Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 50
    Đang ở
    chuồng heo di động
    Caramen đã viết bài bảo đừng để post chuyện ks lên 4rum tránh làm lộn xộn 4rum...Và bây giờ là thật đây....càng viết càng có chuyện...4rum mà...cộng đồng có quyền ý kiến...G này G kia...bị lôi vào...Buộc những người đó phải lên tiếng....Nếu kutecodon là chủ G thì đọc dùm Heo cái 2pic ở box Bang Hội (Tất cả các G...) Bạn muốn 1 lời thỏa đáng từ MinHeo, nhưng bạn lại để những người này có cơ hội nói ra như G này G nọ...=> Nhưng G ko liên wan lại trở thành liên wan F3...Sr MinHeo vì Heo đã post trong đây....
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Đang ở
    Hà Nội
    hồi mình chơi DW bãi này vắng tanh mà giờ thành điểm du lịch rồi à
    Super Crow and Super Chicken

Trích dẫn Gửi bởi ZainFan Xem bài viết
    biết cái gì mà to mồm nhận xét hay thế bạn

làm vậy to chuyện thôi chứ mình thấy chẳng tế nhị gì hết nick yh của Min đó, sao ko pm đi lập ra topic để cho ruồi muỗi nó vào
    whisper hoặc yahoo liệu có đc chấp nhận.miss đã 1 lần như vậy rồi.whisper nói mem G ngta ks này nọ.nhận lại đc là gì?game mà.bãi ko của riêng ai.đúng là bãi ko của riêng ai nhưng khi mình là ng đến sau.nên có 1 lời nói vs ng đến trước để họ ko khó chịu.vừa vui vẻ vừa lịch sự có phải hay hơn ko?hơn nữa.a kutecodon làm thế này cũng để rút kinh nghiệm cho tất cả các chủ G sau.liệu mà quản lí mem.mình thì cũng đã nc vs min 1 lần rồi.min rất dễ thương.nên vì thế đừng vì mem của G mình đi ks hay có lỗi vs G khác khiến mình phải mang tiếng.ngta chửi là chửi chủ G ko biết quản lí mem chứ chửi gì chúng nó đâu
    missAran, Sept9thEvan - NamDoc

Đang ở
    Why not me ??
    Trích dẫn Gửi bởi kutecodon Xem bài viết

anh rất muốn có câu trả lời về trường hợp này của em! Càng sớm càng tốt, còn nếu không xử được. Lấy ks để làm niềm vui, cậy dame to đi ks thì G Athena và ít nhất à 4 G nữa (Namdoc, HoanhTrang, HocsinhCaBiet và Kingthegartet) sẽ đi KS G em để làm niềm vui!
    Nếu sự việc như tấm hình trên e và Min sẽ cố gắg xử lý chuyện này cho có lẽ.

---------- Post added at 08:38 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi AnnyHeo Xem bài viết
    Caramen đã viết bài bảo đừng để post chuyện ks lên 4rum tránh làm lộn xộn 4rum...Và bây giờ là thật đây....càng viết càng có chuyện...4rum mà...cộng đồng có quyền ý kiến...G này G kia...bị lôi vào...Buộc những người đó phải lên tiếng....Nếu kutecodon là chủ G thì đọc dùm Heo cái 2pic ở box Bang Hội (Tất cả các G...) Bạn muốn 1 lời thỏa đáng từ MinHeo, nhưng bạn lại để những người này có cơ hội nói ra như G này G nọ...=> Nhưng G ko liên wan lại trở thành liên wan F3...Sr MinHeo vì Heo đã post trong đây....
    cảm ơn AnnyHeo, nhưng nêu G Yu và Min có lỗi thì đích thân Yu sẽ xử lý, và sẽ cố gắg ko gây ra sự việc như trên nữa

pussinboots Đang Ngoại tuyến ♥ ๖ۣۜThục ๖ۣۜPhi ๖ۣۜNương ๖ۣۜNương ๖ۣۜGía ๖ۣۜĐáo ♥
    Hộ vệ của pussinboots

quả thật là nếu ks một nhóm thì hơi quá đáng, như mèo nè, lâu lâu cũng có ks nhưng ko ks một nhóm lớn hoặc những bạn khỏe và trc khi ks đều hỏi có pt hay train chung ko ( vì hết k rồi )

Trích dẫn Gửi bởi kangyu94 Xem bài viết
    Nếu sự việc như tấm hình trên e và Min sẽ cố gắg xử lý chuyện này cho có lẽ.

---------- Post added at 08:38 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------

cảm ơn AnnyHeo, nhưng nêu G Yu và Min có lỗi thì đích thân Yu sẽ xử lý, và sẽ cố gắg ko gây ra sự việc như trên nữa
    ng có trách nhiệm đã vào lên tiếng.mọi ng giải quyết ổn thoả êm đẹp nhẹ nhàng nhé..chuyện ks nhau cũng ko có gì quá to tát cả
    missAran, Sept9thEvan - NamDoc

Đang ở
    chuồng heo di động
    Quan trọng người post bài này có đọc cái 2pic của Caramen ko...Vì muôn giải quyết thì pm ingame, yahoo..chứ post lên 4rum thiên hạ bàn tán chứ được hay ho gì đâu...còn có khi nhìu vụ như mình vô tội, mà ngta nói mình ks nó...chẳng khác gì....thay lời....F3...chúc G giải quyết êm xuôi nhé
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|_∧
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|・ω・)
    ┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻|⊂ノ
    ┳┻┳┻┳┻┳┻┳┻┳|J

∧_∧∞∧
    (*・ω・)ω<*)
    /⌒ づ⊂⌒ヽ ぎゅ♡

Trích dẫn Gửi bởi maplestory9 Xem bài viết
    whisper hoặc yahoo liệu có đc chấp nhận.miss đã 1 lần như vậy rồi.whisper nói mem G ngta ks này nọ.nhận lại đc là gì?game mà.bãi ko của riêng ai.đúng là bãi ko của riêng ai nhưng khi mình là ng đến sau.nên có 1 lời nói vs ng đến trước để họ ko khó chịu.vừa vui vẻ vừa lịch sự có phải hay hơn ko?hơn nữa.a kutecodon làm thế này cũng để rút kinh nghiệm cho tất cả các chủ G sau.liệu mà quản lí mem.mình thì cũng đã nc vs min 1 lần rồi.min rất dễ thương.nên vì thế đừng vì mem của G mình đi ks hay có lỗi vs G khác khiến mình phải mang tiếng.ngta chửi là chửi chủ G ko biết quản lí mem chứ chửi gì chúng nó đâu
    thì bạn cứ yh , whisper nếu ko đc chấp nhận giải quyết hãy lập topic!

Đang ở
    Why not me ??
    trước mắt Yu sẽ kich DungCoLao và Trungsh93 ra khỏi G, tuy nhiên kich ra khỏi G c~ chưa thể giải quyết xong sự việc trên, cho nên mong mọi người đừng lấy topic này lên tiếng nữa. Yu và Min sẽ cố gắg giải quyết theo hòa bình và êm đẹp. Nếu thành viên nào của Jet cố tình KS or gây War, Yu và Min sẽ xử lý theo quy tắt. Thân gữi !!

Các bạn lên đây bàn chuyện này để làm gì vậy ?
    Nói ra thì có triệt để dc vấn đề ks ko ?
    Méc chủ G (hoặc Jr Master) để mem bị kick, thì có hết bị ks ko ?
    Vấn đề là do người chơi, chứ ko fải do G hay do trò chơi .
    Bù lu bù loa như mấy đứa con nít lên 3 bị giành kẹo.
    Mod,GM,Admin giải quyết bằng cách nào ? Vào game ban hết àh??? Hay cũng đi méc với Master?? Rồi cũng thành 1 vòng lập ko thể giải quyết được ???
    Tập sống chung với lũ đi.
    P/s: Không lẽ mình lập 1 G để chuyên đi ks, để coi các bạn hoặc là mod, hoặc là GM , hoặc admin có giải quyết được hay ko ?!?!

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối