Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    Đề nghị những ai không thuộc topic này thì đừng vào đây chửi bới cãi nhau làm gì!
    Kute đã lịch sự post bài cho chủ G và không đả động đến cả G! Cái vấn đề bh là cần chủ G có 1 câu trả lời thoải đáng, Athena sau khi hết lỗi Alliance sẽ thêm HT+Namdoc và King, hiện giờ đang lỗi.
    P/s: Athena không bh ks 1 ai nếu như ko bị ks trước, và G Athena không có cái thành phần nào train 1 mình chán đi ks để lấy niềm vui! Kute dám khẳng định luôn. G rất thân thiện và kỷ luật là rất nghiêm!

---------- Post added at 07:03 AM ---------- Previous post was at 07:03 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi RaiderTangle Xem bài viết
    G mềnh có bạn này à, k biết lun nha. bạn chủ thớt kể chi tiết hơn đc hem, chứ cái kia dài quá đọc hem nổi
    Không nói chuyện với bạn! Tôi ko cần chi tiết với bạn! ok! Tôi sẽ đợi iMinheo vào giải quyết!
    Alove - My Idol Maple in My Life
    Alove thích nói xấu sau lưng - Alove Keyboard Hero, Alove -> super Girl

[QUOTE=xuanmai;269984][B]

Đang suy nghĩ ko bít bạn wá mạnh để ks, yếu đến sỉ nhục người ks hay chỉ thix train ốc sên nên chưa bh` bị ks muh nói chuyện "pé xíu" [] thì thấy AnnyHeo thx là đủ hỉu - ko nên nói thêm!!

mình thì ko mạnh cũng chả nói mình yếu mình chả sỉ nhục ai hết, 1 lời nói có nhiều người đọc và chủ yếu cái người đọc đó hiểu theo cái nghĩa nào thôi

Chỉ sợ là một nồi sâu không có cọng rau nào mới chết.

Trích dẫn Gửi bởi sieuduaxe157 Xem bài viết
    Family forever Kingthegartet và NamDoc

4 G Ks kinh nhất
    Jet thì chưa có gặp
    NamDoc chỉ ks khi bị ks.còn ks thì ko kinh đâu.nhưng đủ để ko ai bắt nạt đc
    missAran, Sept9thEvan - NamDoc

Đang ở
    Vũng Tàu
    Ủng hộ sieuxedua - mình thấy 1 người nói Forever là G chuyên ks thì 7/10 người nói "Chính xác", 2/10 thì abc$%^*#xyz, 1/10 "Tao mới lvl.1 tao train ốc sên nên ko biết đâu!" sự thật thì mất lòng thui, nếu ko tin thì chủ G Forever public nickname cho mọi người đi, có ai bị Forever ks thì pm bạn chạy ra muh xem!
    Im lặng ko có nghĩa là ngừng yêu thương...
    Nhưng

Trong yêu thương, im lặng là chấp nhận đánh mất...

- Athena - Nơi tình yêu bắt đầu -

Đang ở
    Ở nhà
    Nói chung là ks là quyền của mỗi người BQT không xen vào

Nên tự giải quyết với nhau là cách tốt nhất F3
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Đang ở
    chuồng heo di động
    Oh`...forever ks kinh nhất...vì sao...vì mem quá đông... => Forever lại được mang với tiếng nói là ks kinh nhất F6
    => Mem forever bị ks lại thì chẳng ai lên tiếng...Nhưng hầu như...người nào bị forever ks thì lại post lên đây...
    Nói thẳng luôn: Nếu biết suy nghĩ thì tốt nhất đừng làm um sùm cái 4rum..Đừng vì chuyện ks mà mấy G xích mích rồi ko hòa đồng với nhau...đi đâu cũng thấy ks ks ks ks...
    Còn ai phán xét khẳng định G nào ks trùm ks kinh gì đó thì ở mỗi người...Vì AnnyHeo này dám khẳng định AnnyHeo ko ks người khác..tu sĩ mà...ks lại ai ....Nên ai mà cho ra quyết định G nào trùm ks thì suy nghĩ lại đi nha..ko fai nguyên cái G đâu nhá...
    Thành phần mem G Forever ko được post bài ở đây nhé..chuyện G ai nấy giải quyết..Đừng lôi G ng khác vào 2pic ở sbox G của MinHeo
    Sẵn nói cái này: Mỗi G đều có người tốt người xấu, người thì buồn buồn ks cho vui, người thì vì thù nên ks...làm sao đây...làm sao để khắc phục...đều phải xuất phát từ ý thức cũng từng người trong G, mà lỡ gặp người ko có ý thức làm sao...F6....G đó phải gánh với tên là kém, trùm ks....đại loại là...tiếng xấu ư.....ko có G nào mà tránh khỏi nạn ks này...
    Còn ai bảo Forever quản lý kém ấy: thì cũng nhìn lại G của mình đi rồi hãy nhận xét nhe..Chơi game làm sao mà quản lý hoàn hảo......ko ai đưa ra luật là ko ks....chẳng ai có quyền đó...mà khi ks rồi thì lại làm nó thành to chuyện...Buộc BQT phải rơi vào tình huống khó xử...Ảo mà...làm sao mà biết hết được mỗi người có tính tình thế nào...Ko bao giờ bik đc cả....Còn xử lý = cách kick mem ra thì có đáng ko...và mem đó đi đến G khác và mọi thứ giống như cũ thì sao...KO nhận mem nữa??ko nhận mem thì ng đó ko có G đi ks..thì biết nói ai??? haiz...đã chơi game online...thì phải nhức đầu về những chuyện này...Còn pk á...pk thì nó pk cho 1 phát => có bãi train...F6....
    @xuanmai: heo thanks ở đây là đồng ý kiến...chứ chẳng binh gì...lưu ý dùm nhé. Bạn hiểu sao là chuyện của bạn..ko nói gì thêm...
    Còn G SG heo thì thấy họ ko quan tâm chuyện ks...Jr phán câu đó là có cái lý của G họ...nên đừng có lôi những G ko liên wwan đến 2pic này vào nhé..tránh kẻo thêm dầu vào lửa rồi lại hỏi why có war
    Lần sửa cuối bởi annyheo, ngày 29-09-2012 lúc 15:13.
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết

Không nói chuyện với bạn! Tôi ko cần chi tiết với bạn! ok! Tôi sẽ đợi iMinheo vào giải quyết!
    mình ko phải iMinheo nhưng mình cũng có biết Min nói sao nhỉ, ko 1 game nào có thể cấm đc KS. nhưng ks mà làm rầm rộ như thế này thì.... làm cái gì mà phải lôi chủ G vào?! trong khi lúc đó Min ko onl? lại càng ko có mặt để nắm bắt tình hình? để xử lý? ko lẽ vì 1 thành phần, cá nhân tồn tại trong G mà phải đi war G. bạn có phải là Jr hay Master của G này?! thế bạn có đảm bảo tất cả mem bạn sẽ làm theo lời bạn? cũng giống như ng` VN biết hàng TQ ko tốt, có hại... nhưng có ai đảm bảo rằng mình tẩy chay đc 100% hàng TQ?
    vậy còn trường hợp mình trích dẫn? bạn kinh thường ng` khác quá. ko lẽ là member, lv thấp, đồ ko khủng, ko nổi tiếng sv.. thì k có tiếng nói?
    - mình chỉ nói nhiêu vậy thôi. còn sn có tới hay ko thì tùy bạn.

vì ko muốn có chiến tranh giữa các G vs nhau nên a kutecodon mới lập ra topic như thế này để thống nhất mọi chuyện.nếu mem G mình sai thì chủ G nên có lời nói vs ng bị hại và thành viên nào sai phải có lời xin lỗi.là chủ G nên có trách nhiệm.đừng để ng khác coi là bù nhìn
    missAran, Sept9thEvan - NamDoc

Trích dẫn Gửi bởi KYlEKiD Xem bài viết
    Chỉ sợ là một nồi sâu không có cọng rau nào mới chết.
    biết cái gì mà to mồm nhận xét hay thế bạn
    Trích dẫn Gửi bởi maplestory9 Xem bài viết
    vì ko muốn có chiến tranh giữa các G vs nhau nên a kutecodon mới lập ra topic như thế này để thống nhất mọi chuyện.nếu mem G mình sai thì chủ G nên có lời nói vs ng bị hại và thành viên nào sai phải có lời xin lỗi.là chủ G nên có trách nhiệm.đừng để ng khác coi là bù nhìn
    làm vậy to chuyện thôi chứ mình thấy chẳng tế nhị gì hết nick yh của Min đó, sao ko pm đi lập ra topic để cho ruồi muỗi nó vào

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối