, giới hạn ngày như thế, liệu có công bằng ko??? Mình đề nghị Ad nên dời ngày thưởng NX lên thành tháng 5/2017. Tặng là tặng cho mấy đứa đang ol game nè, tặng cho mấy đứa off rồi làm chi z. Nó có ol lại thì cũng chỉ đem đống NX đc tặng đó đi bán rồi off tiếp thôi Ad àh. Mong Ad xem lại cho. Tks Ad.
    thôi mem hiện tại chịu thôi ko thấy đóng cột ở trên ko thay đổi r.

nhỡ người ta ôm đồng NX đó chơi tiếp thì sao ~_~!

.. làm sao để có gấu ?? @GM.friday
    .. muốn có gấu thì vào ==> https://www.facebook.com/MapleVN

Game master nghĩ sao mà tặng ky vậy nhỉ: đã tri âm thi phải tính từ ngày đấu đến ngày cuối thà % it lại để ko thiệt thòi cho người nạp trước và sau 2015, 2016. GM hãy xem lại

Trích dẫn Gửi bởi BiVoiOikOik Xem bài viết
    nhỡ người ta ôm đồng NX đó chơi tiếp thì sao ~_~!
    Thật sự mong Ad xem lại cho, cái mình cần là công bằng, nạp bao nhiêu hưởng bấy nhiêu chứ ko phải nạp hên xui theo thời điểm kiểu này. Ko riêng gì mình mà thật sự có khá là nhiều người bức xúc. Tks Ad.

9. Code cho em set tempest vs c11c11c11

---------- Post added at 01:41 AM ---------- Previous post was at 01:35 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi tubekool Xem bài viết
    tự nhiên thấy tên mình :v :v :v
    Hãy quăng hết cube vào mặc em này c11c11

Ing: Saraz

còn nhiều người đã đồng hành MapleVN ở thời gian rất lâu mà vẫn còn chơi mong Bị..gì gì đó đừng quên mọi người

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối