Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 50 của 50
    Trích dẫn Gửi bởi nc_hien Xem bài viết
    Các bạn lên đây bàn chuyện này để làm gì vậy ?
    Nói ra thì có triệt để dc vấn đề ks ko ?
    Méc chủ G (hoặc Jr Master) để mem bị kick, thì có hết bị ks ko ?
    Vấn đề là do người chơi, chứ ko fải do G hay do trò chơi .
    Bù lu bù loa như mấy đứa con nít lên 3 bị giành kẹo.
    Mod,GM,Admin giải quyết bằng cách nào ? Vào game ban hết àh??? Hay cũng đi méc với Master?? Rồi cũng thành 1 vòng lập ko thể giải quyết được ???
    Tập sống chung với lũ đi.
    P/s: Không lẽ mình lập 1 G để chuyên đi ks, để coi các bạn hoặc là mod, hoặc là GM , hoặc admin có giải quyết được hay ko ?!?!
    ks thì thời nào chẳng có. gms, kms, seams.... còn cách giải quyết ư? down ms offline mà chơi

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi ZainFan Xem bài viết
    ks thì thời nào chẳng có. gms, kms, seams.... còn cách giải quyết ư? down ms offline mà chơi
    Vấn đề là mấy sv đó người chơi có ý thức hơn sv mình nên chuyện bị ks thì có thể nói là hiếm!

Đang ở
    Why not me ??
    Mod,GM,Admin giải quyết bằng cách nào ? Vào game ban hết àh??? Hay cũng đi méc với Master?? Rồi cũng thành 1 vòng lập ko thể giải quyết được ???
    P/s: Không lẽ mình lập 1 G để chuyên đi ks, để coi các bạn hoặc là mod, hoặc là GM , hoặc admin có giải quyết được hay ko ?!?!
    Tớ và Min sẽ cố gắng giải quyết, nên phiền mọi người ko lất topic này nữa nhé !!!! Có Mod nào online dell close topic hộ em với !!

Trích dẫn Gửi bởi Ascension Xem bài viết
    Vấn đề là mấy sv đó người chơi có ý thức hơn sv mình nên chuyện bị ks thì có thể nói là hiếm!
    chưa chắc à, mấy sv khác cũng đâu hiếm đứa đàn bà

Trích dẫn Gửi bởi kangyu94 Xem bài viết
    Tớ và Min sẽ cố gắng giải quyết, nên phiền mọi người ko lất topic này nữa nhé !!!! Có Mod nào online dell close topic hộ em với !!
    dell, close chẳng giải quyết đc gì, nhất là chưa ngã ngũ như thế này

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi ZainFan Xem bài viết
    chưa chắc à, mấy sv khác cũng đâu hiếm đứa đàn bà

dell, close chẳng giải quyết đc gì, nhất là chưa ngã ngũ như thế này
    Thì có ai bảo là k có đâu

Đặc biệt là lên lv cao có thể nói hầu như k có ks (Mình chơi KMS nên mình biết )

Hoặc KS thì k tài nào ăn nổi (Kaiser, Angelic, Luminous ks quá trâu mấy job khác k lại dc )

cứ gây thù chuốc oán trc, bữa sau ra mer, AB, Lumi mới có trò vui để xem

Trích dẫn Gửi bởi sieuduaxe157 Xem bài viết
    Không nghe tới câu
    con sâu làm rầu nồi canh hả

---------- Post added at 06:57 AM ---------- Previous post was at 06:57 AM ----------

Muốn kiếm thì cũng dễ thôi mà chỉ tại ko rảnh để chụp lại thôi
    mems of mi cũng ks không kém gì GUild khác đâu... Ta không ích kỷ đến mức lên đây post hình ảnh.. Chứ đừng có mà Guild mình lo chưa xong đi lo chuyện bao đồng. Đừng có mà ở đó xỏ lá G Forever

You or LeeGhost Can't - But We Can
    Master's Guild Forever - Never Give Up

ai bảo ad hay GM ko giải quyết triệt để đc ks?quan trọng là ko thích thôi.còn nếu mà bạn chơi.bị G nào ks thì đừng lên tiềng chửi nhé.ng ta lập topic để mọi chuyện êm đẹp.những ng có trách nhiệm đã lên tiếng.rút kinh nghiệm cho tất cả.muốn nc lịch sự để giải quyết vấn đề thì khó chứ muốn ks thì dễ lắm
    missAran, Sept9thEvan - NamDoc

lggaga Đang Ngoại tuyến Trầm Ngư Lạc Nhạn Bế Nguyệt Tu Hoa Bùa Chú SaToHa
    Hộ vệ của lggaga

Đang ở
    Nơi của những người đẹp :x
    Mình là Jr của Jet,
    Mình thành thật xin lỗi chủ topic cũng như mem G Athena về vụ việc này.
    DungCoLao và Trungsh93 là thành viên tiêu cực của G, đã bị khai trừ từ trước, nhưng ko hĩu nguyên do vì sao lại được mời vào lại
    và vì thù riêng trước đây G khai trừ hắn nên h hắn đã đi ks, dẫn đến tình trạng đi ks mang tiếng tới cho G. Chúng mình thành thật xin lỗi, sẽ ko có sự việc tương tự như vậy xảy ra.
    Nếu các bạn ko tin rằng đây là thành viên tiêu cực của G mà mình chỉ nói để thỏa lấp lại vụ việc này thì có thể bấm vào đây
    Về vấn đề ks nói chung thì ko game nào là tránh khỏi được nên G mình ko cấm cũng ko khuyến khích, cái đó phụ thuộc vào suy nghĩ và ý thức riêng của mỗi người.
    Smod Caramen đã lên tiếng về việc ks rồi up topic lên điễn đàn. Nên mình mong lần sau nếu như có trường hợp tương tự thì ko riềng gì G Athena mà các G khác, nếu như mem G Jet đi ks mà ăn nói cái kiễu đó thì các bạn có thế pm trực tiếp in-game w nick iMinHeo gặp trực tiếp min or nick lgaga đễ gặp trực tiếp mình hoặc wa yahoo: kullheo_123 để gặp min.
    Tránh trường hợp up topic lên diễn đàn như vậy nha..

Vấn đề đã giải quyết + hiện tượng war đang nhói lên = Close topic!

Đang ở
    phải ráng gượng cười thôi :")
    @Gà: yêu cầu ta giải quyết thì sao nàng lại close
    Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết
    anh rất muốn có câu trả lời về trường hợp này của em! Càng sớm càng tốt, còn nếu không xử được. Lấy ks để làm niềm vui, cậy dame to đi ks thì G Athena và ít nhất à 4 G nữa (Namdoc, HoanhTrang, HocsinhCaBiet và Kingthegartet) sẽ đi KS G em để làm niềm vui!
    hình như e chưa tiếp xúc với a lần nào. nhưng e xin trl cho a biết. đã biết cá nhân nào ks G a thì nếu a có nhỏ nhen tính toán với cá nhân đó chứ đừng lôi cả tập thể là G e vào. G e ko có trách nhiệm với chuyện KS của bất kì cá nhân nào, nhất là khi chưa có sự can thiệp hay thậm chí là G e chưa biết về chuyện này.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345